Mọi người đã thi học kì chưa?

Hàn Tử Hạnh

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng hai 2017
22
14
76
22
Chắc hẳn đến thời điểm này đã có nhiều bạn hoàn thành kì thi cuối năm và đang thoải mái tận hưởng những ngày nghỉ lễ. Vậy kết quả thi của mn có tốt ko? Hãy cùng chia sẻ nhé!
Còn mk vẫn đang phải bù đầu vào mớ bài tập, ôn ôn và ôn ... bởi chỉ còn có ba ngày nữa thôi là bước vào phòng thi rùir64
Có lẽ nhiều bn cx đang rơi vào hoàn cảnh giống như mk. Nhưng phải cố gắng lên, xong kì thi là được chơi thoải mái rùi( tha hồ xả street). Chúc các bn thi tốt và đạt kết quả cao cho năm học nở hoa nhé!
P/s: Bạn nào học lớp 8 thi rùi cho mk xin cái đề được ko?:r3
mình thi hôm t6 rồi. tiếc quá mình lớp 10 nên ko có đề cho bạn.

• Like
Reactions: Nhung'xx TLP'xx

roates

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng ba 2017
93
63
96
22
năm nay tỉnh mình thi sớm :v thành ra là thi xong từ tuần trước rồi. Thi xong rồi vẫn chưa xả được haizz...còn ôn thi cấp III với ôn chuyên nữa. Năm nay tỉnh mình thi Sử nữa, vui thật =)) btw, chúc mấy bạn thi tốt nhaa

• Like
Reactions: Nhung'xx TLP'xx

Xiao Fang

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng ba 2017
1,068
2,193
354
Earth
Hà Nội
THPT Xuân Khanh
Chắc hẳn đến thời điểm này đã có nhiều bạn hoàn thành kì thi cuối năm và đang thoải mái tận hưởng những ngày nghỉ lễ. Vậy kết quả thi của mn có tốt ko? Hãy cùng chia sẻ nhé!
Còn mk vẫn đang phải bù đầu vào mớ bài tập, ôn ôn và ôn ... bởi chỉ còn có ba ngày nữa thôi là bước vào phòng thi rùir64
Có lẽ nhiều bn cx đang rơi vào hoàn cảnh giống như mk. Nhưng phải cố gắng lên, xong kì thi là được chơi thoải mái rùi( tha hồ xả street). Chúc các bn thi tốt và đạt kết quả cao cho năm học nở hoa nhé!
P/s: Bạn nào học lớp 8 thi rùi cho mk xin cái đề được ko?:r3
mình xong từ hôm qua rồi !!!!mà mình lớp 8 nè ,bạn cần đề môn gì ???

Nhung'xx TLP'xx

Học sinh tiến bộ
Thành viên
28 Tháng hai 2017
499
1,252
259
21
Nam Định
năm nay tỉnh mình thi sớm :v thành ra là thi xong từ tuần trước rồi. Thi xong rồi vẫn chưa xả được haizz...còn ôn thi cấp III với ôn chuyên nữa. Năm nay tỉnh mình thi Sử nữa, vui thật =)) btw, chúc mấy bạn thi tốt nhaa
Chúc bn hoàn thành tốt kì thi vào 10 nha!
mình xong từ hôm qua rồi !!!!mà mình lớp 8 nè ,bạn cần đề môn gì ???
Mk thi xog hôm thứ 6 rùi.

Top Bottom