Nếu bạn là 1 fan thì vào đây tư vấn cho mình với.

Chuồn Chuồn Đỏ

Học sinh
Thành viên
16 Tháng ba 2017
66
31
36
Hải Dương
Ninh Giang
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình là fan TFBOYS nên nếu có bạn nào anti nhóm thì cũng đừng phản ứng gay gắt quá vì mình chỉ cần tư vấn trên quan điểm là fan bất kì idol nào thôi. Chẳng là mình cùng 2 người bạn khác cũng là fan đang có dự định tổ chức 1 buổi off 3 đứa trong hè này vào tháng 8 sắp tới khi idol tổ chức fan meeting kỉ niệm 4 năm debut. Chúng mình đang tranh luận về việc chuẩn bị đồ ăn và lightstick hoặc quạt để quẩy. Tiền có thể lo liệu được nhưng vấn đề là mua gì và tổ chức ở đâu. Mình thì muốn ra quán, đỡ phải dọn dẹp mà cảnh còn đẹp. Bạn mình thì muốn ở nhà nó cho riêng tư và wifi mạnh hơn. Thêm vào đó còn bánh gato nhưng mình không thích vì tốn kém và khá bẩn nhưng nó thì lại thích. Mình đề nghị tự làm đồ ăn nếu tổ chức ở nhà nhưng lại không biết phải làm những món gì trừ trà sữa và thời gian thì không có vì fan meeting tổ chức sớm. Nhóm mình trước toàn ở nhà xem qua máy tính rồi hú hét với nhau qua facebook nhưng năm nay đã là thanh niên rồi nên muốn lưu lại chút dấu ấn của năm cấp 2, gọi là kỉ niệm nhỏ nhỏ cho thanh xuân bồng bột :D. Bản thân mình cũng sắp làm kỉ niệm 1000 ngày làm fan nên cũng muốn học làm mấy món gì đó và chuẩn bị đồ để quẩy. Tiền có thể lo liệu vì mình đang làm thêm, lương không cao nhưng cũng không phải lo lắng về nó. Mình mong các bạn hiểu được điều mình muốn và tư vấn 1 chút cho mình vì cần chuẩn bị sớm. :p

Thienn Thienn

Banned
Banned
5 Tháng năm 2017
58
48
34
21
Cho mình xin cái địa chỉ bạn :) Mình cũng fan TF :)

Mặc dù mình không biết làm các món ngon hay gì đó nhưng mình muốn nói với các cậu một điều: " Các cậu cứ việc làm còn ăn cứ để mình lo".

Last edited by a moderator:

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
Mình là fan TFBOYS nên nếu có bạn nào anti nhóm thì cũng đừng phản ứng gay gắt quá vì mình chỉ cần tư vấn trên quan điểm là fan bất kì idol nào thôi. Chẳng là mình cùng 2 người bạn khác cũng là fan đang có dự định tổ chức 1 buổi off 3 đứa trong hè này vào tháng 8 sắp tới khi idol tổ chức fan meeting kỉ niệm 4 năm debut. Chúng mình đang tranh luận về việc chuẩn bị đồ ăn và lightstick hoặc quạt để quẩy. Tiền có thể lo liệu được nhưng vấn đề là mua gì và tổ chức ở đâu. Mình thì muốn ra quán, đỡ phải dọn dẹp mà cảnh còn đẹp. Bạn mình thì muốn ở nhà nó cho riêng tư và wifi mạnh hơn. Thêm vào đó còn bánh gato nhưng mình không thích vì tốn kém và khá bẩn nhưng nó thì lại thích. Mình đề nghị tự làm đồ ăn nếu tổ chức ở nhà nhưng lại không biết phải làm những món gì trừ trà sữa và thời gian thì không có vì fan meeting tổ chức sớm. Nhóm mình trước toàn ở nhà xem qua máy tính rồi hú hét với nhau qua facebook nhưng năm nay đã là thanh niên rồi nên muốn lưu lại chút dấu ấn của năm cấp 2, gọi là kỉ niệm nhỏ nhỏ cho thanh xuân bồng bột :D. Bản thân mình cũng sắp làm kỉ niệm 1000 ngày làm fan nên cũng muốn học làm mấy món gì đó và chuẩn bị đồ để quẩy. Tiền có thể lo liệu vì mình đang làm thêm, lương không cao nhưng cũng không phải lo lắng về nó. Mình mong các bạn hiểu được điều mình muốn và tư vấn 1 chút cho mình vì cần chuẩn bị sớm. :p
Chị đã từng đi off fan Avril Lavigne một lần và nhận ra rằng cái gì hoành tráng thì cũng cần lực lượng lớn :v.
Với số lượng là 3 người, uống 1 cốc trà sữa size L là no không lết nổi rồi. Nên chị gợi ý các em hãy mua trà sữa size M thôi và thêm bỏng ngô nữa nhé :)). Trò chuyện và hò hét là chính chứ ăn uống quan trọng gì đâu :v

Chuồn Chuồn Đỏ

Học sinh
Thành viên
16 Tháng ba 2017
66
31
36
Hải Dương
Ninh Giang
Chị đã từng đi off fan Avril Lavigne một lần và nhận ra rằng cái gì hoành tráng thì cũng cần lực lượng lớn :v.
Với số lượng là 3 người, uống 1 cốc trà sữa size L là no không lết nổi rồi. Nên chị gợi ý các em hãy mua trà sữa size M thôi và thêm bỏng ngô nữa nhé :)). Trò chuyện và hò hét là chính chứ ăn uống quan trọng gì đâu :v
em cũng cảm thấy nên làm mấy món ăn vặt mà không nhớ ra có vụ bỏng ngô >< gợi ý của chị đã đưa em ra 1 phần ánh sáng :D Nhưng còn đồ để quẩy, quạt em không biết nên chọn đặt mua ở đâu., cả nơi tổ chức nữa. Em muốn quay video để đăng lên weibo mxh của Trung Quốc cảnh điên loạn của cả bọn để mấy chị fan bên đấy có thể thấy.

Last edited:

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
Du học sinh
mình muốn hỏi thật mà vì nó rất quan trọng với mình. Mình muốn thanh

em cũng cảm thấy nên làm mấy món ăn vặt mà không nhớ ra có vụ bỏng ngô >< gợi ý của chị đã đưa em ra 1 phần ánh sáng :D Nhưng còn đồ để quẩy, quạt em không biết nên chọn đặt mua ở đâu., cả nơi tổ chức nữa. Em muốn quay video để đăng lên weibo mxh của Trung Quốc cảnh điên loạn của cả bọn để mấy chị fan bên đấy có thể thấy.
Ahuhu, vụ cờ quạt thì chị không rõ lắm vì mỗi FC lại có vài bạn chuyên order và chủ yếu là qua mạng nên rất mất thời gian. Nếu mà em cần gấp thì không kịp.
Còn nếu mà thư thư thì em có thể lên FB hỏi các bạn cùng FC chỗ chuyên order, nhớ phải xem kĩ thông tin xem có uy tín không nhaaa

Chuồn Chuồn Đỏ

Học sinh
Thành viên
16 Tháng ba 2017
66
31
36
Hải Dương
Ninh Giang
Ahuhu, vụ cờ quạt thì chị không rõ lắm vì mỗi FC lại có vài bạn chuyên order và chủ yếu là qua mạng nên rất mất thời gian. Nếu mà em cần gấp thì không kịp.
Còn nếu mà thư thư thì em có thể lên FB hỏi các bạn cùng FC chỗ chuyên order, nhớ phải xem kĩ thông tin xem có uy tín không nhaaa
chị nghĩ em nên tổ chức ở đâu? Nhà hay quán ăn hả chị?

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
Du học sinh
Các em định tới đập quán nhà người ta à :r100. Nếu mà có điều kiện ở nhà riêng tư rộng rãi thoải mái thì tốt nhất. Còn ra quán thì nhẹ nhàng tình cảm thôi nha em :r2

binhroywang@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng mười 2015
250
339
219
22
Hà Tĩnh
THPT
ahihi, mình là admin của gr
''TFBoys In My Heart ( Chúng tôi là Tứ Diệp Thảo)'' 70k thành viên ấy:p:p:p
Nhân dịp Khải đỗ đại học tổ chức luôn đi bạn, vui mừ :D:D:D:D:D
Mà cho hỏi bạn ở đâu vậy ?

Chuồn Chuồn Đỏ

Học sinh
Thành viên
16 Tháng ba 2017
66
31
36
Hải Dương
Ninh Giang
ahihi, mình là admin của gr
''TFBoys In My Heart ( Chúng tôi là Tứ Diệp Thảo)'' 70k thành viên ấy:p:p:p
Nhân dịp Khải đỗ đại học tổ chức luôn đi bạn, vui mừ :D:D:D:D:D
Mà cho hỏi bạn ở đâu vậy ?
mình ở Hải Dương. Hồi trước mình cũng là ad 1 group, ban đầu hoạt động rất tốt, khá nhiều thành viên nhưng vì 1 vài xích mích lục đục nội bộ mà tan rã :( Cũng được hơn 2 năm rồi, thỉnh thoảng vẫn có yêu cầu tham gia group nhưng nó đã chỉ là chuyện quá khứ, haiz :(

phuong610lvt

Học sinh
Thành viên
23 Tháng ba 2014
21
24
21
hellu!!! mình là fan của EXID ... đợt vừa rùi EXID có đến Việt Nam nên mình cũng có đi chung với mấy đứa bạn... thực ra thì vì có buôn chuyện và quẩy nên mình chỉ ăn bim bim hay mấy thứ nhẹ nhẹ thui vì còn phải chạy nhảy mà... có đứa ăn nhiều đau bụng ko nhảy đc thương lém... sẽ rất khát nên bạn có thể mang theo chai nước lạnh để uống nha!! mong bạn vui

Top Bottom