nhận xét nhé!^^

Q

quynhtrang1996

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ta đã trở lại và ăn hại hơn xưa...
p/s: đã từ rất lâu rồi ta không vào diễn đàn nữa ...làm vài pic để comeback..hihi
mong là tìm được nhiều bạn mới hơn...

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

V

vuonghao159357

có ảnh xinh có ảnh xấu thế.........................................................................................................................

Z

zhungzinh

em ở đâu vậy ? làm quen vs nhóc đc k ? :D ................................................................

D

daimui

Thi thố xong đi đã :))......................................................................................

L

lililovely

like nhất ảnh cuối cùng:p:p:p:)>-:)>-.........................................................

L

leemin_28

Nói thật!
mình chẳng like được cái nào.......... nhà mình xinh hơn nhiều
kute hơn nhiều và đảm đang hơn nhiều!

N

nhoc_surita

ủa
sao bác lee đã nhảy sang đây òi .......................................................................................

L

lililovely

:D;)gì mà thẳng thừng thế, biết đâu lại là người quen mà ko biết thì sao,

Chị ơi chị rất là xinh đó^^ (nhưng ko bằng em, mn bảo em trông như con ma^^):D:D

L

leemin_28

:D;)gì mà thẳng thừng thế, biết đâu lại là người quen mà ko biết thì sao,

Chị ơi chị rất là xinh đó^^ (nhưng ko bằng em, mn bảo em trông như con ma^^):D:D

Anh hiểu ý em! ý em bảo bà này xấu hơn con ma chứ gì!
nhỉ ma ma ma! lili!
he he_________________________________________________________em nói cái gì mà anh chẳng biết!

Top Bottom