Ngày sinh của bạn mang màu gì?

B

believeme38

Màu vàng (12/1-24/1;15/7-25/7)

Dịu dàng, ngây thơ là những gì người ta thường nghĩ về bạn. Bạn bè, người thân luôn yêu quý và muốn giúp đỡ bạn vì điều đó nhưng đồng nghiệp lại thường tỏ ra không thoải mái khi bạn quá hồn nhiên trong công việc. Hãy cố gắng trưởng thành hơn nữa nhé!
--> ngây thơ dịu dàng ^^! hì cũng thỉnh thoảng được nx là trẻ kon vô tư vô lo

L

lanhan

Màu xanh lá cây (9/2-18/2;14/8-23/

Bạn hơi nhút nhát và rụt rè, thường im lặng trước đám đông. Điều này làm người mới quen không thích, nhưng khi đã hiểu thì họ sẽ rất yêu quý bạn. Nếu như bạn có thể tập cho mình can đảm hơn chút nữa thì chắc chắn mọi chuyện sẽ suôn sẻ hơn nhiều.

L

linhlinh1109

sax cho em hỏi màu xanh cổ vịt là màu gì thế
chưa nhìn thấy nó bao h thì sao mà thích được!!!!

M

mixmix2007

màu xanh cổ vịt (1/3-10/3;3/9-12/9)
đặc điểm nổi bật của bạn là quyết tâm cao và ko nản chí.Bạn khá năng động dù thành công hay ko bạn cũng ko nản lòng hay tỏ vẻ bi quan. Chính vì thế bạn luôn làm mọi ng` thấy yên tâm và tin cậy vì biết bạn sẽ ko bỏ dở giữa chừng
hix hix ....gần đúng ..nhưng tui ko năng động lem' đâu.....

V

vanlongthan

said:
Màu đỏ (23/12-1/1;25/6-4/7)
Đúng như cảm giác của mọi người về màu đỏ, bạn sôi nổi, vui vẻ và rất hòa đồng. Người ta luôn thấy dễ chịu khi tiếp xúc với bạn vì dường như bạn đã làm họ thấy hưng phấn, yêu đời hơn nhờ ngọn lửa trong con người mình. Tuy nhiên, bạn cũng rất dễ cảm thấy buồn vu vơ vì những chuyện không lý do
------------
tui thề với trời với đất là cái này 100% đúng với tui !!!!!!

thích cái ông chủ topic này roài hế hế hế :lol: :lol: :lol:

E

emcutehehe

mèng ơi.tao màu vàng(20/7): hồn nhiên, ngây thơ,...ặc.
cóa wm nèo chịu iu anh ngây thơ, hồn nhiên lày ko?

B

blueblackgirl

Màu đỏ (23/12-1/1;25/6-4/7)
Đúng như cảm giác của mọi người về màu đỏ, bạn sôi nổi, vui vẻ và rất hòa đồng.

=>> Ông này bói hay phết!!!!!!!!

Top Bottom