Nhận xét về các mod hocmai ( đáng iu và ít đáng iu nhất- Hi!

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoahong

trong diễn đàn này mình hok quen ai cả nên hok bit nhận xét thế nào hì .
nhưng mình nghĩ tất cả các mod ai cũng tốt cả , vì đã có nhiu đóng góp cho các topic mà vì thế mình thấy ai cũng đáng iu hết hì mình mong rằng các mod sẽ có nhiu đóng góp để để ngày càng hoàn thiện , diễn đàn ngày càng phong phú hơn , thankyou các mod

A

amaranth

hoahong said:
trong diễn đàn này mình hok quen ai cả nên hok bit nhận xét thế nào hì .
nhưng mình nghĩ tất cả các mod ai cũng tốt cả , vì đã có nhiu đóng góp cho các topic mà vì thế mình thấy ai cũng đáng iu hết hì mình mong rằng các mod sẽ có nhiu đóng góp để để ngày càng hoàn thiện , diễn đàn ngày càng phong phú hơn , thankyou các mod
Trong lời nói của bạn này "hàm ý" có cả qanh nè, thay mặt qanh cảm ơn bạn đã là người thứ 3 vô tình nhắc tới ổng cho ổng đỡ tủi thân :))

G

gioxanh

nói chung thick nhất chắc là sư phụ vietdreamerz: zui tính, spam ác liệt mà vưỡn làm bí thư (kái này dân spam gọi là thông minh kiệt xuất)
anh cute: xí trai nhứt trong các thể loại mod, nhưng lại rất hay, hay hay thế nào không bít diễn tả
missyou19: anh này hợp cạ nhứt với mình, mỗi tội bibi ròi chắc ít nhắc tới
......................
và cuối cùng là ông trùm mod: oé, anh này nghe tên đã muốn rụng, nghiêm wa' trời lun, nhưng có khi anh này nổi tiếng nhất...hehe

tóm lại là mỗi mod đều có kái hay riêng, ai cũng xứng đáng cả

M

missyou19

:(( phân biệt đối xử sao các pác loại em aj biểu em ít On đề nghị cho em vào nhé : em vừa xấu vừa hok vui tánh :))

F

forever721411

a am và aqanh đá nhau hay nhỉ ;)) e tham gia với
@anh am : hơ e thik kon hổ ở chữ kí anh :x dễ xương quá iu chế :x
@sư: sư bị math nhận xét thế là đúng ùi
@mis: =)) ai biểu ít lên

H

hoanghaily

Chưa bao giờ tên mình được nhắc đến xấu hổ tủi thân quá , kiểu này phải tích cực lên thôi :D

V

visaosang

tình cảm nhất là mod Amaranth
vui tính nhất là mod nguyannhatlinh
giỏi dang nhất là songlacquan
năng nổ nhất là tramngan
các mod còn lại đều rất hòa đồng & cũng xuất sắc ko kém

H

hoanghaily

yên tâm trong box hóa những ai bị del bài đều được thư thông báo nhắc nhở ^^ thông cảm em vì nhiệm vụ thôi cũng không có ý gì đâu các bác thông cảm (em quên gửi thư cho ai thì người đó lượng thứ cho em nhé )

Q

qanh1989

bõ này del mà gửi thư thì cả ngày gửi ko hết,
ai thấy del thì tự biết
mà ông bị nhầm là mem còn đỡ,trong khi đây vào box cảu mình mà ko thèm nắhc đến mình, vậy có đau ko.

H

hoanghaily

qanh1989 said:
bõ này del mà gửi thư thì cả ngày gửi ko hết,
ai thấy del thì tự biết
mà ông bị nhầm là mem còn đỡ,trong khi đây vào box cảu mình mà ko thèm nắhc đến mình, vậy có đau ko.
anh em ta bắt tay cái những mod đáng thương >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom