Nhật ký Nhật kí của Dứa

Thảo luận trong 'Nhật ký ngày xanh' bắt đầu bởi Pineapple <3, 29 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 570

1. Pineapple <3

Pineapple <3 Học sinh chăm học Thành viên HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    THCS-THPT Tạ Quang Bửu

Trên tình bạn dưới tình yêu?? No no loại đó tui ko cần :D
    Đây ko giống cơ hội cho lắm
    P/s: sao cứ nhắc tới Hoàng thế =.=
    No, ko bao giờ có chuyện tỏ tình lần 2 nhé, những người bỏ mình đi rồi, thì cho đi luôn :D
    P/s: lại Hoàng =.=

Karry Nguyệt thích bài này.
  2. jehinguyen

jehinguyen Mod Tiếng Anh Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    THCS Xuân Diệu

Mời những người quan trọng thì em gái mưa cũng quan trọng mà ha ^-^
    Hmm, nếu đi thì gieo thêm sự ảo tưởng cho bản thân, không chừng đến còn thấy ảnh tỏ tình với chị nào đó nữa, đằng nào cũng cuối cấp, mua tỏ tình mà. Còn nếu không đi thì thấy lăn tăn, hối hận, chắc chắn sau này cứ tự hỏi "What if ...?", mà cũng không chừng khi đi lại còn có sự bất ngờ tuyệt vời dành cho mình nữa =]]] Thôi thì cứ rũ bỏ crush đi, crush cũ là crush cũ, bây giờ giữa 2 người chỉ có mối quan hệ đàn anh - đàn em thân thiết, cứ cho là anh em gái luôn đi. Đến kí áo với suy nghĩ "Anh trai mình chuẩn bị chuyển cấp rồi, buồn quá, đây là lần cuối được gặp lại nhất quyết không được từ bỏ cơ hội =))) Mong là anh sẽ luôn nhớ tới đàn em cute này và kiếm cho mình một tấm chồng tuyệt vời hơn ảnh gấp trăm triệu lần" =)))) Chả cần gượng gạo gì đâu :3 Mà lỡ có tỏ tình với chị khác thật thì cũng chả còn liên quan tới mình nữa, lợi dụng cơ hội đó đòi khao đi ăn một chầu kem là xong chuyện UwU
    Một câu chuyện không đáng lăn tăn hihi :3

Pineapple <3 thích bài này.
  3. Pineapple <3

Pineapple <3 Học sinh chăm học Thành viên HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    THCS-THPT Tạ Quang Bửu

*cảm động* đúng chuẩn em tui :D mà có 1 điều sai đó là: ko phải anh em tốt, mà là chị em tốt :D (hắn bị gay)

diemlinhphuongjehinguyen thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted