mong thầy giúp đỡ

S

siban2010

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thưa thầy thạo.đây là bài trong phần mạch dao động LC phân 1.dạng bài tập đầu tiên ạ.phần bài tập ứng dụng,câu 3 .thầy có đọc lên nhưng phân giải laj không được post lên ạ.BẠI NÀY CÓ MỘT NGUỒN ĐIỆN,MỘT CUỘN CẢM ,HAI TỤ ĐIỆN, HAI KHOÁ K.ĐƯỢC MẮc THÀNH HÌNH DẠNG CHỮ NHÂT EM CÓ THỂ MIÊU TẢ NHƯ SAU:HÌNH CHỮ NHẬT NĂM NGANG ,BỀ NGANG CÓ 4 CẠNH SONG SONG VỚI NHAU: CẠNH THỨ NHẤT CHỨA NGUỒN ĐIỆN, CẠNH THỨ HAI CHỨA CUỘN CẢM , CẠNH THỨ 3 VÀ THỨ 4 ĐỀU CHỨA MỘT TỤ ĐIỆN.GIỮA CẠNH MỘT VÀ CẠNH HAI CÓ KHOÁ K1, GIỮA CẠNH 3 VA 4 CÓ KHOÁ K2.BIẾT e,r,L,C1,C2, BAN ĐẦU K1 ĐÓNG,K2 MỞ.
1/MỞ K1 TÌM ĐIỆN TÍCH LỚN NHẤT CUẢ C1,KHOẢNG THỜI GIAN TỪ LÚC MỞ K1 ĐẾN LÚC TỤ C1 CÓ HĐT ĐẠT CỰC ĐẠI.
2TẠI THỜI ĐIỂM CUỘN CẢM CÓ DÒNG ĐIỆN LỚN NHẤT MỞ K1,ĐÓNG K2,TÌM ĐIỆN TÍCH CỰC ĐẠI CỦA MỖ TỤ C1,C2, KHOẢNG THỜI GIAN NGẮN NHẤT TỪ LÚC ĐÓNG K2 TỚI LÚC 2 TỤ TRÊN CÓ ĐIỆN THẾ CỰC ĐẠI

H

hocmai.vatli

Chào em thân mến.
Em có thể vẽ hình hay viết đề tiếng Việt có dấu và không viết in được ko?
Viết như trên các bạn nhìn rất khó và không hiểu đề của em nhé. Cảm ơn em nhiều.

Top Bottom