Mot so thắc mắc về chương trình LTDH cua thay le ba tran phuong

D

dominhngoc95

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy chương trình dạy của thầy rất hợp lý va khoa học , nhưng mỗi tội là các bai giảng update hoi lâu Đến tận tháng 4 năm sau mới hết được chương trình liệu đến lúc đo co kịp để ôn thi không ak. Em cung mong hocmai cho update bai giang nhanh hon 1 chut' ak

N

nguyenhanhnt2012

trong thời gian chờ bài giảng thì b có thể ôn lại tất cả những gì mình đã học,như thế thì sẽ không bị dồn lại thành nhieuf bài,t cũng học thầy Phương

H

hocmai.toanhoc

Em thấy chương trình dạy của thầy rất hợp lý va khoa học , nhưng mỗi tội là các bai giảng update hoi lâu Đến tận tháng 4 năm sau mới hết được chương trình liệu đến lúc đo co kịp để ôn thi không ak. Em cung mong hocmai cho update bai giang nhanh hon 1 chut' ak

Chào em!
Đây là khóa LTĐH với cả em đang học lớp 12 rồi nên cách học tốt nhất là em học đến đâu nắm chắc kiến thức đến đó, không nên học lướt.
Với cả tầm tháng 4 kết thúc khóa học là hợp lý, sau đó em có thể tham khảo thêm khóa luyện đề của thầy hoặc em có thể tự làm đề trong tháng 5,6.
Chú ý tháng 5,6 thường để ôn lại các dạng khó và làm đề để luyện tập tâm lý vào phòng thi, và tránh sai sót trong quá trình tính toán.
Chúc em thành công!

B

Boorbtewler

Furosemide Lasix Drug Action

To everybody that is scared of taking these drugs wouldn’t you rather try them and see if they help you instead of being enslaved by your panic attacks or whatever else is keeping you from having a normal life?! I thank god that my doctor prescribed this it gives me the confidence to go out and live my life and every week I am getting better at it. As always be sure to consult with your doctor or health care provider before starting any medication or program. buy klonopin online The opinions stated should not be a substitute for expert advice from your doctor. It flat out changed my life for the panic attacks.

V

van_chien123

anh hocmai.toanhoc cho em hỏi khoá luyện thi đại học của thầy lê bá trần phương năm nay là phần tài liệu được thầy làm lại tất cả phải ko anh ?
thế còn phần bài giảng thi vẫn được giữ lại như năm trước phải ko ak ?

Top Bottom