Mọi người ơi giúp em với ạ :-s

P

pokemon_truc_30

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người ơi, làm ơn giúp em với,
em sắp kiểm tra đồng khối rồi. Bây giờ chưa biết phải ôn như thế nào cả :-s
Về phần Toán em thấy em rất kém. nên có ai làm ơn làm phước phụ đạo online dùm em không ạ? Em đang cần lấy kiến thức phần Hằng đãng thức ạ
Mọi người làm ơn giúp em với nhé :(( Cám ơn mọi người thậc sự rất cám ơn mọi người :((

P

pokemon_truc_30

Nhưng em rất kém môn Toán
em đã học thuộc lòng 7 HĐT :-s
Nhưng khi làm bài thì thầy em đòi hõi em cần phải có mắt quan sát. Thầy thường cho ~ bài dài loằng ngoằng nghoèo :(
Em không hiễu gì cả ạ :( Mong giúp đỡ em :(

C

connhagiau_ht

thi ban hoc thuoc 7 hang dang thuc sau ap dung voi moi bai la lam duoc ma ! vi du hoc cac phuong phap nhu nhom , ... ta fai nho cach lam sau voi moi bai cang kho va dai ta phai nhanh mat nhan ra do' la hang dang thuc may trong 7 hang dang thuc ! cu the lam nhieu bai sau do' wen la de thoi ma ! ^^ da goi la 7 hang dang thuc de nho ma ! hj ! ^^

M

madoilinh

nếu bạn nói thế thì không đúng
như vậy là bạn học vệt chứ không phải học theo đúng nghĩa
nếu bạn thực sự học thì bạn phải hiểu căn nguyên của nhưng hằng đẳng thúc đó
khi ăy bạn sẽ k sợ nữa đâu
HỌC

T

thaopro1230

bạn ơi tui cũng có thuộc HĐT đâu mà KT toàn 10 là 10 đơn giản bạn vào phòng thi cứ phân tích thủ công ra nháp rối viết HĐT vừa phân tích đc vào giấy thi thôi nhưng mà bạn cũng cố mà học lai mấy cái đoá đi

B

barbie_girl_1996

hằng đẳng thức là cái quan trọng và được vận dụng trong rất nhìu bài toán đại số..........ko chỉ lớp 8 mà lên các lớp trên

vận còn phải học. Vậy nên cố gắng học thuộc ghen.dừng có học vẹt, ko hỉu thì bảo cô gjảng lại cho nha bạn!

Chúc bạn thành công

Top Bottom