Tâm sự Nhận nhầm hàng

Andrea Valerie

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng mười 2015
101
122
61
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm qua có người đến giao hàng và gọi tên mẹ em, em cũng tưởng là hàng của mẹ em thật nên em cầm tiền ra trả, lúc đó mẹ em không có nhà. Khi mẹ về nhà em có hỏi thì mẹ bảo là không phải của mẹ. Ở trên sản phẩm cũng không ghi nhãn mác gì. Giờ thì phải làm sao ạ? Mẹ em cũng đã hỏi mấy người gần đó có tên trùng với tên mẹ em rồi nhưng không ai nhận cả. Mọi người giúp em với ạ

Nhi's Bướng's

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2017
360
493
101
18
Phú Thọ
THPT Tân Sơn
Hôm qua có người đến giao hàng và gọi tên mẹ em, em cũng tưởng là hàng của mẹ em thật nên em cầm tiền ra trả, lúc đó mẹ em không có nhà. Khi mẹ về nhà em có hỏi thì mẹ bảo là không phải của mẹ. Ở trên sản phẩm cũng không ghi nhãn mác gì. Giờ thì phải làm sao ạ? Mẹ em cũng đã hỏi mấy người gần đó có tên trùng với tên mẹ em rồi nhưng không ai nhận cả. Mọi người giúp em với ạ
Andrea Valerieui mình cũng dính 1 lần. Người ta giao nước hoa, mình cứ nghĩ mẹ đặt, lúc đó mẹ mình đang bận, mình hỏi thì mẹ nghe không rõ, mình cứ nghe rằng mẹ trả lời là có. Thế là lấy tiền trong ví mẹ ra trả luôn :)) . May mà có 100k thôi

Top Bottom