Mong Hocmai sớm mở khóa LTĐH năm 2013

D

dkny1995love2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lời đầu tiên cho em xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến BQT Hocmai.vn vì đã tạo ra một môi trường học tập lành mạnh,tiện ích cho tất cả chúng em. Em năm nay là học sinh lớp 11,chuẩn bị lớp 12. Em thường xuyên theo dõi các khóa của Hocmai và nhận ra 1 điều là hiện nay các khóa của Hocmai đang updated 1 cách chậm vô cùng. E thấy vô cùng lo lắng cho anh chị 12 và chính bản thân mình vì rất có thể năm sau mình lại gặp tình trạng tương tự. Hơn nữa,thời gian 3 tháng hè là quá nhiều với học sinh chúng em,nếu được học trước 1 phần chương trình thì vào năm học sẽ tự tin hơn nhiều. Vì thế nếu Hocmai cân nhắc mở các khóa LTĐH sớm hơn vào khoảng đầu tháng 6 thì em tin chắc chắn sẽ được rất nhiều người ủng hộ. Mong Hocmai tiếp nhận ý kiến và tạo điều kiện tốt nhất cho chúng em

VÌ MỘT NGÔI TRƯỜNG CHUNG CHO HỌC TRÒ VIỆT

H

hocmai.cskh

Lời đầu tiên cho em xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến BQT Hocmai.vn vì đã tạo ra một môi trường học tập lành mạnh,tiện ích cho tất cả chúng em. Em năm nay là học sinh lớp 11,chuẩn bị lớp 12. Em thường xuyên theo dõi các khóa của Hocmai và nhận ra 1 điều là hiện nay các khóa của Hocmai đang updated 1 cách chậm vô cùng. E thấy vô cùng lo lắng cho anh chị 12 và chính bản thân mình vì rất có thể năm sau mình lại gặp tình trạng tương tự. Hơn nữa,thời gian 3 tháng hè là quá nhiều với học sinh chúng em,nếu được học trước 1 phần chương trình thì vào năm học sẽ tự tin hơn nhiều. Vì thế nếu Hocmai cân nhắc mở các khóa LTĐH sớm hơn vào khoảng đầu tháng 6 thì em tin chắc chắn sẽ được rất nhiều người ủng hộ. Mong Hocmai tiếp nhận ý kiến và tạo điều kiện tốt nhất cho chúng em

VÌ MỘT NGÔI TRƯỜNG CHUNG CHO HỌC TRÒ VIỆT

Chào em,
Chân thành cảm ơn sự tin tưởng của em đối với Hocmai.vn, Hocmai.vn đã và đang ghi nhận các ý kiến đóng góp của các em để khóa học ngày càng hoàn thiện và chất lượng hơn. Năm nay, dự kiến, Hocmai.vn sẽ khai giảng các khóa học sớm hơn để các em có thời gian học tập nhiều hơn và tốt hơn. Hocmai.vn đang cố gắng tốt nhất để giúp các em học tập hiệu quả nhất. Chúc các em học tốt và đóng góp nhiều hơn nữa cho Hocmai.vn

D

dkny1995love2

Vâng ạ,nếu được như vậy thì tốt quá. Em và bạn bè đã chuẩn bị sẵn sàng chỉ chờ hocmai tung ra khóa 2013 thôi ạ. Em có 1 thắc mắc thế này ạ,là bọn e định mua khóa của 2012 vì khóa này đã updated gần đủ các bg rồi,nhưng ko biết sau 15/7 liệu có còn sử dụng được nữa không. Hì,tại bọn e đang mún học cấp tốc nên mới định như vậy,mong a sớm hồi âm :)

G

giapvantuan94

Vâng ạ,nếu được như vậy thì tốt quá. Em và bạn bè đã chuẩn bị sẵn sàng chỉ chờ hocmai tung ra khóa 2013 thôi ạ. Em có 1 thắc mắc thế này ạ,là bọn e định mua khóa của 2012 vì khóa này đã updated gần đủ các bg rồi,nhưng ko biết sau 15/7 liệu có còn sử dụng được nữa không. Hì,tại bọn e đang mún học cấp tốc nên mới định như vậy,mong a sớm hồi âm :)

Năm ngoái những khóa LTĐH đảm bảo ra sớm nhất vào 5-8-2011. Cũng không muộn lắm đâu em. Mà năm nay chắc còn ra sớm hơn nữa :)

D

dkny1995love2

Năm ngoái những khóa LTĐH đảm bảo ra sớm nhất vào 5-8-2011. Cũng không muộn lắm đâu em. Mà năm nay chắc còn ra sớm hơn nữa :)

hừm,tại bọn bạn e đã học thêm hết cả rồi a ạ. Em thì không muốn đi học ngoài,vs lại kết thầy Hùng vs thầy Ngọc quá :). Chúng nó học nhanh khiếp,lí đã dao động cơ,hóa thì đã học cả vô cơ lẫn hữu cơ rồi. Thiết nghĩ hocmai cũng nên như vậy,khai giảng khóa LTĐH vào đầu tháng 6 là tg đẹp nhất r :)

H

hocmai.cskh

Các khóa học bế giảng ngày 15/7 thì từ thời điểm đó các em sẽ không vào được bài giảng đó nữa dù các em đã đăng ký học. Các em nên học trước các kiến thức lý thuyết trong sách giáo khoa để chuẩn bị tốt nhất cho việc ôn luyện. Không cần vội vàng thế đâu em ạ, quan trọng là học đến đâu, chắc đến đấy. Chúc em học tốt.

G

giapvantuan94

Các khóa học bế giảng ngày 15/7 thì từ thời điểm đó các em sẽ không vào được bài giảng đó nữa dù các em đã đăng ký học. Các em nên học trước các kiến thức lý thuyết trong sách giáo khoa để chuẩn bị tốt nhất cho việc ôn luyện. Không cần vội vàng thế đâu em ạ, quan trọng là học đến đâu, chắc đến đấy. Chúc em học tốt.
@@ Anh hocmai.csck càng ngày góp ý càng chuẩn. Cũng nhờ anh chỉ ra cách học thầy Hùng lí mà giờ em đã bắt nhịp được thầy ấy (Đã có lúc định bỏ cuộc) :D

D

dkny1995love2

Cảm ơn mọi người ạ !! Mong rằng Hocmai.vn sẽ không làm phụ lòng của chúng em,ngày một phát triển hơn nữa. Mong Hocmai lưu tâm lời đề nghị mở sớm hơn các khóa học của e. em xin chân thành cảm ơn :)

S

smystery32

Mình rất ủng hộ ý kiến của bạn,mong rằng Học mãi sớm tiếp nhận

H

hocmai.cskh

Chân thành cảm ơn các em vì sự tin tưởng và vì một mục tiêu mong Hocmai.vn ngày càng phát triển hơn. Hocmai.vn đã ghi nhận các ý kiến đóng góp của các em, đặc biệt là việc khai giảng sớm các khóa học 2012-2013 sớm hơn. Hocmai.vn đang cố gắng để có thể khai giảng các khóa học này sớm nhất. Rất mong sự ủng hộ của tất cả các em. Chúc các em học tốt.

A

alone_t94

Ôi dào! Chắc vì những đứa bạn của em nó đã học "ngon lành" hết, chỉ qua là nó biết tạm bợ vậy thôi. Chứ anh nè, thời gian hè ráo riết lắm, học dao động cơ ăn chắc mặt bền nhưng vào năm học lại quên. Đến thời điểm bây giờ anh vẫn đang ôn lại phần dao động cơ đấy thôi. Đừng vì những lời nói của bạn em mà cảm thấy căng thẳng. Nếu cho anh lựa chọn lại thì anh xin lựa chọn: HỌC CHẬM MÀ CHẮC. không nên quá vội vàng, nguy hại sẽ đỗ ụp xuống đầu các em đấy!

P.s: thấy các em chuẩn bị cho kì thi còn cả năm trời nữa mà cũng thấy ham muốn ghê. Nhưng giờ thì chỉ còn biết là học hết mình để thi đại điểm cao nhất thôi :)

H

hocmai.cskh

Anh cũng chen chân tản mạn chút, mỗi người ở hoàn cảnh khác nhau, lực học khác nhau thì cũng có cái lo khác nhau, đến thời điểm nước rút thì cùng chạy đua với thời gian để đạt mục đích chung cuối cùng là đậu đại học. Lớp 11 cũng đã bắt đầu lo là tốt, học sớm thì có nhiều thời gian hơn. Các em đang gấp rút ôn để bước vào kỳ thi trong hơn 50 ngày tới cũng cần có kế hoạch ôn thế nào để vừa rà soát lại kiến thức, vừa tránh tự gây thêm áp lực cho bản thân trước kỳ thi quan trọng. Năm 2012-2013 Hocmai.vn sẽ nghiên cứu và dự kiến sẽ khai giảng các khóa luyện thi sớm hơn nhiều so với các năm trước. Các em có thể yên tâm học tập. Chúc các em học tốt.

T

thunguyenhoai

anh CSKH thật là hiểu em quá đi ;)) Mục tiêu của e thi cao nên cũng đành phải cố gắng học tập từ bh may ra mới kịp

H

hocmai.cskh

Chào các em, năm 2012-2013 Hocmai.vn tiếp tục xây dựng thêm các khóa học chất lượng để giúp các em có thêm nhiều cơ hội học tập. Đặc biệt, năm nay các khóa học sẽ khai giảng sớm vào khoảng tháng 6. Thông tin chi tiết các em xem tại đây Cùng chờ đợi nào:D

Last edited by a moderator:
H

hetientieu_nguoiyeucungban

Chào các em, năm 2012-2013 Hocmai.vn tiếp tục xây dựng thêm các khóa học chất lượng để giúp các em có thêm nhiều cơ hội học tập. Đặc biệt, năm nay các khóa học sẽ khai giảng sớm vào khoảng tháng 6. Thông tin chi tiết các em xem tại đây Cùng chờ đợi nào:D

hocmai càng ngày phát triển hơn, những thầy cô mới này đều là những người nổi tiếng trên tp hcm và còn có thầy nguyễn cam dạy trên htv4. năm sau các em năm 93 sướng hơn anh chị năm 94 rồi

G

giapvantuan94

Chỉ sướng các em miền Nam thôi. Người miền Bắc nghe giọng miền Nam cực khó :(

D

dkny1995love2

hix,nghe giọng các thầy cố miền Nam cũng khó thật đấy. Mong Hocmai mở sớm cả khóa của các thầy miền Bắc nữa nhé,như vậy là phục vụ được cho mọi học sinh rồi

H

hunglongbmtsvn

hix,nghe giọng các thầy cố miền Nam cũng khó thật đấy. Mong Hocmai mở sớm cả khóa của các thầy miền Bắc nữa nhé,như vậy là phục vụ được cho mọi học sinh rồi
Không biết các bạn thì sao chứ. Riêng mình thấy việc hocmai mời các thầy ấy về dạy là điều rất đáng vui mừng.Mình có những quyển sách do các thầy ấy viết. Những bài viết công phu, chọn lọc kĩ càng.Đến cả nghe tiếng sách của thầy Cam, thầy Lê Văn Thông, thầy Quan Hán Thành viết là biết có chất lượng rồi.(được thêm thấy Nguyễn Tấn Trung nữa quá tốt-thầy ấy có phong cách giảng dạy vô cùng đặc biệt, mình nghĩ đến cả một hs lớp 6 cũng giải dễ dàng một số câu trong đề thi ĐH). Mình thật sự háo hức chờ hocmai mở khóa học mới thật nhanh chóng.:p

L

loncon_lonton

Mấy thầy này dạy không khó nghe đâu bạn ơi, bạn lên Youtube mà search mấy bài giảng của các thầy, giọng các thầy ngọt lắm ý.;)

Top Bottom