MỤC bình luận nhân vật hum off box hoa' đây

Status
Không mở trả lời sau này.
Z

zjnzjn2289

đừng có nói như thế...............chưa bít ai hơn ai đâu....................tui chỉ bít rằng ông ko phải ng` iu của zon.................zigzag710 nói họ iu nhau mà....................vậy ông là ng` iu thứ bao nhiu của zon thía??

O

oneloveforever

zjnzjn2289 said:
ông ko hỉu hay giả vờ ko hỉu hả....................nhibnf chẳng đẹp đôi chút nào cả
Ha ha bạn này hay thiệt, hay bạn đang ghen với 2 người đó thế mà nếu mà ghen như bạn thì :))
Họ đi chơi với nhau thì sao nhỉ, tớ cũng muốn đi chơi nhưng mà không được đi :((
zin ơi đánh giá lại mình trước khi nói người khác nhé

Z

zjnzjn2289

oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:
missyou19 said:
thế tôi có điểm gì mà người khác hok yêu được

ông thì sao zon iu nổi chứ.....................nhìn lại mình đi
Sao bạn không nhìn lại mình đi , tự dưng đi hỏi han linh tinh chuyện của người khác, họ yêu nhau hay không kệ họ hỏi như bạn quá như ép họ yêu nhau không bằng :x

đây là ai thía nhỉ mà xen vô chiện củ ng` khác................hay lại thêm 1 ng` nữa iu zon hả??

O

oneloveforever

zjnzjn2289 said:
oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:
missyou19 said:

Sao bạn không nhìn lại mình đi , tự dưng đi hỏi han linh tinh chuyện của người khác, họ yêu nhau hay không kệ họ hỏi như bạn quá như ép họ yêu nhau không bằng :x

đây là ai thía nhỉ mà xen vô chiện củ ng` khác................hay lại thêm 1 ng` nữa iu zon hả??
Bắt chước bạn xen vào chuyện người khác thôi :))

Z

zjnzjn2289

oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:
oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:
missyou19 said:

Bắt chước bạn xen vào chuyện người khác thôi :))

ttaats nhiên khi iu ai đó thì ko thể để như thế đc...............huống chi tui nghe nói zon iu zigzag710 mà

Z

zjnzjn2289

ng` ta có iu thì mới như thía mà....................mà ông là thằng nào mà tự nhiên xen vào thế..................bạn của thằng misyou19...........hay cũng iu zon

O

oneloveforever

zjnzjn2289 said:
ng` ta có iu thì mới như thía mà....................mà ông là thằng nào mà tự nhiên xen vào thế..................bạn của thằng misyou19...........hay cũng iu zon
Người bí ẩn bình thường tôi chỉ vào chơi thôi nhưng hôm nay ngưa mắt quá không chịu được. Mà iu ai lại tự hạ thấp mình xuống như thế xem lại mình đi zin cậu trẻ con quá :))

Z

zonzon90

hic hic..................tui là zon đây có chiện gì cứ hỏi tui nè.......................zjn nhìu chuyện was rùi đó

Z

zjnzjn2289

hic hic..................zjn vốn vậy mà........................zon có thể nói cho zjn bít là zon iu ai ko.....................zjn có thể............... đc ko??

O

oneloveforever

zjnzjn2289 said:
hic hic..................zjn vốn vậy mà........................zon có thể nói cho zjn bít là zon iu ai ko.....................zjn có thể............... đc ko??
Con trai thế mà mình tưởng con gái :)) . Con trai mà như vậy đúng là ko chấp nhận được

Z

zjnzjn2289

nói thẳng ra.............tui iu zon đấy thì sao nào................ko ai cấm đc tui cả...............còn ông đừng vội tự đắc như thế.......................liệu ông có phải ng` iu thiệt của zon ko ai mà bít đc chứ.......................hay ông cũng chỉ là diễn viên đóng thế hả

Z

zjnzjn2289

oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:
Con trai thế mà mình tưởng con gái :)) . Con trai mà như vậy đúng là ko chấp nhận được

ông đừng có xỏ xiên như zay nhá....................ông ko liên wan tới chiện ni` thì lượn đi

O

oneloveforever

zjnzjn2289 said:
oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:

ông đừng có xỏ xiên như zay nhá....................ông ko liên wan tới chiện ni` thì lượn đi
Ai nói tôi không liên quan nào , ku ơi về nhà lớn thêm mấy tuổi nữa đi hãy nói tới chuyện yêu, yêu không dành cho những chú nhóc đâu :))

Z

zonzon90

trời............bực mình wa'.....................đã nói rùi.......................tui iu mít thì sao chứ................mà nói rùi .............ng` ta đào hoa đa tình thì iu làm gì chứ.................sao mà ngốc thế

Z

zjnzjn2289

oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:
oneloveforever said:
zjnzjn2289 said:

Ai nói tôi không liên quan nào , ku ơi về nhà lớn thêm mấy tuổi nữa đi hãy nói tới chuyện yêu, yêu không dành cho những chú nhóc đâu :))

ko bít ai là nhóc đâu.....tui cũng 18 rùi mà.................còn ông là thằng nào thế

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom