nên học lý thầy hùng hay thầy thạo

H

heroineladung

ai đã học qua khoá học lý của 1 trong 2 thầy hùng và thầy thạo rồi cho mình xin ý kiến với nha ( mình học lực khá)

:) Hi, mình có thể nói như thế này để cung cấp thêm cho cậu một số thông tin về 2 thầy, còn phần lựu chọn vẫn là cậu.

Cả 2 thầy đều là những giáo viên giỏi + cực kì "hài hước":)), là 2 người thầy dạy Lí nổi tiếng nhất trên Hocmai hiện nay.:)
~ Thầy Thạo: Có nhiều kinh nghiệm trong giảng dạy, bài dạy của thầy phù hợp với các hs khá và giỏi, dạy từ từ và dễ hiểu, thầy giảng hay và dễ đi sâu vào trí nhớ.
~ Thầy Hùng: Trẻ tuổi nhưng mà thao tác cũng như kinh nghiệm giảng dạy cũng k kém, thầy dạy nhiều dạng, nhiều VD trong 1 bài giảng giúp mình có thể làm dc nhiều bài hơn tuy nhiên thì thầy dạy hơi nhanh, viết chữ nhanh @-) Đặc biệt là ai học thầy cũng hiểu hết, kể cả hs học hơi kém chút.(trừ trường hợp ngoại lệ).

H

heroineladung

ai đã học qua khoá học lý của 1 trong 2 thầy hùng và thầy thạo rồi cho mình xin ý kiến với nha ( mình học lực khá)

:) Hi, mình có thể nói như thế này để cung cấp thêm cho cậu một số thông tin về 2 thầy, còn phần lựu chọn vẫn là cậu.

Cả 2 thầy đều là những giáo viên giỏi + cực kì "hài hước":)), là 2 người thầy dạy Lí nổi tiếng nhất trên Hocmai hiện nay.:)
~ Thầy Thạo: Có nhiều kinh nghiệm trong giảng dạy, bài dạy của thầy phù hợp với các hs khá và giỏi, dạy từ từ và dễ hiểu, thầy giảng hay và dễ đi sâu vào trí nhớ.
~ Thầy Hùng: Trẻ tuổi nhưng mà thao tác cũng như kinh nghiệm giảng dạy cũng k kém, thầy dạy nhiều dạng, nhiều VD trong 1 bài giảng giúp mình có thể làm dc nhiều bài hơn tuy nhiên thì thầy dạy hơi nhanh, viết chữ nhanh @-) Đặc biệt là ai học thầy cũng hiểu hết, kể cả hs học hơi kém chút.(trừ trường hợp ngoại lệ).

H

heroineladung

S

sinhvienbka

đúng đấy ban à ý kiến bọn mình đưa ra cho bạn tham khảo cũng chỉ là ý kiến chủ quan của tụi mình thôi, bạn nên xem bài giảng miễn phí để đưa ra quyết định nha
Qua đây mình xin giới thiệu với các ban page của mình trên fb https://www.facebook.com/khoahoccuocsong?ref=hl page này để chia sẻ những kinh nghiệm những phương pháp cụ thể trong việc học các môn khoa học đặc biệt là toán, lí, hóa mình lập ra để những bạn chưa biết đến hocmai hoăc một số bạn nhà không có máy tính nhưng có thể online qua đt để cùng nghiên cứu , cùng khám phá những cách làm mới. Với sự trợ giúp từ các anh SV trường DHBK Hà Nội nhận làm cố vấn cho page của mình, mình tin rằng page sẽ là nơi các bạn tìm thấy nhiều điều thú vị và thoải mái sau giờ học online. Cùng nhau làm việc cùng nhau nghiên cứu nhất định chúng ta sé thành công.

Top Bottom