Sự kiện [Mr & Miss HMF 2017] - Kết quả vòng loại

Status
Không mở trả lời sau này.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn!

Sau thời gian diễn ra vòng loại, BGK đã phải cân nhắc rất nhiều để có thể chọn ra 6 bạn có điểm cao nhất, cùng với 4 bạn có lượt bình chọn cao nhất cùng đi vào vòng chung kết Cuộc thi Tìm kiếm Mr & Miss diễn đàn HOCMAI 2017 .
Bởi mỗi bạn một vẻ, ai cũng có thế mạnh, ai cũng đáng yêu, ai cũng mong muốn dành được ngôi vị cao nhất của cuộc thi. Tuy nhiên, trong bất kỳ cuộc thi nào cũng vậy, sẽ có người thắng, kẻ thua, Thy mong các bạn luôn yêu đời, luôn vui vẻ trong cuộc sống, luôn đồng hành cùng diễn đàn trong thời gian sắp tới. :D

Sau đây là danh sách 10 thí sinh lọt vào vòng Chung kết:

Chúc mừng các bạn. :D
Chúc các bạn may mắn trong vòng thi tiếp theo.

Nhân đây Thy muốn nhắc lại nội dung vòng chung kết

* Vòng chung kết: Gồm 03 phần:
Phần thi ảnh r84
Thí sinh lọt vào vòng chung kết sẽ cung cấp cho BTC ít nhất 3 ảnh, không sử dụng ảnh đã dùng ở vòng sơ khảo
Ảnh thể hiện được cá tính bản thân.
Chấm điểm: điểm BGK.
Thang điểm 10.
Phần thi tài năng r69
Thí sinh thể hiện tài năng mình có: ca hát, nhảy múa, sáng tác văn thơ, ...bằng clip hoặc bài viết
Chấm điểm: điểm BGK
Thang điểm 10.
Phần thi ứng xử r82
Thí sinh trả lời câu hỏi ứng xử do BTC đưa ra.
Chấm điểm: điểm BGK
Thang điểm 10.
Mỗi thí sinh sẽ được BTC tạo 1 bài dự thi tại Album ảnh với 3 nội dung trên.
Thành viên diễn đàn sẽ bình chọn bằng cách thả tim cho thí sinh mà mình yêu thích tại album của thí sinh trong Album ảnh Bình chọn cuộc thi Miss & Mr diễn đàn HOCMAI 2017 hoặc link trực tiếp Bình chọn cuộc thi Miss & Mr vòng chung kết.

Lưu ý: 10 bạn @lolem_theki_xxi @Thiên Trang @biobaby @Phạm Công Thành @boyfriend905 @N. Tấn Đạt @Thoòng Quốc An @Ng.Klinh @Dun-Gtj @vuhoangnam2001 gửi hình và phần thi Tài năng của mình vào hội thoại cho tài khoản @HMF Ban tổ chức . Ít nhất 3 ảnh rõ mặt, trong đó phải có 1 ảnh toàn thân. Các bạn nên gửi sớm và trước 20h ngày 14/7/2017. Bạn nào không gửi hình và phần thi Tài năng sẽ bị loại trực tiếp.

Các bạn nhớ online thường xuyên để nhận bộ câu hỏi của Vòng thi Ứng xử (BTC sẽ bắt đầu gửi câu hỏi cho các bạn vào lúc 20h ngày 10/7/2017, chỉ nhận câu trả lời đến muộn nhất 20h ngày 12/7/2017) và nhận thông báo của BTC nhé. :D

Mọi thắc mắc các bạn gửi trực tiếp vào topic này.

Chúc các bạn luôn ĐỦ! :D

Thân ái
Congchuatuyet204

Last edited:

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Tại không thấy topic thắc mắc nên em hỏi ở đây luôn ạ. Ở Spoiler thì có nói là gửi ít nhất 3 ảnh, nhưng phía dưới thì gửi 3 ảnh. Vậy có được gửi hơn 3 ảnh không và tối đa là bao nhiêu ạ ?
C có ghi thắc mắc tại topic này mà. :D
Ít nhất 3 em nha.

• Like
Reactions: lolem_theki_xxi

damtx@hocmai.vn

Cựu Trưởng môn Hóa
Thành viên
19 Tháng mười 2015
113
172
56
28
Last edited by a moderator:

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Thanh niên này học lớp mấy vậy em có đam mê ca hát hì
Biết em à anh, có mấy lần em tham gia team work qua tin nhắn với team Hóa mình nè. Hihi, em 2k3, hihi^^. Em không may mắn bằng mấy bạn trên, thi trượt, mà thoai, thì trượt rồi thì mấy bạn trên thi tốt mình cũng zui. Quan trọng em trông chờ từ các team khác những event khác nữa. Hihi, sắp tới khám bệnh cũng khó mà tham gia cuộc thi này (nếu như vào chung kết được), kết quả vậy cũng đủ mãn nguyện rồi. Còn anh nói đến hát hả, hát là niềm đa mê của em, tuy nhiên em chưa khai thác được hết những gì mình có, giọng nói của em khá ồm, trầm khi đó em hát sẽ có giọng mỏng và yếu, rất dễ đứt, em đang tìm 1 thể loại để mình có thể tiếp tục theo đuổi con đường ca nhạc đúng hướng hơn. Em hát nhạc trẻ, nhạc dân ca không hay nên em đang chuẩn bị đổi qua nhạc cách mạng vì nó sẽ giúp giọng em dày hơn và có màu sắc hơn. Hihi, em đam mê hát vì ca nhạc là 1 phần rất lớn trong cuộc sống anh nhé! ^^

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Em nghĩ nên công bố tất cả các điểm của các thí sinh!!!!!!!!! @congchuatuyet204
Em nghĩ không cần thiết đâu! ^^
Vui quá đi mất: Ít nhất cũng có 1 đại diện tên Đạt vào vòng chung kết. Cố lên anh Đạt. Hihi @N.Tấn Đạt.
Các bạn trượt cũng đừng buồn nhé! Còn rất nhiều event chào đón các bạn

_ Yub _

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2017
802
904
144
19
Hưng Yên
THPT
E thấy trong album a @Ngọc Đạt có nhiều lượt bình chọn ( 54 lượt) hơn chị @Dun-Gtj sao lại ko lọt vậy ạ???:(:(:( Ây dà
#Ngọc Đạt: Cập nhật hum qua đúng thời điểm 22.00 thì anh được 55 lượt nha em! 54 lượt là Thành (SBD: 04).

Last edited:

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
E thấy trong album a @Ngọc Đạt có nhiều lượt bình chọn ( 54 lượt) hơn chị @Dun-Gtj sao lại ko lọt vậy ạ???
Tiêu chí là: chọn 02 bạn nữ và 02 bạn nam có số like cao nhất vào vòng Chung kết. Bạn Ngọc Đạt là thí sinh nam có số like cao thứ 3 nên đành dừng thôi em ^^

Last edited:
  • Like
Reactions: Ngọc Đạt
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom