Môn học khác Nhạc nước ngoài

Huỳnh Thanh Trúc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng ba 2018
1,263
1,209
176
Phú Yên
THCS Đinh Tiên Hoàng
kể từ khi mình lên lớp 10 thì không còn môn âm nhạc nữa nên mình chỉ nghe nhạc bên ngoài mà chủ yếu là nhạc Việt các bạn có thể cho mình một số bản nhạc nước ngoài mà mình ấn tượng không mình thì có bài in my blood
Bạn thử nghe See you again, Cry on my shoulder, As long as you love me, Beauty and the beast, That girl

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
kể từ khi mình lên lớp 10 thì không còn môn âm nhạc nữa nên mình chỉ nghe nhạc bên ngoài mà chủ yếu là nhạc Việt các bạn có thể cho mình một số bản nhạc nước ngoài mà mình ấn tượng không mình thì có bài in my blood
ROAR

Dưa Chuột

GOLDEN Challenge’s winner
Thành viên
7 Tháng năm 2018
432
317
101
20
Bình Định
THPT Số 1 Phù Cát
Bạn vào các trang âm nhạc như MP3 hoặc Nhaccuatui thì nhiều lắm nhé!!! Hay đơn giản hơn là tìm ở trên Youtube....:)

Minh Thư_lovely princess

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng mười 2018
684
629
111
20
Tiền Giang
THPT Trương Định
best friend, strap, kimi no kioku, ichinen nikagetsu hatsuka (nhạc Nhật mình thích nhất)
because of you, take me to your heart, until you...(nhạc Anh)
lạnh lẽo, phồn hoa,....nhiều lắm đa số là nhạc phim Trung
Không biết có hợp với bạn không nhưng mình thì thấy rất hay

gaxriu nguyên

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng bảy 2018
522
1,342
171
Tây Ninh
thpt
best friend, strap, kimi no kioku, ichinen nikagetsu hatsuka (nhạc Nhật mình thích nhất)
because of you, take me to your heart, until you...(nhạc Anh)
lạnh lẽo, phồn hoa,....nhiều lắm đa số là nhạc phim Trung
Không biết có hợp với bạn không nhưng mình thì thấy rất hay
nhiều quá cảm ơn bạn nha

Link <3

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng sáu 2018
645
325
91
20
Nghệ An
AS1
love myself BTS..hay và ý nghĩa

• Like
Reactions: gaxriu nguyên

Nguyễn Xuân Trà My

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng tám 2018
226
195
51
17
Hà Nội
Trường trung học cơ sở An Thượng
Shape of you,we don't touch anymore,baby baby mấy bài trên là nhạc âu mỹ đó hiện tai mk chỉ nhớ mấy bài này thôi tại dạo nay mk toàn nghe nhạc việt thôi bạn có thể nghe mấy bài hát của BTS đó hay lắm:Rabbit10

Top Bottom