"người nhớn" - " kon nít" ^^!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
0

0onhox_alone0o

bài này là những câu chuyện đời thực của tụi bạn tui thui chứ bạn nghĩ là nó từ đâu ra . Với lại tui nhìu bạn bè lắm tính cả Bắc lẫn Nam thỳ phỉa có khoảng hơn 500 đứa chứ ít đâu, chẳng lẽ hok thể! có! được nhưng câu chuyện này xảy ra ưh?????????????

một câu hỏi rất hay ^^

mjnh chj hoi thja thui chu hok coá ý j đâu
muk công nhận pan vjt văn hay thjet đoá

P

phuonglinh_13

@p3s0ck_kut3_9x : Từ sau viết bài chị nhớ để phôg chữ có thể đọc đc nhé, sửa bài n` lần quá rồi! Lưu ý nhé chị! :)

P

phamminhkhoi

Phảng phất giọng văn của giới trẻ thời hiện đại: cái duyên dáng của tuổi trẻ xen với những rung động bâng khuâng của tuổi đầu đời. Mơ hồ đây đó trong mỗi câu chuyện ta tìm thấy chính bản thân ta: có lẽ người viết đã từng trải nhiều, đã quan sát và suy nghĩ. Nếu không câu chuyện không thật đến vậy.
Xin để lại mấy lời
@all: spam nhìu quá, hok spam nữa nghen, để đất mà còn nghe chuyênj :)

B

badcrazy2006

chủ topic viết chữ y chan trên blog chẳng thể nào đọc được thế thì làm sao mak cảm nhận dc chứ pó tay , chỉ đọc được vài bái , mak mình cũng chưa yêu bao h chưa đụng chạm và vô tình say nắng ai bao giờ , tính ra chắc sợ cái cảm giác đó lắm , còn vô tư mak

D

daokhanhngoc

Xin lỗi , nhưng nếu mình ko nhầm thì chuyện này đã đang báo rồi bạn ạ ! Chắc chắn đấy , trên báo HHT , đạo văn post lên đây bộ ko ngại hả?

G

girlbaby_lucky

trời ơi ! Đã nói rồi ! chỵ ấy đã bảo là đây là từ bạn bè của chỵ ấy mail cho ... lam f sao chỵ ấy có thể bik được nó từ đâu, với lại chỵ ấy cũng đâu phải fan hâm mộ của báo Hoa đâu mak bik được hở bạn ... chỵ ấy tin bạn bè ...noá nói là cứ post thỳ chỵ ấy chỷ bik post thui ... nếu là trên báo Hoa thỳ cũng đành chịu thui vì chuyện này là bạn bè chỵ ý ấy cho để cọp - pi lên đây ...chỵ ấy thấy hay thỳ post thui...ai bik là noá ở trên báo Hoa...bạn hâm mộ báo Hoa thỳ bạn bik chứ chỵ ấy ý hả........cả năm có 365 ngày, 363 ngày là học và học .............thy thoảng mới rảnh chứ đâu có thời gian...........akkkk với lại cái 4rum : P3s0ck_kut3_9x của chỵ bị đang bị người khác xài đó ......mak hok bik lý do vì sao ..........anh ta lai có password mới hay.... vì vậy hãy cẩn thận có lúc hok phải là chính bản thân chỵ ấy post lên đâu............với lại giờ chỵ ấy đang ở ....khác và từ bây giờ có thể sẽ hok onl nữa cho nên nếu thấy 4rum của chỵ ấy sáng thỳ hãy dò cho kĩ kẻo nhầm người rùi lại bị oan cho chỵ ấy thỳ chắc chỵ ấy bùn lắm và hok dam snhinf mặt ai nữa cũng nên

G

girlbaby_lucky

Mong mọi người hãy chú ý về vấn đề này để mang lại sự trong sạch cho chỵ ấy nhá!!!!! Vì chỵ ấy là người .....sợ bị hỉu lầm ...

P

phamminhkhoi

oho, bị lồ pass thì phải đổi nik hoặc là thay pass đi chớ, để ng ta dùng nik mình vô tội vạ rứa thì hok sớm hay muộn cũng bị ban.
@daokhanhngoc: chắc bạn nhầm rồi đó, chớ trong HHT làm gì có truyện nào như thế đâu. Với lại đây cũng hok phải văn phong thường thấy trong HHT, có chăng chỉ tình cờ hai ý tưởng na ná giống nhau thoai; ý tưởng lớn gặp nhau đâu phải chuyện hiếm thấy.

C

congaigiaitoan_5

Xin lỗi , nhưng nếu mình ko nhầm thì chuyện này đã đang báo rồi bạn ạ ! Chắc chắn đấy , trên báo HHT , đạo văn post lên đây bộ ko ngại hả?

Xin lỗi chị, khi nói người ta đạo văn thì đầu tiên chị hãy cho em bik số báo đó là bao nhiêu, chuyên mục nào, trang mấy, để em còn lục lại đống báo, ko thể nói trống ko như vậy dc chị ạ!:)

A

anlinh74

cứ chờ rui Trang xem , topic nay rồi sẽ hok còn người xem nữa đâu ha....ha..........ha ...đó chính là hậu quả mak Trang phải chịu vì sao thỳ chắc Trang đã bik .....................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom