Nhật ký My life :3

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
  • Like
Reactions: kaede-kun

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
Chiều:
Nghỉ dịch thì lại phải học online...
Chắc lại là bài tập sấp chất đống và chết chìm trong dealine :<

• Like
Reactions: npan_184

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
1/8/2020
Tada chúc mừng mấy người chị thân yêu của em đậu cấp 3 nha...
Lần này phải ăn mừng lớn để chúc mừng nghen
Nhắc nhẹ đi nhớ hú em ____

• Like
Reactions: Ánh 01

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
3/8/2020
Mấy hôm nay trời cứ âm u
Nó cứ lạnh lạnh
Dễ bệnh quá trời...lúc nắng lúc mưa T.T

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
Yeuu xa ^^
Lời nói đầu
Chúng ta vô tình quen biết nhau qua một trang web online trên mạng. Em là một cô gái mới lớn ghé qua trang cá nhân của anh, một chàng trai vừa mới lập nick không lâu...Em nghĩ đó là một sự sắp xếp giành cho chúng ta đúng không? Vì vậy lúc đầu mới tiếp xúc, em là một đứa rất hay đi comment dạo, và hôm đó lại comment vào tus của anh...Lúc ban đầu, anh là một cậu cool boy, có vẻ hơi khó gần. Cho dù là lí do gì thì anh đã để lại những ấn tượng rất đặc biệt từ ngay lần đầu tiếp xúc. Người đầu tiên em cảm nắng trên HMF cũng như trên mấy quyển tiểu thuyết hay viết đó thôi nhưng đến người thứ hai chính là anh, em kiểu ngày nào cũng suy nghĩ ra cả một cái list chuyện để nói chuyện với ah . Em không biết tại sao bản thân em lại cư xử như thế? Ở trường học, có cũng vài ba người thích em...nhưng em đều tìm lý do để trốn tránh và từ chối. Nhưng từ khi biết đến anh thì cuộc sống em nó lại khác, em tự thấy bản thân em nó thay đổi hoàn toàn.
Chương I : Ấn tượng ban đầu
22.11.2020 em còn nhớ như in cái ngày này, em online mà ko có ai để em tí tởn...lại vô tình thấy tus của anh...thấy hơi thú vị liền ghé vào wall anh xem thử là ai. À thì ra anh là thành viên của những năm cũ, nhưng bây giờ lại lập nick mới và online lại! Lúc chưa quen thì anh là một chàng cool boy lấm, ntin và rep tin nhắn rất gọn chỉ trong mấy chứ thoiii. Sau đó anh chủ động tạo hthoại, từ lúc đó em đã bắt đầu cảm nắng bởi những lời nói vô cùng ấm áp, quan tâm từng li từng tí của ah rùi =))) Không biết sao chứ những chuyện xảy ra trong ngày em đều đem kể lại, tâm sự hết cho anh nghe...Thích anh lấm nhưng đâu có giám nói đâuuu, sợ anh tránh anh không nói chuyện nữa, do em ở cách anh rấtt là xaa. Cứ như vậy mà ngày nào cũng nhắn tin qua lại, cho đến một hôm anh bỗng offline không lý do, em nghĩ là mình có nói gì saii không? có làm gì khiến cho anh không thích, anh giận hay không? Em suy nghĩ, không ngừng suy nghĩ mãi vẫn không nghĩ ra lý do. Kiểu cả đêm đó, em không ngủ được. Trong suốt 2 ngày ah offline, không ngày nào là em không nhắn tin hỏi anh...Tới chừng anh on trở lại, em trả lời là do bố mẹ anh thu điện thoại...kiểu lúc đó em thở phào nhẹ nhõm lắm ý, anh offline không phải do em làm gì anh dỗi.
Cho tới cái ngàyy anh mở lời tán tỉnh em ý, em vuii đến nỗi cả ngàyyy miệng lúc nào cũng cười tủm tỉm, mẹ em còn bảo em có ổn không nữa. Cứ online lên mà thấy tin nhắn của em là cứ bị thích thú sao sao ý, không biết dùng từ gì để diễn tả được cái cảm xúc này nữa :p
Tới đayyy cạn ngonn và tụt mood rùi >:<

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
30.12.2021
Lâu rồi mới quay lại viết nhật ký, mang một chút tâm sự buồn...Nhìn qua nhìn lại, mọi người xung quanh ai cũng thay đổi theo một hướng tích cực, ai cũng có mục tiêu để cố gắng phấn đấu, nhìn lại mình, mình không có gì, nhưng mà bản thân vẫn cứ luôn tự động viên là cố lên, không có được từ bỏ giữa chừng, cứ cố gắng cố gắng từng ngày thôi...! Haizz, cố gắng mà chẳng biết hay đoán được kết quả thật khó chịu ^^

Cindy An <3

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2020
59
118
36
Quảng Ngãi
Trung học Cơ Sở Phổ Ninh
31.12.2021
Chỉ còn vài tiếng nữa thôi là sẽ kết thúc ngày cuối cùng trong năm 2021. 365 ngày trôi qua tôi không biết tôi đã làm được những gì, hay là tôi sống lặp đi lặp lại 1 ngày 365 lần nữa, một năm không có gì nổi bật nhưng chất chứa cũng thật nhiều kỉ niệm. Tạm biệt 2021!!

Top Bottom