Mong anh admin có câu trả lời xứng đang

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mit_tit_bmt

Và bạn ơi!

Tôi xin nói là Ad ở 4r này bh cũng bị đả đảo ạk

Chúng tôi là Mem - Mod - T-Mod hay Smod cũng cần biết

Bạn nói như thế có phải là chỉ từ 1 phía =))

Trẻ con :-j

Được rồi
Tôi không cần phải nc hay giải thích nhiều với bạn
tôi cần nah admin
chứ không cần bạn
đó là quyền của tôi
không cần bạn phải giả thích

M

mit_tit_bmt

Tôi không nói là thienthannho ăn cắp bài của tôi
Bạn nhầm chủ đề rồi đấy
mod b0x khác thì đừng có tham gia nhiều chuyện nhé

M

mit_tit_bmt

Đề nghị các bạn không có thêm lời bình luận nào trong topic này
Không nói gì thêm
Đố là cách tốt nhất cho các bạn
Tôi không hề hăm dọa đâu
Tôi sẽ làm tới cùng đấy

L

lananh_vy_vp

Người bạn cần nói chuyện là admin.ok.Thế bạn lập pic này để làm cái gì?
Nếu bạn chỉ muốn nc vs ad thì nên gửi tin nhắn cho mình anh ấy.Đằng này lập cái pic chình ình ra đây rồi người khác vào cmt thì lại bảo ko phải chuyện của bạn8-}
Admin muốn ban nick ai cũng cần phải có cái lý do cho nó chính đáng.Thế bạn định đợi ad vào đây hỏi bạn cái lý do à?
Chẳng biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng hành động của bạn đúng là trẻ con!

M

meomuop_meomeomeo

Người bạn cần nói chuyện là admin.ok.Thế bạn lập pic này để làm cái gì?
Nếu bạn chỉ muốn nc vs ad thì nên gửi tin nhắn cho mình anh ấy.Đằng này lập cái pic chình ình ra đây rồi người khác vào cmt thì lại bảo ko phải chuyện của bạn8-}
Admin muốn ban nick ai cũng cần phải có cái lý do cho nó chính đáng.Thế bạn định đợi ad vào đây hỏi bạn cái lý do à?
Chẳng biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng hành động của bạn đúng là trẻ con!

Chuẩn man!
Còn nếu các Mod không giải quyết được, và bạn này cũng không đưa ra dẫn chứng hợp lý, thì chúng ta tạm đóng topic lại. Nếu bạn Mít đưa ra được dẫn chứng, BQT diễn đàn sẽ đứng ra xem xét và giải quyết vấn đề cũng như nguyện vọng của bạn.
Không nên kéo dài vấn đề ra, vừa ồn ào, không đi đến đâu, thêm căng thẳng giữa các thành viên!
Thân!

T

toi0bix

Bạn nhầm chủ đề rồi đấy

mod box khác không đc tham gia . Nhưng tôi có lẽ được . Vụ khác tôi không biết, nhưng vụ này tôi tin tôi còn có quyền biết nhiều hơn admin . Giờ bạn có thể nói cho tôi biết chuyện gì xảy ra rồi chứ .Nếu không muốn nói chỗ đông người có thể pm tôi tại yahoo : dracula.toi0bix_93
tôi luôn sẵn sàng tiếp bạn !

B

bin_iuem

Đề nghị các bạn không có thêm lời bình luận nào trong topic này
Không nói gì thêm
Đố là cách tốt nhất cho các bạn
Tôi không hề hăm dọa đâu
Tôi sẽ làm tới cùng đấy

bạn làm gì mà căng thẳng dữ vậy
đừng có đánh giá con người khác bằng mấy cái câu "cùng bang ma giáo cả mà ko bênh vực nhau sao được"
ừ cứ cho là bênh nhau thì như thế nào, lí do của bạn là do bị ban nick nhìu quá nên cay cú đấy à?
bạn đừng có nói là mọi người đang bênh vực từ 1 phía cho ai cả mà hãy suy nghĩ về lỗi của bạn đi

T

toi0bix

Nghiêm cấm việc sử dụng diễn đàn làm nơi tranh cãi, giải quyết bất đồng quan điểm cá nhân. Diễn đàn HOCMAI.VN không có trách nhiệm giải quyết các vụ việc không liên quan tới các phạm trù hoạt động của mình. Các vụ việc liên quan giữa các thành viên ngoài phạm vi diễn đàn tuyệt đối không được đưa lên với mục đích kiện cáo, bôi nhọ, gây dư luận….
Để không làm to chuyện quá mức . Đề nghị các bạn không liên quan không nên nói những lời thừa :) Tôi đã biết người này là ai . Và tôi sẽ cố gắng xử lý tốt vụ này . Và lý do , nếu tôi không nhầm thì đây có thể là nguyên nhân
con chó thiên thần nhỏ.97 kia mấy cái câu hỏi sinh mọi người đưa ra mày đều trả lời được là vì mày lên mạng coppy đúng không? thế thì mày đừng có làm còn hơn nha con chó mọi người đừng có tin vào nó nó đều lên mạng coppy câu trả lời chứ chẳng có câu nào laf nó tự trả lời đâu

Last edited by a moderator:
T

thanks_to_you

Bạn nói thế mà không biết ngại à!
Nói cho cũng đó không phải là chuyện của bạn
Cũng không cần bạn quan tâm
Không biết tuổi bạn bằng tuổi tôi chưa mà nói thế đâu
Dạ, vậy Anh bao nhiêu tuổi để em còn tiện xưng hô. lol. Mình nghĩ nếu bạn đủ tuổi để hơn mình thì cũng không có những chuyện trẻ con thế này đâu. :-w

Bạn nhầm chủ đề rồi đấy
Ồ. Đừng nói vậy chứ nhỉ. Khi bạn đã post bài trong box Góp Ý này rồi thì tất cả member Diễn đàn Học mãi đều có quyền biết và tham gia.

@All: nên kết thúc ở đây được rồi mọi người nhỉ, mem này cũng chỉ cần tiếng nói của Admin thôi và với suy nghĩ trẻ con của cậu ta thì chúng ta cũng chỉ nên đứng ngoài mà nhìn ==" Có lẽ box Góp ý là 1 trong những box có các thread được reply nhiều nhất :-"

M

mit_tit_bmt

Tôi không có bất cứ câu trả lời nào muón nói với các bạn
toi0bix: đó không phải là lí do lớn nhất

A

azuredragonzx

Điên rồ :| 1 đống bậu xậu rẻ rách bu vào rỉa rói 1 đứa con gái học lớp 9 :| Nó có thể gọi là cái gì nhỉ ? Thoái hoá giống nòi, hiện tượng lại tổ hay là tiến hoá giật lùi ??? Lại còn cái câu "con chó ..." nữa chứ :( Bộ não sinh ra là để xử lý các luồng thông tin đi vào để đưa ra quyết định trả lời kích thích. Trong trường hợp này, đề nghị "anh bạn" xem xét lại não mình giùm cái, xem nó có bị tổn thương nghiêm trọng ở hệ limbic ko :|

M

maunguyet.hilton

Có lẽ không nhầm,trong một topic cũng do người này lập,hắn đã lên tiếng công kích về việc thienthannho "cóp" bài trên mạng post lên cho mem...ok chứ? Và đã có rất nhiều cm để lại topic rằng chuyện đó không đáng để đem ra bàn vì sự thật miễn cung cấp được nguồn tri thức khách quan,đóng góp post bài tích cực là tốt rồi,không quan niệm là nguồn gốc từ đâu,bởi vì đáp án là dành cho tất cả tham khảo.Sưu tầm hoặc tự giải đều đáng tuyên dương.(Không biết chỗ này bạn nào còn nhớ topic cũ đó thì send link lên,"đập" lại vào mặt hắn lần nữa cho khỏi quen thói đi nói càng.

Và ngoài ra cũng có đôi chúc thắc mắc không biết anh admin hay mem quản lí nào có trách nhiệm giám sát ở đây hông đến del bài này,khóa luôn cái topic này luôn là chuẩn.Cần gì giải quyết với một người ngông cuội,thiếu ý thức,bản thân mình không biết cái qui định diễn đàn là thế nào mà dỡ trò bài xích,tẩy chai ở đây.Her,bài viết thì không dấu,nói năng thì xỗ xoàng ở chốn công cộng,chỉ đón nhận những kẻ ủng hộ mình bằng một cái thanks lố bịch và ra vẻ bực dọc,khinh bỉ những cm đi ngược lại với nhận định của mình,rồi nào là không cần giải thích vs bạn,vs ấy...Hãm! Hãm!

Nói thêm muốn nói ai thì cứ chứng cứ,link bài post lên.Ai đâu mà rãnh đi giải quyết cho cái thứ người không cần nói mà bảo người ta di mò tìm và hiểu trong khi đó họ cũng chẳng ưa gì mình.Muốn gì?Hễ?Nói tóm lại là đưa tất lên đây,muốn tố cáo gì thì phải làm ra trò mới thuyết phục người ta chứ?Sỗ soàng vài câu mà đòi được giải quyết.Thôi đi hông có đâu...đừng làm khó nhau,her.

Mà nè dị quá,xấu hổ quá à.Anh admin cũng chẳng thèm đoái hoài đến làm chi,vô duyên và lãng xẹt vô đối mà lị...Sớm muộn topic cũng bị del xoẹt xoẹt,mà không cần nói thêm gì cho mi cả.Và ở đây,tất cả những dòng cm của all mem mi phải đọc và hiểu thấu đáo.Có lẽ có cái là đang cười mi,có cái thì thật lòng khuyên và mong mi đừng làm nên những chuyện không hay trong một diễn đàn học tập hay ho như vầy.Và những dòng cm của ta đây đã bao hàm cả hai ý đó.Ok?

Còn chúng ta ở đây là ai?Nực cười lắm không khi một người mà xưng danh là "chúng"?Ai vậy?Mà chắc rằng kẻ nào đó chung hội chung thuyền vs mi giờ đây cũng đã hiểu ra và né mi gấp gấp 360° chứ "chúng ta" "chúng tiết" gì với kẻ dỡ hơi như vầy cơ chứ?

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Còn về thienthannho,em ấy chưa lên tiếng gì rõ ràng về việc này,ngay tại topic này.Có lẽ em ấy đang im lặng để chờ được giải quyết trong yên ổn,lịch sự và cũng như phần nào khinh bỉ con người của mi.Sẽ không nói thêm gì về em ấy.Vì không thật sự hiểu rõ mọi chuyện nhưng thật đồng tình,đồng cảm với con người ấy!Good Luck em gái!

L

lata_m

Close Topic here!
Bạn Mit_tit_bmt nếu có vấn đề cần trao đổi, nếu không nói trực tiếp ở đây, bạn có thể nhắn tin cho Admin, hoặc tới hòm thư của mình, mình bảo đảm sẽ chuyển tới Admin để xem xét và giải quyết cho bạn trong trường hợp yêu cầu của bạn xứng đáng và hợp lệ trên tiêu chí sau:
1> Vấn đề nêu ra có dẫn chứng rõ ràng (link bài viết, hình ảnh, tài liệu,....)
2>Vấn đề của bạn không vi phạm điều khoản sử dụng và nội quy của diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom