Mong có tài liệu PDF đáp án của đề thi tự luyện trong khoá luyện đề

T

thp169

H

hocmai.dangviethung

Em ơi em hỏi đáp án ở đây là đáp án dạng nào vậy? Dạng bảng đáp án hay là dạng file đáp án có hướng dẫn?
Cái này chắc là khó lắm em ạ!

N

ndc122

không thầy ạ. chỉ cần đáp án dạng (A,B,C,D) thôi ạ. bài nào đúng rồi chúng em có thể cho qua nhanh. Bài nào còn sai, làm còn chậm chúng em mở video nghe thầy chữa ạ!

T

thp169

dạng bảng đáp án thầy ạ. vd. 1 A, 2 B, 3A
:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

H

hocmai.cskh

Chào các bạn học sinh, ý kiến của các bạn sẽ được xem xét và cập nhật nếu có thể. Tuy nhiên, thời gian hiện tại tất cả đều đang được ưu tiên cho việc ghi hình, biên soạn tài liệu và cập nhật bài giảng mới để có thể giúp các bạn học tập sớm nhất. Mong các bạn thông cảm. Chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của các bạn.

T

tudaigia123

Em thấy việc đính thêm đáp án vào tài liệu bài giảng không quá khó khăn. mong hocmai.vn xem xét vì nguyện vọng của người học

N

ndc122

cần lắm file PDF
...............................................................................................................

D

dkny1995love2

Thiết nghĩ hocmai cũng có nhiều tổ chuyên môn mà. Em nghĩ việc cho thêm 1 file toàn đáp án là không có gì khó khăn cả. Chỉ khoảng 10' thôi chứ mấy ???

C

chipi_v

Năm ngoái thấy bảo có bảng đáp án điện tử trc khi chữa đề mà năm nay em không thấy gì cả là sao ạ

T

tudaigia123

chỉ cần 10p là có bảng đáp án thôi mà...............................................................................................................

H

hoangphuc16994

mong học mãi nhanh chóng cho bảng đáp án. việc này cũng dễ mà
.....................................................................

H

hocmai.cskh

Chào các em, do thời điểm hiện tại Hocmai.vn đang tập trung cho các khóa học còn chậm và thiếu để kịp với thời gian ôn thi đại học. Do đó, chưa thể đáp ưng ngay các yêu cầu của các em. Các em nên xem video bài giảng để năm bắt kĩ vấn đề, hướng tiếp cận bài tập... Chúc các em học tốt!

Top Bottom