CLB Âm nhạc Music Chill n Free

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hí các bạn

Chào mừng các bạn đến với series nhạc hoàn toàn mới mang tên Music Chill n Free. Với mong muốn giúp cho mùa dịch của các bạn HMF-ers bớt chán đi 1 tí xíu. Nhạc sẽ được lên hàng ngày vào khung giờ không cố định.

Chúng ta cùng đến với bài hát của ngày hôm nay. 1 bài hát đứng top 1 trending Youtube mấy ngày hôm nay.

Mời các bạn cùng thưởng thức

Note nhỏ: Các bạn hạn chế comment để có được trải nghiệm nghe nhạc tốt nhất nhé :33

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Chúng ta cùng đến với bài nhạc ngày hôm nay.

Đây là 1 bài hát khá là chill, với giai điệu du dương, đứng trong top trending Youtube trong vòng hơn 2 tuần qua.

Note nhỏ: Các bạn hạn chế comment để có được trải nghiệm nghe nhạc tốt nhất nhé :33

Last edited:

Nguyễn Văn Phong 20061294821

Học sinh
Thành viên
8 Tháng mười một 2020
105
149
46
18
Vĩnh Phúc
THCS Lý Tự Trọng
Hí các bạn

Chào mừng các bạn đến với series nhạc hoàn toàn mới mang tên Music Chill n Free. Với mong muốn giúp cho mùa dịch của các bạn HMF-ers bớt chán đi 1 tí xíu. Nhạc sẽ được lên hàng ngày vào khung giờ không cố định.

Chúng ta cùng đến với bài hát của ngày hôm nay. 1 bài hát đứng top 1 trending Youtube mấy ngày hôm nay.

Mời các bạn cùng thưởng thức

from mixi with love <3

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Sau 1 ngày chill chill, chúng ta lại bùng nổ với con beat của phù thủy âm nhạc Masew - người đứng sau rất nhiều hit như là Túy Âm, Mộng Mơ hay Độ Tộc 2 ở trên.

Mời mọi người cùng thưởng thức.

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Đến hẹn lại lên

Chúng ta lại trở về những bản nhạc chill và lần này là của ca sĩ Phan Mạnh Quỳnh. 1 bài hát sâu lắng, ý nghĩa và nhẹ nhàng
.

Last edited:

Phạm Công Nhựt

Học sinh chăm học
HV CLB Địa lí
Thành viên
13 Tháng năm 2018
149
261
86
19
Bình Định
Trường THPT Nguyễn Hồng Đạo
Đến hẹn lại lên

Chúng ta lại trở về những bản nhạc chill và lần này là của ca sĩ Phan Mạnh Quỳnh. 1 bài hát sâu lắng, ý nghĩa và nhẹ nhàng
.

Thời xưa có nhạc trịnh thời nay có nhạc quỳnh
Những bản nhạc chill cực hay

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Chiếc nhạc hơi suy, hơi sầu một tí đến từ rapper Karik cùng với sự góp giọng của nữ ca sĩ Vũ Phụng Tiên.

Cả nhà mình thưởng thức cho giữa tuần không bùng lổ nhé :33

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Bài hát của ngày hôm nay miêu tả lại cảnh được phố nhưng mà giờ dịch không ai ra đường được nên mình sẽ up bản lofi. Thậc buồn là dịch vẫn chưa hết để mọi người được ra đường. Mọi người chịu khó ở nhà thực hiện tốt 5K để mau đẩy lùi đại dịch nhá.

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Hôm nay chúng ta sẽ đổi gió một chút. Một bài rap love rất là cute, yêu đời. “Tay To” với sự thể hiện của RPT MCK và RPT PhongKhin là bài rap thành công nhất Rapitalove EP của Rapital.

Nghe nào !

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Một ngày chủ nhật không được bình thường như các chủ nhật khác. Hôm nay là ngày lễ Vu Lan – ngày mà những người con, người cháu dành thời gian để bày tỏ sự biết ơn sâu sắc cũng như là lòng hiếu thảo với ông bà cha mẹ của mình. Để thay lời muốn nói thì mình xin gửi tới các bạn một bài hát rất ý nghĩa.

Mời các bạn cùng thường thức

Sozi các bạn là mình không tìm được bài nào mà gửi lời cảm ơn đến cả ông bà cha mẹ :<

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Một bản tình ca da diết khởi đầu một tuần mới tràn ngập sắc
hường.

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Dịch căng đét như này nên EM KHÔNG ĐI ĐÂU được. Nhưng mà không sao, ở nhà chung tay góp sức chống dịch vì một tương lai tươi sáng.

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Không biết có bạn nào còn chưa nghe The Playah của Soobin Hoàng Sơn không nhỉ ? Riêng mình phải replay bài này mấy chục lần rồi nhưng mà nghe đến chỗ phút thứ 6 thì lần não cũng nổi da gà luôn ý :33

Mọi người nghe thử xem có giống mình không nha

Last edited:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Một bài hát mang lại nụ cười tươi mới mỗi ngày cho mọi người mùa dịch này.

Trả kèo @_Nhược Hy Ái Linh_ nhé

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Cuối tuần là phải bùng lổ

Mng có nhạc gì hay thì gửi vào hồ sơ hoặc hội thoại cho mình với nha

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Một bài nhạc trẻ nhưng lại mang màu sắc dân ca, dân tộc. Thật là lạ phải không nào ?

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Hôm nay đổi gió nhé mng

Trả kèo @Aww Pomme nhé

Top Bottom