Văn 11 Nhân vật trữ tình

kimlong123zx

Học sinh mới
Thành viên
29 Tháng chín 2021
7
6
16
18
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đôi lúc những gì đọc được vềnhân vật trữ tình hay hình ảnh, cảm xúc, từ ngữ,... nào đó trong bài thơ khiến tôi nghĩ về cuộc sống cá nhân mình. Tôi sẽ viết trong nhật ký và kể lại cho các bạn về vấn đề hay ý tưởng nào đó từ bài thơ đã làm cho tôi suy nghĩ về cuộc đời của mình cũng như con người và cuộc sống có liên quan xung quanh tôi.

• Like
Reactions: Phạm Đình Tài

hoangtuan9123

Học sinh gương mẫu
Thành viên
26 Tháng một 2018
1,159
2,225
319
Hà Nội
THPT Xuân Đỉnh
Đôi lúc những gì đọc được vềnhân vật trữ tình hay hình ảnh, cảm xúc, từ ngữ,... nào đó trong bài thơ khiến tôi nghĩ về cuộc sống cá nhân mình. Tôi sẽ viết trong nhật ký và kể lại cho các bạn về vấn đề hay ý tưởng nào đó từ bài thơ đã làm cho tôi suy nghĩ về cuộc đời của mình cũng như con người và cuộc sống có liên quan xung quanh tôi.
ủa cái này đề bài là j b

Phạm Đình Tài

Cựu Mod Văn
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,998
4,049
461
19
Đà Nẵng
THPT Thái Phiên - TP Đà Nẵng
Tiêu đề nội dung là Nhân vật trữ tình, tuy nhiên nội dung bên trong không có câu lệnh đề bài gì cả, bạn xem lại và phản hồi lại để được hỗ trợ nhé. Cảm ơn bạn.

Top Bottom