Thể thao Nêu nhận xét của các cậu về trận đấu vào qua nhé

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau khi xem xong trận đấy hôm nay giữa đội tuyển Việt Nam và I-ran các cậu cảm thấy thế nào nhỉ?
Chắc chắn là nuối tiếc nhưng cũng cực kỳ tự hào đúng không? Tớ thì thú thật cũng khá tiếc cho những cơ hội ghi bàn của các tuyển thủ như Quang Hải, Văn Toàn nhưng hình như thấy tự hào nhiều hơn thì phải. ĐỌi chúng ta chỉ bị thủng lưới đúng 2 lần trước 1 đội tuyển tầm cỡ châu lục như I-ran, hơn xa đối thủ Yemem để thủng lưới 5-0 nhỉ?
Hãy chia sẻ cảm nhận cũng như mong muốn của các bạn trước trận đấu sắp tới của đội tuyển Việt Nam nhé.
Và 1 điều cuối cùng muốn nói thì: " Việt Nam sẽ mãi mãi lad đội bóng vô định trong lòng mỗi người con dân đất Việt!"

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Sau khi xem xong trận đấy hôm nay giữa đội tuyển Việt Nam và I-ran các cậu cảm thấy thế nào nhỉ?
Chắc chắn là nuối tiếc nhưng cũng cực kỳ tự hào đúng không? Tớ thì thú thật cũng khá tiếc cho những cơ hội ghi bàn của các tuyển thủ như Quang Hải, Văn Toàn nhưng hình như thấy tự hào nhiều hơn thì phải. ĐỌi chúng ta chỉ bị thủng lưới đúng 2 lần trước 1 đội tuyển tầm cỡ châu lục như I-ran, hơn xa đối thủ Yemem để thủng lưới 5-0 nhỉ?
Hãy chia sẻ cảm nhận cũng như mong muốn của các bạn trước trận đấu sắp tới của đội tuyển Việt Nam nhé.
Và 1 điều cuối cùng muốn nói thì: " Việt Nam sẽ mãi mãi lad đội bóng vô định trong lòng mỗi người con dân đất Việt!"
đấu với Iran thì hầu như ai cũng chuẩn bị tâm lý rồi , bị thủng lưới 2 bàn trước đội bóng tầm cỡ đó thì cũng thấy rất vui , các anh đã cố gắng hết sức rồi mà :D

Cúc Họa Mi

Học sinh
Thành viên
12 Tháng một 2019
48
52
41
21
Du học sinh
보문고등학교 (대전)
Đúng là khá tiếc, ngồi xem ở đại sứ quán mà muốn khóc vì thương các anh

temotojirimo12

Cưu TMod Cộng đồng | Cựu PCN CLB Lịch Sử
Thành viên
4 Tháng mười một 2018
1,503
4,901
496
19
Cà Mau
THPT Hồ Thị Kỷ
đúng vậy dù có hơi tiếc nhưng họ cũng đã cố gắng hết sức rồi
phải nói 2018 là 1 năm thành công của bóng đá việt
hy vọng 2019 là 1 năm cực kỳ thành công nữa của bóng đá việt

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
đúng là hơi tiếc nhưng ko sao vì các anh đã cố hết sức rồi mà mong năm 2019 này sẽ ;à 1 năm thành công của bóng đá Việt
Chúc cho đội tuyển dành chiến thắng trong trận đấu tới:):)

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chắc chắn là nuối tiếc nhưng cũng cực kỳ tự hào đúng không? Tớ thì thú thật cũng khá tiếc cho những cơ hội ghi bàn của các tuyển thủ như Quang Hải, Văn Toàn nhưng hình như thấy tự hào nhiều hơn thì phải. Đội chúng ta chỉ bị thủng lưới đúng 2 lần trước 1 đội tuyển tầm cỡ châu lục như I-ran, hơn xa đối thủ Yemem để thủng lưới 5-0 nhỉ?
Và 1 điều cuối cùng muốn nói thì: " Việt Nam sẽ mãi mãi là đội bóng vô định trong lòng mỗi người con dân đất Việt!"
Ai mà chẳng muốn Việt Nam thắng
Tớ thì không có hứng thú coi bóng đá ( tớ chỉ thích đi đá bóng chứ ko thích coi) nhưng cx tiếc thật. Nhưng không sao chúng ta bất lợi hơn họ mà ^^

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Trận đấu ngày hôm qua có rất nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau. Đầu trận, có vẻ HLV Park rất tự nhiên và thoải mái trước một đối thủ cách mình 78 hạng trên bảng xếp hạng. Nhưng ngài đã đem chiến thuật của HQ để dạy cho VN. Tuyển VN hôm qua làm rất tốt trong hiệp 1. Các anh đã cố gắng cầm chân đối thủ cho đến phút 38, điều này rất đáng khen ngợi. Đầu hiệp 2, HLV Park thay người để củng cố đội hình hàng công. Cơ hội hiếm có đến với tuyển VN nhưng các anh đã bỏ lỡ. Nhưng nói tóm lại là tối qua các anh đã chiến đấu như những chiến binh thực thụ.

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Nuối tiếc chứ nhưng em vẫn mong là việt nam được một xuất vào vong 1/8

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Hôm qua là ngày mà tớ biến thành một con người khác luôn ý...
Vừa học thêm xong là cắm đầu lao thẳng về nhà coi bóng đá :D
Những diễn biến trận đấu trước phút thứ 35 thì tớ không biết, tại lúc đấy đang ngồi ở lớp học mà :D Nhưng mà những phút giây sau đó, tớ cảm nhận được là các anh đang rất cố gắng. Nhìn các anh ngã nhoài trên sân. cố gắng cướp bóng từ chân đội bạn, cố gắng ghi bàn, cố gắng bảo vệ khung thành mà tớ cảm thấy tội mấy anh quá :< Đấu với Irag mệt 1 thì đấu với Iran mệt 5 :<
Tớ cứ thấy bồn chồn, hồi hộp, tim cứ đập thình thịch khi mà coi mấy anh nhà đá trận tối qua vậy á :<
Hy vọng các anh nhà nhanh chóng hồi phục thể lực, hy vọng Quàng tử Đức Huy mau chóng khỏe lại để có thể chiến đấu trận quyết định của vòng bảng ASIAN Cup thật máu lửa :33
ỤvỤ Mà tiếc cho Mạnh quá đi, trân đấu quyết định anh lại vắng mặt mất rồi :<

• Like
Reactions: Trang Vũ 2k5

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Hôm qua là ngày mà tớ biến thành một con người khác luôn ý...
Vừa học thêm xong là cắm đầu lao thẳng về nhà coi bóng đá :D
Những diễn biến trận đấu trước phút thứ 35 thì tớ không biết, tại lúc đấy đang ngồi ở lớp học mà :D Nhưng mà những phút giây sau đó, tớ cảm nhận được là các anh đang rất cố gắng. Nhìn các anh ngã nhoài trên sân. cố gắng cướp bóng từ chân đội bạn, cố gắng ghi bàn, cố gắng bảo vệ khung thành mà tớ cảm thấy tội mấy anh quá :< Đấu với Irag mệt 1 thì đấu với Iran mệt 5 :<
Tớ cứ thấy bồn chồn, hồi hộp, tim cứ đập thình thịch khi mà coi mấy anh nhà đá trận tối qua vậy á :<
Hy vọng các anh nhà nhanh chóng hồi phục thể lực, hy vọng Quàng tử Đức Huy mau chóng khỏe lại để có thể chiến đấu trận quyết định của vòng bảng ASIAN Cup thật máu lửa :33
ỤvỤ Mà tiếc cho Mạnh quá đi, trân đấu quyết định anh lại vắng mặt mất rồi :<
Cậu có vẻ biết nhiều về bóng đá nhỉ

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Tớ không biết nhiều đâu, tớ cũng chỉ mới bắt đầu thích bóng đá từ dạo U23 Châu Á ở Thường Châu thôi :33
Mà coi nhiều thì biết thôi à :D
Tớ cũng vậy, bắt đầu xem từ đợt u23 đến giờ. Còn từ bé cứ thấy bóng đá là mất dạng

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Tớ cũng vậy, bắt đầu xem từ đợt u23 đến giờ. Còn từ bé cứ thấy bóng đá là mất dạng
Đúng đọ, trước đây coi bóng đá là ngáp lên ngáp xuống, đòi bật kênh khác rồi lén đổi kênh để cả nhà không biết :D Mà giờ thì ngồi học thuộc lịch đá bóng, canh từng giây phút để ngồi coi, coi cũng không dời mắt đi tẹo nào :D

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Đúng đọ, trước đây coi bóng đá là ngáp lên ngáp xuống, đòi bật kênh khác rồi lén đổi kênh để cả nhà không biết Mà giờ thì ngồi học thuộc lịch đá bóng, canh từng giây phút để ngồi coi, coi cũng không dời mắt đi tẹo nào :D
Mãi mới tìm được đồng minh. haha. Từ bé, cầu thủ tớ biết duy nhất là "Ronando" - vì lý do nghe bạn bè nhắc nhiều

• Like
Reactions: Tiểu Lộc
Top Bottom