Sử 8 Nêu cảm nghĩ của em...

thuyhax9

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2009
147
319
126
Nghệ An
THCS Nghi Phong, Nghi Lộc, Nghệ An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đề bài: Em hãy nói rõ quá trình học tập bộ môn Lịch sử của mình trong thời gian qua, phương hướng học tập trong thời gian tới và cảm nghĩ của em về việc học bộ môn Lịch sử
Mn giúp em đề bài này với ạ!
Thật sự mà nói thì bộ môn LS đối với e cũng chả có gì đặc biệt, nó giống như một bộ môn học thuộc vậy. Cách dạy trên trường của thầy/ cô giáo làm em cảm thấy hơi nhàm chán nhưng em lại rất thích đọc Lịch sử nước nhà(vậy là sao ta?!). Quá trình học LS với em thì chả có gì để nói cả, nó rất bình thường. Còn phương hướng thì em cũng chả biết luôn nên hơi bí đoan này. A/chị nào bày em làm với ạ!
Em cảm ơn mn nhiều!:Rabbit27:Rabbit32

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Đề bài: Em hãy nói rõ quá trình học tập bộ môn Lịch sử của mình trong thời gian qua, phương hướng học tập trong thời gian tới và cảm nghĩ của em về việc học bộ môn Lịch sử
cái này tùy suy nghĩ mỗi người thôi bạn
1. Về quá trình học, thì bạn có cách học sử như thế nào thì viết ra thôi
2. phương hướng học tập: cái này mỗi người phải tự có định hướng cho bản thân mình chứ nhỉ? Bạn có định hướng gì thì viết ra nhé
3. Cảm nghĩ: tùy cá nhân ạ
Nói chung đề này là dạng đề mở, mỗi người sẽ có 1 cách suy nghĩ khác nhau, cách làm khác nhau, không ai giống ai cả. Nên bạn hãy thử dựa theo suy nghĩ của mình để làm nhé

thuyhax9

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2009
147
319
126
Nghệ An
THCS Nghi Phong, Nghi Lộc, Nghệ An
cái này tùy suy nghĩ mỗi người thôi bạn
1. Về quá trình học, thì bạn có cách học sử như thế nào thì viết ra thôi
2. phương hướng học tập: cái này mỗi người phải tự có định hướng cho bản thân mình chứ nhỉ? Bạn có định hướng gì thì viết ra nhé
3. Cảm nghĩ: tùy cá nhân ạ
Nói chung đề này là dạng đề mở, mỗi người sẽ có 1 cách suy nghĩ khác nhau, cách làm khác nhau, không ai giống ai cả. Nên bạn hãy thử dựa theo suy nghĩ của mình để làm nhé
Dạ em cũng nghĩ vậy nhưng thực sự là về quá trình học và phương hướng thì em chưa có ý định j cả và quá trình học rất bihf thường ấy, kiểu như em chưa bao giờ để tâm đến bộ môn này để có thể viết về quá trihf học cũng như phương hướng ạ

Top Bottom