♥newbie...tự giới thiệu...ai hứng thú thì tớ xin làm quen :">

T

tomcangxanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào mọi ng`, tớ là mem "hơi cũ" rồi, già rồi nhưng vẫn thik bon chen :M04: thông cảm tí, muốn để lại cái j sau này còn khoe vs con cháu :">

Hồi mới bập bẹ vô đây tớ ko biết ai, nên ko ra mắt bà con làng xóm cho nó phải đạo :M05: nhưng ko biết ko có tội, biết sửa thì luôn đc trân trọng :">

tớ xin tự giới thiệu tớ là Tom, tên tớ là do mẹ tớ đặt theo nhân vật trong tác phẩm Trở về Eden, mà tớ chưa đủ 18+ nên chưa đc đọc xem nhân vật này tốt xấu ra làm sao :-j Nhưng tớ quen đc gọi tên này hơn cả tên thật rồi ^^

giới tính của tớ thì....là Nam, kể cả hình thức lẫn tâm hồn, chỉ có trong giấy khai sinh là khác thôi :M04:

tuy mới gia nhập ko lâu :”>, nhưng tớ đã kịp có 1 bx và 1 ck, tớ yêu bx vs ck tớ lắm :M02: ai có “ý định” j thì đừng nói ở đây :">

độc quyền của tớ là chữ purple và B, mong mọi ng` ko đụng hàng

rất vui đc làm quen vs mọi người :M063:

tớ định post mấy pic của tớ để ra đường có gặp thì đỡ đạp nhau, nhưng mà...to be continued ^^

T

thjenthantrongdem_bg

keke, chào mem " mới"

rất vui được làm wen với bạn

xin giới thiệu tớ tên là " Mai Anh Bảo"

xin hết :))

T

tomcangxanh

thế thì chú kém tuổi anh rồi :)) khửa khửa

lần đầu gặp mặt :"> rất hân hạnh làm wen vs chú Mai Anh Bảo ( tập tọe dùng ngôn ngữ xì tin của mấy cháu nói ngọng níu ngọng nô :">)

T

thanks_to_you

Tớ tên Thks2u học lớp Ngây thơ trường Tiểu học dân lập Quấn tã, tớ sống ở Trái Đất, thuộc Gia đình Mặt Trời. Sở thik của tớ là chặt cây đốn củi, hiện trạng nhà kho đang... trống rỗng =.="
Nai tu mít u. :-* :-* @};- @};- :)

T

tomcangxanh

chời 9-2 mít-u :"> tks2u học bên Quấn tã ạ? tớ ở bên Đóng Bỉm, cái trường ở bên cạnh trường cậu đấy :"> mấy hôm lớp tớ rủ nhau sang đó mang gỗ về đốt lò tự điều chế CO, CO2, SO2, NO trong phòng thí chủ, à ko, phòng học, tưởng đồ chùa, hóa ra lại là gỗ nhà bạn, thật là có lỗi quá đi ..:|

mai tớ bảo mấy đứa bạn cùng lớp Bobby fresh sang bên trường cậu trả cả gốc cả lãi, toàn khí thú vị thôi :">, ko lo thiệt :">

T

thjenthantrongdem_bg

thế thì chú kém tuổi anh rồi khửa khửa

lần đầu gặp mặt :"> rất hân hạnh làm wen vs chú Mai Anh Bảo ( tập tọe dùng ngôn ngữ xì tin của mấy cháu nói ngọng níu ngọng nô :">)

keke, rất hân hạnh đc làm wen với anh

thông cảm là tuổi e mí có 1+ nên ăn nói k đc hay cho nhắm

thinh thoảng ziết xai chính tả ;))

T

thanks_to_you

chời 9-2 mít-u :"> tks2u học bên Quấn tã ạ? tớ ở bên Đóng Bỉm, cái trường ở bên cạnh trường cậu đấy :"> mấy hôm lớp tớ rủ nhau sang đó mang gỗ về đốt lò tự điều chế CO, CO2, SO2, NO trong phòng thí chủ, à ko, phòng học, tưởng đồ chùa, hóa ra lại là gỗ nhà bạn, thật là có lỗi quá đi ..:|

mai tớ bảo mấy đứa bạn cùng lớp Bobby fresh sang bên trường cậu trả cả gốc cả lãi, toàn khí thú vị thôi :">, ko lo thiệt :">

:)) Ồ, không sao :D. Tí gỗ cỏn con. :D Hôm trước bọn tớ thực hành xong, chẳng may thằng bạn tớ đó... vứt nhầm mấy cái **... đã qua sử dụng sang phòng đồ dùng trường cậu :-ss Thế là nó bị cả bọn... ôm hôn díu dítb-(. Để cuối tuần này tớ gọi quân sang... dọn hộ;), ko tự vấn trong lòng cảm thấy áy náy quá :eek: Vậy ha... :)>-

T

tomcangxanh

:)) Ồ, không sao :D. Tí gỗ cỏn con. :D Hôm trước bọn tớ thực hành xong, chẳng may thằng bạn tớ đó... vứt nhầm mấy cái **... đã qua sử dụng sang phòng đồ dùng trường cậu :-ss Thế là nó bị cả bọn... ôm hôn díu dítb-(. Để cuối tuần này tớ gọi quân sang... dọn hộ;), ko tự vấn trong lòng cảm thấy áy náy quá :eek: Vậy ha... :)>-

cái ** là cái j bợn :-/ cái j mà đã qua sử dụng :-s

L

letrang3003

hic hic xịt tem òi :((

Oài , ox giống bxx ế mới đầu cũng xài màu chữ đó ( kỉu như quan niệm về cái j` j` đó mừ )

Bio chuyển qua cướp bản quyền của tên hạc ( kira ) ;))

Hazz mọi ngưởi đang nói về Tã + Bỉm gì gì hả ;;)

Khi nào ox vs tớ có "cục cưng" , dùng cái đó sẽ dùng ý mừ :))

T

tomcangxanh

♥ bx: chậm cahan vầy mà đòi tem :-j mà ngày xưa bx cũng dùng màu giống ox sao :x :x :x (tâm đầu ý hợp)

sau này có "cục cưng" ox sẽ đi làm cật lực để kiếm tiền mua BỈM cho con, chỉ sợ mua xong sữa là hết tiền :)) :)) nghề nghiệp trồng trọt, chăn nuôi, săn bắt liệu có đủ mua sữa ko nhỉ :-<

cả nhà có cần tớ "pâu" ảnh nên hem ;;)

T

thienthanbenho_imissyou_ok

chào bạn, mình là thành viên mới.Mình mới zào nên mong các bạn giúp đỡ nhìu
mình tên là Nguyễn Trần Na Li
biệt danh :Ty
nick:gau_yeu90

Last edited by a moderator:
P

phuongthuy_tx

chào cả nhà, e thấy kái topic hay hay nên zô xem thử...hehe..
mà hình như...chị cũng là cass phải hok???họ tên đày đủ of e là Đỗ Phương Thúy
mong đc cả nhà giúp đỡ nhìu^^pp cả nhà

Last edited by a moderator:
N

nhocngo976

helu :D
mik cũng dc xem là mem mới nhỉ :-l, vào chơi cái
tự giới thiệu:
--Name: ngố ( cái này tự thấy, bọn bn cũng bảo thế :-SS)
---tủi: 1.7+
-- nơi chôn rau cắt rún: ờ..là đây.
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1031438
chấm hết...khi nào có nữa sẽ them T_T

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ông nổi loạn~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

T

thuyhoa17

Dạ, em chào anh. >"<
Tên: mạ ơi, con tên chi, mạ ơi .
Nhà ở Huế, đang định mua vài cái ở Hà Nội mà chưa có thời gian :-j

P

phiphikhanh

Em chào anh , em tên là : Mai Ăn Tôm:M04::M04: , chị thông cảm , ba mạ đặt tên thế nào thj` con phải tên thế :M050::M050:
Vâng , em thuộc thế hệ 3+ , vì em đã có 2 con : 1 đứa là Mai Anh Bảo đó ạ:))=))=))
Còn đứa kia đang giấu mặt ạ .:M38::M38:
Em cũng như anh , giới tín Nam ạ :M059::M059:
Em xjn hết ạ , rất vuj vj` được làm quen vs anh:))=))

T

tomcangxanh

hứ hứ, các cô các cậu tên là hơi bị gớm đấy nhá :)) tôi ngồi đây chờ đứa thứ 2 nhà cậu :)) nhanh nhanh dẫn đến đây tôi xem mặt :))

Top Bottom