mọi người cho ý kiến khoá "Luyện kĩ năng giải môn lí"!!!

B

binloveh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình có đăng kí khoá vip của thầy thạo nhưng từ trước đến giờ rất ít học(vì khối chính của mình là khối d)...nhưng bây giờ mình lại muốn thi thêm khối a..mình thấy khoá học ""luyện kĩ năng môn lí" mới ra của hocmai.vn rất hấp dẫn...vì 1 phần bây giờ k còn nhiều thời gian nên mình muốn ôn luyện cấp tốc như lời giới thiệu của khoá này đề ra...có bạn nào học rồi thì cho mình ý kiến nhé!! :)

P

photonbmt

Mình cũng đăng kí và cảm thấy tiếc tiền vô cùng, thầy dạy ề à, ví dụ đưa ra quá đơn giản, chỉ xứng đáng để thi tốt nghiệp thôi, thi đại học mà học kiểu này thì rớt là cái chắc! Thầy Thạo vô đối...................

H

hocmai.vatli

Chào em!
Cám ơn ý kiến đóng góp của em. Hocmai.vn mong nhận được ý kiến đóng góp của tất cả các em nhiều hơn.

Mỗi người có một phương pháp giảng dạy khác nhau. Thầy Thạo hướng đến kiến thức chuyên sâu cho học sinh. Với thầy Dũng, thầy hướng đến các kiến thức hổng. Khi mà học sinh không nhớ, và không biết mình nên bắt đầu từ đâu? thì thầy Dũng đã tìm ra cách làm nhanh các bài để giúp các em hiểu nhanh hơn, dễ làm hơn. Tuy nhiên, thầy không thể phủ nhận là thầy Dũng dạy chậm. Nhưng các em thử đặt mình vào 1 vị trí của một bạn học bình thường thì sẽ nghĩ như thế nào nếu thầy dạy nhanh? Nhưng điều mà thầy muốn nói ở đây là: nếu em bỏ qua cách nói ề à, chầm chậm của thầy Dũng thì em sẽ học được nhiều thứ từ bài giảng của thầy.

Cuối cùng thầy chúc tất cả các em học tốt. Chuẩn bị thật tốt cả về kiến thức và tâm lí bước vào kì thi tốt nhất!

L

luckylucke_317

anh có thể giúp bọn em chuyển các đề thi trên khoá vip vao file word hoặc pdf không ạ,như thế sẽ tiện hơn.em cám ơn!

H

hocmai.vatli

Các đề thi/kiểm tra của Hocmai.vn được thi trực tiếp, về chuyển này như không được, nhưng em có thể làm đi làm lại và xem kết quả

Top Bottom