Nên chọn trường CĐ nào?

D

dunguyen25

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em có bạn năm nay(2009) thi ĐH GTVT phía bắc được 16,5đ đã cộng nhưng chắc là không đủ điểm NV1 nên muốn nguyện vọng vào một trường CĐ về kỹ thuật nhưng chưa biết chọn trường nào xin tư vấn giúp em với ạ.em xin chân thành cám ơn!

D

donan_22ub

bạn phải nói bạn thích học ngành gì chứ:) điểm của bạn cũng vào đc nhiều trường cao đẳng lắm, thậm chí mức điểm đấy còn có thể vào đc 1 số trường đại học có điểm thấp hơn lấy NV2, sao bạn ko thử xem xét xem vào nguyện vọng 2 trường nào đó nhỉ:)

M

muose

cho mình hỏi với
mình đc 11d thêm điểm cộng kv là 11,5 mình thi khối A mình đang phân vân giữa 3 trường xét nv2 hệ cao đẳng lấy 10d là: viện đh Mở, đh công nghiệp hn, đh thương mại
bác mình bảo Mở và TM chắc là k còn suất nào nữa nên mình hơi lo
thêm nữa mình thấy ng` ta bảo đ phải cao hơn đ sàn nv2 2dd thì mới chắc chân mà mình đc có 11dd thêm cả đ cộng vậy mình có đc nhân giấy nhập học vào một trong 3 trg kia k mình sợ lắm mong các bạn tư vấn cho mình avf có thể giwois thiệu thêm cho mình những trg cao đẳng ở hn đc không??
xyn cảm ơn nhìu

Top Bottom