Mong thầy Ngọc xem xét lại cách dậy

Status
Không mở trả lời sau này.
T

toiloia

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mong hocmai bố trí thêm thầy Lê Phạm Thành ******************* về dạy thay thầy Ngọc do thầy trẻ quá chưa biết LTĐH nên đảm bảo thi 7 điểm đại học môn hóa .vậy em hỏi thầy trong các học sinh thủ khoa hocmai thì họ tự học chính hay trông chờ video của thầy mà được 7 điểm đại học .Thầy không biết sử dụng linh hoạt tư duy trái lại lại lấy đề đại học cũ chữa lại gây nhàm chán.PHẢI CHĂNG THẦY QUÁ TRẺ ??????????.Kiến thức trong đề thi của bộ là chuẩn không ai phủ nhận nhưng kiến thức vô tận THẦY CHỈ CẦN BIẾN TẤU CÁC DẠNG CŨ trong đề thi đại học hoặc lấy tài liệu trên mạng chỉnh sửa đi như vậy bài giảng phong phú .Thầy có thể tham khảo phân loại pp giải nhanh hóa học thầy Lê Phạm Thành thì sẽ có nhiều kinh nghiệm ôn hơn .Chứ 7 điểm chỉ là nói xạo bởi 1 ít mẹo như vậy 5 điểm là cực may mắn!!!!!!!!!:cool::cool::cool::cool:

H

hocmai.vukhacngoc

Cám ơn em đã góp ý cho khóa học của thầy, hiện tại đã có rất nhiều học sinh đang theo học khóa của thầy nên thầy không muốn tự mình giải thích mà muốn để các bạn đã học cho ý kiến về những ý mà em đã nêu:

o thầy trẻ quá chưa biết LTĐH nên đảm bảo thi 7 điểm đại học môn hóa .

Thầy không biết sử dụng linh hoạt tư duy trái lại lại lấy đề đại học cũ chữa lại gây nhàm chán.PHẢI CHĂNG THẦY QUÁ TRẺ ??????????.

Kiến thức trong đề thi của bộ là chuẩn không ai phủ nhận nhưng kiến thức vô tận THẦY CHỈ CẦN BIẾN TẤU CÁC DẠNG CŨ trong đề thi đại học hoặc lấy tài liệu trên mạng chỉnh sửa đi như vậy bài giảng phong phú .

Thầy có thể tham khảo phân loại pp giải nhanh hóa học thầy Lê Phạm Thành thì sẽ có nhiều kinh nghiệm ôn hơn .

7 điểm chỉ là nói xạo bởi 1 ít mẹo như vậy 5 điểm là cực may mắn!!!!!!!!!:cool::cool::cool::cool:

D

drthanhnam

Mong hocmai bố trí thêm thầy Lê Phạm Thành ******************* về dạy thay thầy Ngọc do thầy trẻ quá chưa biết LTĐH nên đảm bảo thi 7 điểm đại học môn hóa .vậy em hỏi thầy trong các học sinh thủ khoa hocmai thì họ tự học chính hay trông chờ video của thầy mà được 7 điểm đại học .Thầy không biết sử dụng linh hoạt tư duy trái lại lại lấy đề đại học cũ chữa lại gây nhàm chán.PHẢI CHĂNG THẦY QUÁ TRẺ ??????????.Kiến thức trong đề thi của bộ là chuẩn không ai phủ nhận nhưng kiến thức vô tận THẦY CHỈ CẦN BIẾN TẤU CÁC DẠNG CŨ trong đề thi đại học hoặc lấy tài liệu trên mạng chỉnh sửa đi như vậy bài giảng phong phú .Thầy có thể tham khảo phân loại pp giải nhanh hóa học thầy Lê Phạm Thành thì sẽ có nhiều kinh nghiệm ôn hơn .Chứ 7 điểm chỉ là nói xạo bởi 1 ít mẹo như vậy 5 điểm là cực may mắn!!!!!!!!!:cool::cool::cool::cool:

Thầy Ngọc dạy quá hay rồi, theo mình nếu học với thầy mà không hiểu thì IQ chắc dưới 50. Không phải học nữa đâu, ở nhà làm nông nghiệp cho khoẻ.
Thực sự so về tuổi mình có thể lớn hơn các bạn khác ở hocmai này nhiều. Ngày xưa bọn mình đi học không được học với những thầy cô giỏi như trên học mãi hiện nay nhưng bọn mình vẫn rất kính trọng thầy cô.
Gần đây trên diễn đàn thấy một số bạn học sinh nói với thầy cô với thái độ vô lễ mình rất buồn, buồn cho cả một thế hệ...
MỘT CHỮ LÀ THẦY-NỮA CHỮ CŨNG LÀ THẦY
Không ai có thể giúp giúp mình ngoài sự nỗ lực của bản thân mình.
Thân!

S

slimhelu

Có thể gần thi rồi nên tâm lý bạn lúc này không được ổn định, học đâu cũng thầy kiến thức mình còn thiếu , học mấy cũng không đủ cả, đúng là đôi lúc học thầy Ngọc kiến thức còn ít ,phần bài tập không được phong phú, đề tự luyện thì còn hơi dễ thật, những câu khó thì chủ yếu là đề thi đại học trích lại cả mà đã là đề thi đại học cũ thì kiểu gì mà không gặp ít nhất là vài lần rồi nên đôi lúc thấy chán, tuy vậy nhìn chung tổng quát thì mình thấy thầy Ngọc dạy như thế là khá hay rồi ,thầy nhiệt tình mà học thầy mình luyện tập được rất nhiều kĩ năng rất hay, chủ yếu là kĩ năng bạn có được khi học còn kiến thức thì có sẵn rồi bạn không tự học thì thầy có giỏi mấy cũng chịu thôi !

G

gamai92

thầy Ngọc...chúng em tin tưởng ở thầy nhìu lằm ạ

với em thầy là số 1.........hồi trước em học hóa *** lắm ah(nghĩ đến hóa là em thấy rùng mình rồi)nhưng từ khi biết đến khóa học LTDB,và đặc biệt là học sinh của thầy...em k sợ hóa nữa...........em chưa biêt điểm thi đại học của em như thế nào nhưng ngay lúc này em chỉ biết cám ơn thầy,cảm ơn thầy đã gieo trong em niềm yêu thích môn hóa ạ:-*

T

trinhthai1994

Quả thật là một học sinh vô lễ, thiếu văn hóa.Thầy Ngọc dậy quá tuyệt vời luôn,chỉ có những người ghen ghét,hoặc IQ ở mức 1 con số, mới nói thầy dạy không hay.Thầy quá trẻ và không dạy được sao? Thật nực cười, chắc giáo sư có dạy bạn chắc cũng chào thua, đơn giản vì bạn là một học sinh ngạo mạn và không biết kính trọng người khác.Tốt nhất bạn nên thoát khỏi web, vì không ai đủ sức dạy bạn đâu>Bạn giỏi mà,thầy ngọc luôn được sự yêu quý, kính trọng của rất nhiều học sinh trên học mãi này.Thầy ngọc là No1. mong thầy thời gian tới chỉ cho chúng em nhiều thủ thuật và kinh nghiệm làm bài hơn, tiếc là em không được học thầy ở khóa luyện đề>

D

defhuong

Bạn đáng bị ăn đòn vì những câu nói không chính xác.... Ngoài bạn ra sẽ chẳng ai ngĩ thế cả.... bụp bụp
=.=

N

nguyenlananh290794

các bạn nói quá đúng.mình chỉ mới tham gia khóa học của thầy nhưng mình cảm thấy thầy là một người rất nhiệt tình va tâm huyết...đùng ai nge lời gian thần!!! thầy ngọc no.1!!!

N

newbie

Chào các em! Thực ra tôi ngày nào cũng vào diễn đàn và rất ít khi comment...Nhưng gần đây có 1 số bạn nói những lời ko hay với các thầy cô! cho dù lànhuwnxg thầy cô không trực tiếp dạy các bạn!
Nhưng thật sự khi đọc những dòng chữ Phản cảm trên ! tôi thấy thật sự buồn!
Tôi cũng là 1 giáo viên đã đi dạy được 5 năm ! Thành tích cũng có đôi chút! Nhưng tôi muốn nói với các bạn thế này:
Tất cả sách vở, các trang wb,hay chính chúng tôi chỉ là người giúp, dịnh hướng cho các bạn, mà quan trọng là chính các bạn! quyết định học như thế nào để xứng đáng với những gì mà bố mẹ các bạn đã dành cho các bạn
- Có rất nhiều phụ huynh điẹn thoại nhờ tôi dạy kèm! và nói với tôi rằng cháu ko ở nhà tự học đc! thực sự gặp những trường hợp ý chúng tôi rất buồn,! nếu khác j chúng tôi là bảo Mẫu.!Nỗ lực thành công phải chính các bạn, không nên đỗ lỗi cho ai cả,Học trò tôi khóc điện cho tôi nói em đã trượt,tôi ko nói j cả,cũng phải thôi, 1môn đi học dến 2 thầy! mà mỗi thầy 1 cách truyền đạt khác nhau,kiến thức chỉ có vậy ko ai bịa thêm đc,có hay chăng là cách truyền đạt các bạn hiểu,
Tôi có 1 học sinh,thi khối A đc 25 điểm khối B dc 25.5! bạn ý cũng đi học thêm, nhưng học rất ít chỉ môn nào cảm thấy yếu quá mới đi, cần trang bị thêm kiến thức cho mình,Mà mỗi khi bạn ý có việc j là đến tận nơi xin phép,! trong khi đó, có học sinh cứ tưởng mình bỏ ra đồng tiền là mình sẽ đc cái này, cái kia!Thật sự gặp những trường hợp đó tôi rất buồn cảm thấy ko khác gì cuộc mua và bán và ko còn tình cảm Thầy với trò nữa...................
TB:

TB:Sau mỗi mùa thi đại học, có bao "sĩ tử" buồn rầu khi biết mình trở thành "tử sĩ". Hai bảy điểm, cao thật đấy. Nhưng cao mà làm gì khi NV1 lấy tới hai bảy phẩy năm? Đó thật ra không phải là thất bại, chỉ là khi thành công - bị - trì - hoãn mà thôi. Cuộc sống vẫn chào đón họ với NV2, NV3. Quan trọng là họ đã nỗ lực hết sức để khẳng định mình. Đó là ý nghĩa vẹn nguyên của các kỳ thi, và cũng là bản chất của thành công.
Nhiều năm trước, báo chí từng vinh danh một cậu học trò nghèo thi đậu đại học với vị trí thủ khoa. Đối với cậu, đó là một thành công lớn. Nhưng có một thành công khác, lặng thầm mà lớn lao, đó là chiến thắng của một người cha gần 20 năm trời đạp xích lô nuôi con ăn học. Bao niềm tin và hi vọng hiện lên trên gương mặt vốn đã chịu nhiều khắc khổ. Và ngày con trai đậu đại học cũng là ngày tốt nghiệp khoá - học - của - một - người - cha.
Bạn được sinh ra, đó là một thành công vĩ đại của cha và mẹ. Trách nhiệm của bạn là phải gìn giữ cho vẻ đẹp hoàn thiện của thành công ấy. Đừng bao giờ ủ ê nghĩ rằng cuộc sống là một chuỗi của thất bại, bởi như một giáo sư người Anh từng nói: "Cuộc sống này không có thất bại, có chăng là cách chúng ta nhìn nhận mọi việc mà thôi".
Còn đối với tôi, thành công là khi ai đó đọc được bài viết nhỏ này. Có thể sẽ chẳng được điểm cao, nhưng gửi gắm được những suy nghĩ của mình vào trang viết, với tôi, đó là một thành công. (Hôm nay đã là ngày cuối cùng của tháng 2 rồi, thời gian không còn nhiều! Chúc các bạn thành công!)

T

toiloia

vậy mình xin hỏi các bạn liệu năm sau

đề thi đại học có giống y nguyên không nếu các bạn muốn pp thì có cuốn 16 pp giải nhanh còn muốn giải đề thi đại học thì đã có tài liệu từ saobanglanhgia Vũ Khác Ngọc thầy lại nói lại hết thử hỏi dạy quá nhàm .Bạn nắm được bao nhiêu mỗi bài 45 phút còn phải làm bài tập nhưng dạy ví dụ như vậy khác nào trứng chọi đá trong đề thi .Mình chỉ muốn thầy đừng lệ thuộc láy lại đề thi đại học VÌ THẦY KHẢI CŨNG CÓ THẦY SƠN CŨNG CÓ CẦN GÌ .Sự tư duy của 2 thầy Khải và Thầy Sơn là đủ rồi vì ai cũng lăm lăm dạy được 1 chút ốp 1 bài đại học mà không biết làm như vậy quá nhàm chỉ khi nào hứng cho 1 bài thử thôi hoặc biến tướng khó hơn ĐÂY LẠI NGUYÊN SI .ừ bạn tự tin vậy mình hỏi bạn khi đổi câu hỏi chuyển đi 1 chút bạn có làm được không .Bạn KO TỰ TIN VÌ KO ĐỦ PP LÀM TRONG QUYỂN 16 pp có hêt .CHỨ KHÔNG CẦN AI HƯỚNG DẪN .MÌNH CAM KẾT AI CÓ THỂ ĐƯỢC 7 điểm đề thi đại học m,à chỉ học khóa thầy NGỌC có thể lấy nick chat mình iamnickvujicic@yahoo.com.vn các bạn làm gì tùy .=((=((=((=((=((=((=((

I

_iniesta_

đề thi đại học có giống y nguyên không nếu các bạn muốn pp thì có cuốn 16 pp giải nhanh còn muốn giải đề thi đại học thì đã có tài liệu từ saobanglanhgia Vũ Khác Ngọc thầy lại nói lại hết thử hỏi dạy quá nhàm .Bạn nắm được bao nhiêu mỗi bài 45 phút còn phải làm bài tập nhưng dạy ví dụ như vậy khác nào trứng chọi đá trong đề thi .Mình chỉ muốn thầy đừng lệ thuộc láy lại đề thi đại học VÌ THẦY KHẢI CŨNG CÓ THẦY SƠN CŨNG CÓ CẦN GÌ .Sự tư duy của 2 thầy Khải và Thầy Sơn là đủ rồi vì ai cũng lăm lăm dạy được 1 chút ốp 1 bài đại học mà không biết làm như vậy quá nhàm chỉ khi nào hứng cho 1 bài thử thôi hoặc biến tướng khó hơn ĐÂY LẠI NGUYÊN SI .ừ bạn tự tin vậy mình hỏi bạn khi đổi câu hỏi chuyển đi 1 chút bạn có làm được không .Bạn KO TỰ TIN VÌ KO ĐỦ PP LÀM TRONG QUYỂN 16 pp có hêt .CHỨ KHÔNG CẦN AI HƯỚNG DẪN .MÌNH CAM KẾT AI CÓ THỂ ĐƯỢC 7 điểm đề thi đại học m,à chỉ học khóa thầy NGỌC có thể lấy nick chat mình iamnickvujicic@yahoo.com.vn các bạn làm gì tùy .=((=((=((=((=((=((=((

1. thật buồn khi có bạn mún điểm cao mà không động não
  2. thầy đã nói chỉ hướng cho chúng ta chứ không phải cái gì cũng sẵn sàng lắp công thức mà được quan trọng là chúng ta chứ
  3. thôi đóng pic nè vào thôi
  4. hơi đâu mà nghe những cái nhàm chán nè

D

defhuong

Thầy newbie nói thế rồi mà bạn vẫn không hiểu sao
haizzzz một con người không chịu động não suy ngĩ nên thầy newbie nói gì bạn VẪN không hiểu

Chào các em! Thực ra tôi ngày nào cũng vào diễn đàn và rất ít khi comment...Nhưng gần đây có 1 số bạn nói những lời ko hay với các thầy cô! cho dù lànhuwnxg thầy cô không trực tiếp dạy các bạn!
Nhưng thật sự khi đọc những dòng chữ Phản cảm trên ! tôi thấy thật sự buồn!
Tôi cũng là 1 giáo viên đã đi dạy được 5 năm ! Thành tích cũng có đôi chút! Nhưng tôi muốn nói với các bạn thế này:
Tất cả sách vở, các trang wb,hay chính chúng tôi chỉ là người giúp, dịnh hướng cho các bạn, mà quan trọng là chính các bạn! quyết định học như thế nào để xứng đáng với những gì mà bố mẹ các bạn đã dành cho các bạn
- Có rất nhiều phụ huynh điẹn thoại nhờ tôi dạy kèm! và nói với tôi rằng cháu ko ở nhà tự học đc! thực sự gặp những trường hợp ý chúng tôi rất buồn,! nếu khác j chúng tôi là bảo Mẫu.!Nỗ lực thành công phải chính các bạn, không nên đỗ lỗi cho ai cả,Học trò tôi khóc điện cho tôi nói em đã trượt,tôi ko nói j cả,cũng phải thôi, 1môn đi học dến 2 thầy! mà mỗi thầy 1 cách truyền đạt khác nhau,kiến thức chỉ có vậy ko ai bịa thêm đc,có hay chăng là cách truyền đạt các bạn hiểu,
Tôi có 1 học sinh,thi khối A đc 25 điểm khối B dc 25.5! bạn ý cũng đi học thêm, nhưng học rất ít chỉ môn nào cảm thấy yếu quá mới đi, cần trang bị thêm kiến thức cho mình,Mà mỗi khi bạn ý có việc j là đến tận nơi xin phép,! trong khi đó, có học sinh cứ tưởng mình bỏ ra đồng tiền là mình sẽ đc cái này, cái kia!Thật sự gặp những trường hợp đó tôi rất buồn cảm thấy ko khác gì cuộc mua và bán và ko còn tình cảm Thầy với trò nữa...................
TB:

TB:Sau mỗi mùa thi đại học, có bao "sĩ tử" buồn rầu khi biết mình trở thành "tử sĩ". Hai bảy điểm, cao thật đấy. Nhưng cao mà làm gì khi NV1 lấy tới hai bảy phẩy năm? Đó thật ra không phải là thất bại, chỉ là khi thành công - bị - trì - hoãn mà thôi. Cuộc sống vẫn chào đón họ với NV2, NV3. Quan trọng là họ đã nỗ lực hết sức để khẳng định mình. Đó là ý nghĩa vẹn nguyên của các kỳ thi, và cũng là bản chất của thành công.
Nhiều năm trước, báo chí từng vinh danh một cậu học trò nghèo thi đậu đại học với vị trí thủ khoa. Đối với cậu, đó là một thành công lớn. Nhưng có một thành công khác, lặng thầm mà lớn lao, đó là chiến thắng của một người cha gần 20 năm trời đạp xích lô nuôi con ăn học. Bao niềm tin và hi vọng hiện lên trên gương mặt vốn đã chịu nhiều khắc khổ. Và ngày con trai đậu đại học cũng là ngày tốt nghiệp khoá - học - của - một - người - cha.
Bạn được sinh ra, đó là một thành công vĩ đại của cha và mẹ. Trách nhiệm của bạn là phải gìn giữ cho vẻ đẹp hoàn thiện của thành công ấy. Đừng bao giờ ủ ê nghĩ rằng cuộc sống là một chuỗi của thất bại, bởi như một giáo sư người Anh từng nói: "Cuộc sống này không có thất bại, có chăng là cách chúng ta nhìn nhận mọi việc mà thôi".
Còn đối với tôi, thành công là khi ai đó đọc được bài viết nhỏ này. Có thể sẽ chẳng được điểm cao, nhưng gửi gắm được những suy nghĩ của mình vào trang viết, với tôi, đó là một thành công. (Hôm nay đã là ngày cuối cùng của tháng 2 rồi, thời gian không còn nhiều! Chúc các bạn thành công!)

H

hacker119

Có 2 điều mình đang suy nghĩ ở đây.
Một là bạn đang là một giáo viên vì lý do gì đó mà ghen ghét thầy Ngọc chả hặn?
Hai là bạn là một học sinh có nói mà không biết suy nghĩ.Thầy Lê Phạm Thành dạy giỏi lắm ư?Thầy có nhiều phương pháp giải nhanh lắm ư?Ukm` tôi chỉ nói một điều là vậy thì bạn đi học với thầy đó đi học với thầy Ngọc làm gì nữa?Tôi và đa số các bạn học trực tuyến chỉ thích học với thầy Ngọc.Tại vì ở đó chúng tôi được khơi dậy niềm đam mê môn hoá cũng như hi vọng vào kì thi tuyển sinh sắp tới sẽ đạt được thành tích cao.5 điểm 7 điểm ư ?Vâng chúng tôi đã cố gắng hết sức và chỉ đạt được từng ấy điểm thì đó là thành quả của chúng tôi không mựon bạn quan tâm làm gì.Còn bạn chê thầy Ngọc chỉ dạy được 5 điểm là cực kỳ may mắn.Tôi trả lời ''uhm`''5 điểm thì đã sao?Bạn chê con điểm 5 à.Chúng tôi chỉ cố gắng được kết quả cao nhất mà thôi.Còn bạn thì thích 10;10,0 chứ gì?Vâng bạn có thể đi học thầy Lê Phạm Thành coi có được từng ấy kết quả không nhé.Không có một thầy giáo nào khẳng định trước khi thi hs mình sẽ đạt 10 điểm cả?
Còn bạn nói thầy Ngọc ít tư duy,vậy bạn là ai?Bạn cứ được như thầy và hơn thầy rồi hãy nói thế nhé.
Nói thẳng ra có đến 10 thầy Lê Phạm Thành hay Phạm ... gì có được dạy ở họcmãi năm sau thì tôi cũng không bao giờ học cả

T

trinhthai1994

Đúng đó bạn không thích học thầy thì thôi, khỏi phải mở topic làm gì ở nhà học theo cách của bạn ý.Chả có ai là hoàn hảo, và cũng chả có khóa học nào là không có thiếu sót, kể cả khóa đảm bảo.dù là đảm bảo 7 điểm nhưng tất nhiên yếu tố quan trọng hàng đầu vẫn là tinh thần tự học của bạn thôi, thầy chỉ định hướng và hướng dẫn mình tự học,chứ ai học hộ bạn được.Qua khóa học và những bài giảng, và tài liệu trên mạng mình thấy thầy là một giáo viên trẻ , tài năng và tâm huyết với nghề. kết một câu đóng topic này lại không ai dỗi hơi nghe bạn đâu, vì ai ai cũng biết tôn trọng giáo viên, còn bạn thì không!!!!!!!!!!!!

P

pe_kho_12412

Mong hocmai bố trí thêm thầy Lê Phạm Thành ******************* về dạy thay thầy Ngọc do thầy trẻ quá chưa biết LTĐH nên đảm bảo thi 7 điểm đại học môn hóa .vậy em hỏi thầy trong các học sinh thủ khoa hocmai thì họ tự học chính hay trông chờ video của thầy mà được 7 điểm đại học .Thầy không biết sử dụng linh hoạt tư duy trái lại lại lấy đề đại học cũ chữa lại gây nhàm chán.PHẢI CHĂNG THẦY QUÁ TRẺ ??????????.Kiến thức trong đề thi của bộ là chuẩn không ai phủ nhận nhưng kiến thức vô tận THẦY CHỈ CẦN BIẾN TẤU CÁC DẠNG CŨ trong đề thi đại học hoặc lấy tài liệu trên mạng chỉnh sửa đi như vậy bài giảng phong phú .Thầy có thể tham khảo phân loại pp giải nhanh hóa học thầy Lê Phạm Thành - Tên Thầy xa lẫm quá /:) hay tại tớ đọc ít sách nhỉ
picture.php
picture.php
thì sẽ có nhiều kinh nghiệm ôn hơn .Chứ 7 điểm chỉ là nói xạo bởi 1 ít mẹo như vậy 5 điểm là cực may mắn!!!!!!!!!:cool::cool::cool::cool:

chỉ 1 nhận xét bạn thật ấu trí :|

picture.php
picture.php

D

drthanhnam

Nhiều thằng tưởng có 640 khìn là có thể mua được 7 điểm đại học
=> 1 điểm khoảng 91 nghìn rưỡi.
Vậy để thành thủ khoa 30/30 chỉ phải bỏ ra 2 triệu 7 trăm bốn ba khìn mà không phải học hành gì.
Nếu vậy thì rẻ quá!

P

pe_kho_12412

Có 2 điều mình đang suy nghĩ ở đây.
Một là bạn đang là một giáo viên vì lý do gì đó mà ghen ghét thầy Ngọc chả hặn?
Hai là bạn là một học sinh có nói mà không biết suy nghĩ.Thầy Lê Phạm Thành dạy giỏi lắm ư?Thầy có nhiều phương pháp giải nhanh lắm ư?Ukm` tôi chỉ nói một điều là vậy thì bạn đi học với thầy đó đi học với thầy Ngọc làm gì nữa?Tôi và đa số các bạn học trực tuyến chỉ thích học với thầy Ngọc.Tại vì ở đó chúng tôi được khơi dậy niềm đam mê môn hoá cũng như hi vọng vào kì thi tuyển sinh sắp tới sẽ đạt được thành tích cao.5 điểm 7 điểm ư ?Vâng chúng tôi đã cố gắng hết sức và chỉ đạt được từng ấy điểm thì đó là thành quả của chúng tôi không mựon bạn quan tâm làm gì.Còn bạn chê thầy Ngọc chỉ dạy được 5 điểm là cực kỳ may mắn.Tôi trả lời ''uhm`''5 điểm thì đã sao?Bạn chê con điểm 5 à.Chúng tôi chỉ cố gắng được kết quả cao nhất mà thôi.Còn bạn thì thích 10;10,0 chứ gì?Vâng bạn có thể đi học thầy Lê Phạm Thành coi có được từng ấy kết quả không nhé.Không có một thầy giáo nào khẳng định trước khi thi hs mình sẽ đạt 10 điểm cả?
Còn bạn nói thầy Ngọc ít tư duy,vậy bạn là ai?Bạn cứ được như thầy và hơn thầy rồi hãy nói thế nhé.
Nói thẳng ra có đến 10 thầy Lê Phạm Thành hay Phạm ... gì có được dạy ở họcmãi năm sau thì tôi cũng không bao giờ học cả:p

cậu chưa biết đến Thầy thì không được nói vậy, nếu cậu nói thế thì cậu cũng giống người lập pic thôi, họ cũng là Thầy giáo mà :)

K

kina31193

tự nhiên lại có ai dám đi nói xấu thầy của mình kiểu như bạn không:mad:
thứ nhất: trong kai' đầu bạn bao h cũng nghĩ mình ko đậu thì sẽ chả bao h đậu được đâu bạn ạ
thứ hai: giỏi thì đi mà học thầy j j của bạn đi, kêu gào thì được j, chữ có chạy ngược vào trong được đâu mà ngồi khóc lóc. mà tôi nói thật, ko biết bạn là trai hay gái nhưng giống như kiểu bác nào đi chợ mà lỡ tay đánh rớt quả trứng giữa phố, thế là ngồi đổi tội cho đường lắm sỏi khiến bác vấp phảib-(
Thứ 3: thầy nhiệt tình là thế, chu đáo là thế, với chừng ấy tiền, chừng ấy thời gian, lượng kiến thức đã cho bạn nắm hết chưa mà dám đi trách thầy, bọn tôi lại đem lên ném đá tập thể bây h|-)|-)|-)|-)

H

hacker119

cậu chưa biết đến Thầy thì không được nói vậy, nếu cậu nói thế thì cậu cũng giống người lập pic thôi, họ cũng là Thầy giáo mà :)
Cậu nói như vậy là sai rồi.Một người đã học và coi là thầy giáo rồi với một người chưa từng biết thầy đó là ai thì khác hoàn toàn và khác cả bạn lập pic nữa.Ban lap pic da hoc kha lâu với cả thầy ngọc và thầy thành nên nói thế

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom