English [NEXT 0.2] Intro: Chúng mình đã ôn thi THPTQG môn tiếng Anh như thế nào?

Thảo luận trong 'Ôn thi THPT Quốc gia Tiếng Anh' bắt đầu bởi Một Nửa Của Sự Thật, 15 Tháng chín 2021.

Lượt xem: 359

?

Các bạn thấy thế nào về bài chia sẻ của chúng mình?

1. Nó giúp ích cho tôi rất nhiều

12 vote(s)
    80.0%
  2. Sẽ là một sự tham khảo

6 vote(s)
    40.0%
  3. Không thích lắm

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.

1. Một Nửa Của Sự Thật

Một Nửa Của Sự Thật Phụ trách nhóm Anh Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    Trái tim của Riky-Kun
    [TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn học. Click ngay để nhận!

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

Lời đầu tiên, box ngoại ngữ - team xây dựng nội dung NEXT 0.2 xin chân thành cảm ơn tất cả những bạn đã đăng ký tham gia project luyện đề THPTQG môn tiếng Anh của chúng mình. Mong rằng sự đồng hành của bọn mình sẽ là những bước đệm vững chắc giúp các bạn vững tinh trong hành trình chinh phục kỳ thi THPTQG 2021-2022 sắp tới. :Chuothong4
    Và tiếp theo chính là phần INTRO của project lần này: Chúng mình đã ôn thi THPTQG môn tiếng Anh như thế nào?
    Cùng nhau tham khảo cách ôn thi của những bạn đạt thành tích cao trong kỳ thi này thôi~ :Chuothong3

Dưới đây là những chia sẻ của bạn Trịnh Đức Minh :Chuothong23

Anh Minh Nhí thì sao nhỉ? :Chuothong17

Còn Thiên Thuận ôn thi như thế nào ta? :Chuothong59

Cuối cùng là bạn Linh nè~ :Chuothong69

Hẹn gặp lại các bạn trong những hoạt động sắp tới của NEXT 0.2. Hãy chia sẻ cảm nhận của bạn phia dưới nhé~ :Chuothong47:Chuothong47:Chuothong47

Đăng ký tham gia NEXT 0.2

Các file đính kèm:

Last edited: 15 Tháng chín 2021
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted