Ngữ văn: Những thứ ko tìm thấy trên internet

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
[QUOđùa hảTE="lesgomen, post: 3073016, member: 2189065"]bạn giúp e với
cô cho e đề văn mà ko pik làm
Đề:Những thứ ko tìm thấy trên internet[/QUOTE]

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
bạn giúp e với
Đề:Những thứ ko tìm thấy trên internet
Mk cho bạn cái ý nhé.
- Tình người, sự quan tâm ko thể tìm thấy trên mạng internet
+ Bạn có thể đăng rất nhiều stt tâm trạng, mọi người chỉ bấm like và phớt lờ, ko ai đến giúp bạn ngoài chính bản thân bạn
+ Chỉ có gia đình, bạn bè là những người có mặt trong cuộc sống thực mới giúp bạn giải quyết những vấn đề bạn đang gặp phải
- Kinh nghiệm thực sự:
+ Bạn có thể học rất nhiều thầy cô giáo onl, tìm kiếm được rất nhiều tài liệu, quen được rất nhiều bạn giỏi => khi bạn hỏi bài + học tập+ kiếm tìm liệu => dễ dàng nhưng bạn sẽ ko thể tích lũy bên trong mk cái gì cả nếu ko tự mình trau dồi những điều đó
+ Chỉ có thầy cô, bạn bè nơi thế giới thực mới hiểu rõ ràng và trọng tâm những vấn đề, câu hỏi vướng mắc của bạn để có thể giúp bạn một cách tốt nhất => họ sẽ truyền đạt hết toàn bộ kinh nghiệm vốn có để giúp bạn
P/s: Chúc bạn học tốt :D

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
bạn giúp e với
Đề:Những thứ ko tìm thấy trên internet
đề rất hay mang đến sự mới lạ trong cách suy nghĩ của chính bản thân ......thật sự mình nghĩ cô ra có hai mục đó làm '
+++chắc cô bạn muốn bạn viết văn chân thật ko văn mẫu ko mạng (thầy mình hay nói thầy ko có trình độ để chấm các bài của người khác ) dù lời văn có thô sơ nhưng đó chính là tâm trang là suy nghĩ của riêng bạn ( văn là người mà)
+++và cô của bạn muốn nhắn nhủ ngừng phụ thuộc vào mạng
.....................ý đầu tiên thật sự quan trong hơn ý thứ hai.......................
+++ đã từng có giáo viên ra bài tâm về nhà là'''hãy ôm mẹ bạn và nêu cảm nhận thật lòng''' khá hay

Top Bottom