Mọi người nghĩ sao nếu học mãi mở các khóa học cho tân sinh viên ??

M

maquatang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

http://tintuc.hocmai.vn/bang-tin-tr...-cao-cap-danh-cho-tan-sinh-vien.html#comments
Mình mong các khóa học cho tân sinh viên như này từ lâu rồi đặc biệt là anh văn. vì năm 1 toán cao cấp khó đã đành. nhiều bạn ôn thi Khối A B tiếng anh *** như quỷ, ít nhất là mình :D giờ mà có thêm mấy khóa cho tân sinh viên thì tốt quá :D:D:D:D . Các bạn nghĩ sao về khóa học này. Mình thì cảm thấy rất vui và nhiệt liệt ủng hộ :D:D:D:D:D:D

T

tahoangthaovy

Em nghĩ nên góp ý với các anh chị trực hocmai. Chắc chắn thông tin sẽ đến nhanh hơn.

Ý kiến cá nhân của em thôi, tiếng Anh thì cũng từ gốc THPT đi lên thôi mà, nếu có thể tham gia các CLB, các TT học sẽ hữu ích hơn và tiến bộ hơn ấy ạ ^_^ anh/chị tham khảo. ^^

T

thaohuyen204

ình nghĩ cũng khá hay ^_^ sao ko có 1 khóa dạy toiec tiếng anh nhỉ :)
hẳn ai cũng hiểu nhu cầu học tiếng anh ko chỉ cần vs các bạn thi đh mà ngya cả sv trên ghế nhà trường cũng có nhu cầu rất lớn học toiec

V

vuonghao.hocmai

mình nghĩ hocmai mà mở học tiếng anh chỉ có lỗ vốn
giờ có nhiều trang web đầu từ học TA rồi
hocmai chỉ nên tập trung cho mấy môn thi lớp 5 ,9 ,12

T

thaohuyen204

mình nghĩ hocmai mà mở học tiếng anh chỉ có lỗ vốn
giờ có nhiều trang web đầu từ học TA rồi
hocmai chỉ nên tập trung cho mấy môn thi lớp 5 ,9 ,12

ụi em này nói hay quá ta :) ko phải ngẫu nhiên mà người ta lại chọn học mãi đâu e à :)
đúng là trung tâm tiếng a web quá nhiều, nhưng nếu là giáo viên hocmai giảng dạy toeic thì mình sẽ đk đó :)

H

hocmai.tuyensinh

Các khoá học cho sinh viên chắc sẽ là định hướng lâu dài của Hocmai.vn, cùng ủng hộ nhé các bạn.

V

vuonghao.hocmai

sinh viên thì mỗi trương hoc 1 cái khác nhau
làm sao mà dạy chung đc nhỉ................................................

Top Bottom