[MZFC] Westlife- The best boyband (the second house)

G

gioxanh

Không đi thì ở nhà khóc à :((

Tôi lên Hà nội để mong có ngày này thôi cô ạ :-w

được cái cả nhà biết mình có thể dành tiền ăn cả tháng để mua vé xem West nên chị đã "nói khá tin tưởng" là sẽ cho vé rồi =))

bé Sao với Hoàng Anh lên HN điiiiiiiiiiiiiiii :x

A

anh_anh_1321

Nếu West đi ĐN thì có thể mình đã đua đòi rồi (bị ăn chửi) đấy :">
Cơ mà sao e sướng quá vậy :((
Bà chị của chị đang dồn tiền mua lap cho ông anh vs đi học thạc sĩ, ứ có vòi đc :((

H

hoang_tu_thien_than198

Chị gió được đi sướng thế
Giá vé chắc không rẻ đâu, tha hồ mà đau tim
Dù sao thấy mấy anh bằng xương bằng thịt thì cũng phải bỏ chứ Gió nhỉ
Xem xong về nhớ kể lại nhé!

A

anh_anh_1321

Chị gió được đi sướng thế
Giá vé chắc không rẻ đâu, tha hồ mà đau tim
Dù sao thấy mấy anh bằng xương bằng thịt thì cũng phải bỏ chứ Gió nhỉ
Xem xong về nhớ kể lại nhé!

Có da nữa mà e :">
Chị "gió" cơ mà, bay đi mấy hồi, bay qua cổng rồi lên sân khấu hát vs mấy anh luôn, khỏi vé =))
Chị gió ơi ơi chị gió ơi, đi coi rồi quay phim + chụp ảnh lại lên khoe nhé ;;). xin đc chữ kí vs chụp ảnh đc cùng mấy anh thì tốt =))

H

hoang_tu_thien_than198

Tốt nhất đừng nên xin một chữ kí
Đừng ích kỉ quá Gió nhé!

S

starfish_blue_sea

Đúng rồi đúng rồi;))
về QN send choa em nhá gió nhá :-*
@gió: có mà lên giời ấy..em không có trình để lên đâu gió ơi T.T

A

anh_anh_1321

gửi vô Huế cho chị vs Châu 2 bản nha =))
Huế gần hơn QN mà =))
bảu anh ấy là xin rồi đi bán chợ đen =))

T

tuyen_13

:)>-:)>-:)>-

Vote cho BSB, Westlife về nhì :)

Nhưng có vé thì vẫn đi =P~
...........................................................

A

azuredragonzx

lúc trước e cũng thích bsb hơn nhưng giờ nghe nhiều thì thấy westlife mới là số 1 :x

S

starfish_blue_sea

@Quảng Ninh gần Hà Nội hơn Huế là cái chắc chị Anh béo ạ >.< (hay chị dịch nhầm thành Quảng Nam đấy;;))
nói chung là chị gió sẽ phải xin tất thảy khoảng 20 cái chữ kí, chụp khoảng 100 cái hình (10 cái cận cảnh, 20 cái vừa vừa, 30 cái tầm tầm, 20 cái xa xa, 20 cái linh tinh=))*nhớ chụp hậu trường chị nhá:-j*)..rồi share lên đây. Riêng chữ kí, gửi về cho em qua đường bưu điện (4 cái cả thảy nhá :))) hoặc nếu không thì em sẽ đi qua HL lấy. Nhá chị iêu :-*

A

anh_anh_1321

@star: chứ còn gì nữa :">
cơ mà chụp kiểu ấy thì chứa răng nổi =))
riêng khoản gửi bưu điện thì bé sao lo chi trả luôn cho cả nhà mình =))

T

tuyen_13

@anh_anh_1321: A gửi vé nhưng BSB ko đến xem anh diễn nên a cũng ko thèm xem họ diễn :-"

@azure: chứ ko phải mấy boyband HQuốc hả e.. :))

T

tuyen_13

đúng rồi ớ, coi anh diễn xong là BSB hết hát luôn =))
cơ mà a cứ thích chém FC bon e là sao đấy :-"
Lâu rồi ko vào đây chơi!
Vác thanh kiếm cùn đi khắp học mãi, nơi nào nổi một chút thì anh chém cho bằng thôi..
Với Idol của tụ e a cũng có chút cảm xúc, nhưng FC là của e và các bạn chứ ko phải của a ^^!
A chém thì tụi e mới có cơ hội bảo vệ và thể hiện tình yêu chứ =))

P

perong9x

tưởng mọi ng` toàn thik k-pop chứ
hóa ra vẫn còn nhìu ng` thik nhạc anh(như mềnh:))):)):)):))

J

jadewestling_westlife

Với Idol của tụ e a cũng có chút cảm xúc, nhưng FC là của e và các bạn chứ ko phải của a ^^!
A chém thì tụi e mới có cơ hội bảo vệ và thể hiện tình yêu chứ =))
Đầu tiên là cảm ơn anh và sau đó là hoan nghênh anh đến với box westlife :M064:Ngay từ bài viết đầu tiên của anh trên đất west bọn em, anh_anh_1321 đã có một nhận định như thế này:"..anh cứ thích chém F..C".Nhưng nhìn thấy bài viết đó của a, em đã nhấn ngay một cái thanks , ko phải vì xã giao đối vs "khách" mà là vì 2 lí do: Thứ nhất,em tôn trọng boyband no1 trong lòng anh :) Thứ hai,cảm ơn vì vị trí thứ nhì kia a đã ướm chỗ cho thần tượng của bọn em -westlife :) Và anh nói đúng!đôi khi những ng như anh chính là những ng tạo nên đón bẩy với tình yêu mà bọn em dành cho west :M02:
@anh_anh_1321: Gì thế ? Bạn này ngày càng cuồng nhiệt :M062:

Hôm nay mình xin trân trọng đem đến cho toàn thể fan west ở trên này một bất ngờ.Chính mình sau khi xem nó đã bấn loạn suốt mấy tiếng đồng hồ ^:)^Chỉ mới sáng nay thôi,nhưng bây h vẫn ko thể nói nên lời :khi (15): Đây là một clip dự thi BFF của FC nhà mình bên v-west-Forum chính thức của fan westlife tại VN.Thực sự là mọi ng quá tuyệt vời :khi (161): Hãy click ngay đừng chần chừ,vì sau khi xem xong các bạn sẽ cảm thấy tự hào ra sao khi bản thân mình là fan West :(( :(( :((

[YOUTUBE]kVcDizm7vJ0[/YOUTUBE]​
(Source: westlifevn.net )

Lên báo rồi này :khi (161)::khi (161):
http://vnexpress.net/gl/van-hoa/2011/08/nguoi-ham-mo-vn-quay-clip-chao-don-westlife/
Bấn quá đi chết đây :Mrunintears:

Last edited by a moderator:
S

starfish_blue_sea

@anh jade: cái clip...phải nói là.....hay tuyệt vời:x:x
beautiful song, wonderful clip, angelic voices ....:-*:-*
mà em để ý cái đoạn cuối có ai hát giọng cao cao và nhấn nhá như Markie ấy :">
còn lại thì âm ấm như giọng Shane:x

Top Bottom