CLB Âm nhạc Một chút nhảm nhí with me

Hanhh Mingg

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng hai 2019
292
1,824
181
Nam Định
THCS Giao Thủy

Hanhh Mingg

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng hai 2019
292
1,824
181
Nam Định
THCS Giao Thủy
Hii lại là mình quay lại với những thứ cực kì nhảm nhí đâyyy : D
Lưu ý nhỏ là các bạn cho bé volume thôi nha để đỡ dính phải tiếng súng bắn qua tai=))))))
Không kịp edt video nên là nói luôn ở đây vậy #STAYSTRONGVIETNAM :MIM16
Bên cạnh những lời nhận xét của mọi người ,hi vọng mọi người có thể cho em những gợi ý về các bài hát tiếp theo chứ em cạn kiệt ý tưởng quá không biết hát bài gì : ((

Last edited:

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Bên cạnh những lời nhận xét của mọi người ,hi vọng mọi người có thể cho em những gợi ý về các bài hát tiếp theo chứ em cạn kiệt ý tưởng quá không biết hát bài gì : ((
Chồng em đấy :3
Giọng ngọt thế chứ :>>> cơ mà mấy chỗ cao á, Hạnh hát nhẹ thôi chứ đeo tai nghe không ổn lắm :> mà nói chung hát hay á
Mà tiếp đó, chồng cover bài I love u 3000 cả bài điiii
P/s: Avt kênh là Taetae kìa :33

Hanhh Mingg

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng hai 2019
292
1,824
181
Nam Định
THCS Giao Thủy
Chồng em đấy :3
Giọng ngọt thế chứ :>>> cơ mà mấy chỗ cao á, Hạnh hát nhẹ thôi chứ đeo tai nghe không ổn lắm :> mà nói chung hát hay á
Mà tiếp đó, chồng cover bài I love u 3000 cả bài điiii
Tại là bởi vì thông qua mic của điện thoại nó thế á, nó rè lắm. Khi nào gặp mặtt anhh hát live cho em nghe nè.

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
496
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
T bật max volume rồi căng tai ra mới nghe được á TwT Dù tiếng nhỏ nhưng vẫn cảm thấy nó rất gì và này nọ, ngọt ngào như bài trước hihi :33 Ngoài mấy bài hôm trước thì t gợi ý thêm vài bài như này : I really like you, Could I love you anymore, Perfect two, Crush, 2002, bla bla ._. Hóng bài tiếp của m hihi //uwu// luv u 2999

Bangtanbomm

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng sáu 2018
495
1,988
206
18
Du học sinh
Bangtan's Family
T bật max volume rồi căng tai ra mới nghe được á TwT Dù tiếng nhỏ nhưng vẫn cảm thấy nó rất gì và này nọ, ngọt ngào như bài trước hihi :33 Ngoài mấy bài hôm trước thì t gợi ý thêm vài bài như này : I really like you, Could I love you anymore, Perfect two, Crush, 2002, bla bla ._. Hóng bài tiếp của m hihi //uwu// luv u 2999
2002 giọng con Hạnh là cực hay luôn nèee, Perfect two cũng hợp giọng nó
Lưu ý nhỏ là các bạn cho bé volume thôi nha để đỡ dính phải tiếng súng bắn qua tai=))))))
hát 2002 đi idol =)) em tính collab 2002 với idol nè

Hanhh Mingg

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng hai 2019
292
1,824
181
Nam Định
THCS Giao Thủy
Tao thì hóng topic cover by bạn Chi dở hơi của mày đấy OvO

• Like
Reactions: jehinguyen

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Gì m gợi ý full Anh luôn vậy, cho tí Việt vào chứ :3
Tại là bởi vì thông qua mic của điện thoại nó thế á, nó rè lắm. Khi nào gặp mặtt anhh hát live cho em nghe nè.
Bài The show đi :3, giọng sweet nên hát bài này nè

Top Bottom