[ Ngữ văn 10 ] cho các đề văn dưới đây

H

h3r03s

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ai giỏi văn giúp em làm một trong ba đê văn này mới :
Đ1: "Chuyện cổ tích là giấc mơ đẹp của người xưa" qua các câu truyện cổ tích đã học và đọc thêm hãy chứng minh nhận định trên.
Đ2:Ca dao là câu hát về tình yêu quê hương đất nước,hãy chứng minh những hiểu hiện đó qua các bài ca dao đã học hay học thêm
Đ3:Ca dao thể hiện tình yêu phong phú đa dang các cung bậc khac nhau qua các bài ca dao đã học chứng minh nhận đinh đây

Em mới học lớp 10 ai giúp em mới nhé Thanks anh chị nhiêu

Nhắc nhở lần 3!!!
Một lần nữa bạn sẽ bị phạt thẻ!

Last edited by a moderator:
K

khoapham

Bạn nên tự làm rồi nhờ mọi người nhận xét

Việc nghiên cứu là việc của bạn, bạn phải tự làm rồi đưa lên diễn đàn nhờ mọi người nhận xét. Nếu người khác làm hộ bạn thì sao bạn tiến bộ được. Chúc bạn học tốt http://butnghien.vn

S

seagirl_41119

Ai giỏi văn giúp em làm một trong ba đê văn này mới :
Đ1: "Chuyện cổ tích là giấc mơ đẹp của người xưa" qua các câu truyện cổ tích đã học và đọc thêm hãy chứng minh nhận định trên.
Đ2:Ca dao là câu hát về tình yêu quê hương đất nước,hãy chứng minh những hiểu hiện đó qua các bài ca dao đã học hay học thêm
Đ3:Ca dao thể hiện tình yêu phong phú đa dang các cung bậc khac nhau qua các bài ca dao đã học chứng minh nhận đinh đây

Em mới học lớp 10 ai giúp em mới nhé Thanks anh chị nhiêu

Bn này,post nhầm box oy,văn lớp 10 thì vô văn lớp 10 mà post.
Ai giúp em chuyện cái này về box văn với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Top Bottom