nghe Audio truyện-mình đọc!

H

honghanh_12

mình muốn nghe : cho tôi một vé đi tuổi thơ- nguyễn nhật ánh
shelockhome- tap 2
thanks bạn truớc nha

T

thanh1178

Thank em vì khoản nhiệt tình nhưng truyện của em đọc hình như hơi nhanh quá thì phải nếu các truyện sau em đọc chậm rãi lại một chút thì sẽ tuyệt hơn rất nhiều!

M

mogamigirl

Bạn honghanh ơi, bạn nói rõ Sherlock Holms tập 2 là có tựa gì đi!

Last edited by a moderator:
M

mihiro

đọc cho mình truyện:
+Biên niên ký chim vặn dây cót của nhà văn Nhật Haruki Murakami
+Lâu đài bay của pháp sư Howl của Diana Wyne Jones
*** Cứ up từ từ, miễn hay thoy!

H

honghanh_12

sherlock holms tập 2 là toàn tập đó bạn!! bạn cứ up từ từ từng vụ thôi cũng được! thanks bạn nhiu!!

M

mogamigirl

uh, sang tuần được k bạn, k thì cuối tuần. Tại còn bận học nữa. Bạn thông cảm ^^

N

ngochaomobile

Pe ơi !
Truyện Yêu Anh Hơn Tử Thần Pé Đọc Hay Lắm ... Nhưng Mà Thiếu Nhiều Quá :D
Mới Chỉ Là 1 Tý Xíu Của Truyện Thui :D Nhưng Dù Sao Cũng Cảm Ơn Pe nha :D

D

diarygalaxy_pisces

thiếu người giúp hả bạn để mình giúp cho, để có truyện gì hay mình nghe luôn ^_^
Tên đăng nhập: Diarygalaxy_pisces
Y:M: Diarygalaxy_pisces.

M

mogamigirl

ngochaomobile: Sorry! E đọc theo phần thoai, k thể một lúc up cả truyện đc. Trong tuần này sẽ có phần tiếp ^^
Diary: Thanks bạn nhiều. Nhưng nếu muốn giúp thì bạn phải thu âm truyện đấy. Nếu đc thì down phần mềm adobe audition về đi ^^

Last edited by a moderator:
N

ngochaomobile

uhm Anh Hiểu , Chiều Nay Anh Có đi Siêu Thị Và Vô Tình Kiếm Được Cuốn Sách Đó Nên Mua Lun Òy !
Cảm Ơn Pé Nhìu Nha ... Truyện Hay Thật , Đọc Vài Lần Rùi Mà Vẫn Mún Đọc Lại , Chúc Pé Buổi Tối Vui Vẻ
Hẹn Gặp Lại :D
Phone Anh nè : 01.666.999.774
Anh Tên : Ngọc Hào
Hân Hạnh Biết Pé ...

M

mogamigirl

Thế nghĩa là e không cần đọc truyện đó nữa. Mà truyện này xem ra cũng hay, nhưng đôi chỗ giọng văn cứ làm sao ấy, e vẫn thích văn học châu âu và của mỹ hơn.
Anh add nick e nhé: mogami_kyoko
Cũng vui được biết a^^

Top Bottom