ngành hóa ĐhKHTN

L

lovelyangle96

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đang chuẩn bị thi đại học vào ngành hóa đại học KHTN. vậy cho em hỏi học xong em có thể làm việc gì không ạ. Lúc đầu e định học xong sau đó sẽ học thêm chứng chỉ sư phạm rồi đi dạy nhưng nge đâu việc này đã bị cấm. Anh chị, hay các bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với ạ. Em cám ơn

O

onedream95@gmail.com

đến bây giờ vẫn chưa chọn được nghề sao? hic. nộp hồ sơ sắp thi tới nơi rồi. hồi đó ở ĐH QG có chương trình tư vấn tuyển sinh sao bạn không hỏi. trường c3 mình cũng cố cô giáo dạy hóa học 3 năm khtn rồi lấy chứng chỉ sư phạm như bạn nhưng ra trường 3 năm nay rồi nên mình cũng không biết bây giờ thế nào đâu nhá.

L

lovelyangle96

mình nộp hồ sơ lâu roy bạn ơi, nhưng mà mình nộp nhìu trường roy mới quyết định thi trường j:(:(:(:(

L

lovelyangle96

đến bây giờ vẫn chưa chọn được nghề sao? hic. nộp hồ sơ sắp thi tới nơi rồi. hồi đó ở ĐH QG có chương trình tư vấn tuyển sinh sao bạn không hỏi. trường c3 mình cũng cố cô giáo dạy hóa học 3 năm khtn rồi lấy chứng chỉ sư phạm như bạn nhưng ra trường 3 năm nay rồi nên mình cũng không biết bây giờ thế nào đâu nhá.

mình có ở sg đâu mà đi nge tư vấn tuyến sinh:(:(:(:(:(:(

Top Bottom