Mỗi ngày một câu hỏi IQ nhé.

D

da0chjchkjd9x

Sa0 lâu nay k0 thấy bà con tham gia o? đây nhi? Chán rùi hay sa0 hay là k0 có câu hay

V

vn00313495

1 người té từ trên xuống từ 1 cái thang cao 20m ở dưới đất không có 1 chiếc điệm hay 1 vật đỡ nào hỏi người tại sao người đó không bị đau(not superman :D)?
Nơi nào mà người ta cho phép 1 người đàn ông được phép cưới người em gái của người vợ goá của mình?
Ở đâu mà Thứ Sáu đứng trước Thứ Năm?
Từ gì mà ai cũng phát âm sai?
Từ gì đọc nhanh hơn khi thêm 1 nguyên âm vào?

Last edited by a moderator:
D

da0chjchkjd9x

Đố lại 1 câu hỏi IQ; Làm sao để xếp 3 que diêm thành 1 hjnh` chữ nhật
Đáp án : có 2 cách xếp ai tìm dc cả 2 thì hãy trả lời k0 trả lời dc thì nói tôi trả lời giúp

D

da0chjchkjd9x

Có 1 thằng mù 1 thằng què 1 thằng thọt. đi qua 1 cái ngách trong cái ngách có 1 thằng cầm dao. thằng cầm dao nói " thằng nào bị khuyết tật tao giết ". Vậy làm sao để cho 3 người khuyết tật trên đi qua ngách mà k0 bị giết :D

F

firecrocodile

Thằng què chống gậy nói: Tao bùn tao vẽ tao chơi. Thằng mù cúi đầu: Tao bùn ai vẽ tao coi. Thằng thọt lết ống quần: ra đường ai vẽ tao bôi

H

hidro_cacbon

Một số IQ Test:

...............................................

Test hình học

Test English

...............................................

Mình đố các bạn câu này nha: 1. Các bạn hãy xoè bàn tay trái của mình ra, nhìn thật kĩ vào ngón ở giữa (nhìn kĩ vào, 5 phút cũng được!). Rồi, giờ bạn có biết tại sao mô-da không đánh đàn bằng ngón tay đó không?
2. Bạn hãy đưa cùi chỏ phải của mình lên và liếm thử. Bạn thấy nó có vị gì nhỉ? (không đùa)

O

ot_tieu

1 người té từ trên xuống từ 1 cái thang cao 20m ở dưới đất không có 1 chiếc điệm hay 1 vật đỡ nào hỏi người tại sao người đó không bị đau(not superman :D)?
Nơi nào mà người ta cho phép 1 người đàn ông được phép cưới người em gái của người vợ goá của mình?

ay da chỉ trả lời đc 1 câu

ở quyển từ điển t.anh thư sau(friday) thứ năm(thursday):):):):):)

câu đàu chắc là ở dưới có nc

H

hidro_cacbon

1 người té từ trên xuống từ 1 cái thang cao 20m ở dưới đất không có 1 chiếc điệm hay 1 vật đỡ nào hỏi người tại sao người đó không bị đau(not superman )?

1. một là ổng vừa leo đến bậc 1 của cái thang thì bị té hai là ổng chết ngắt rồi cho nên không thấy đau.
2. đã có chồng mà còn gọi là vợ goá sao? Nơi có cái luật này chính là... trong câu hỏi số 2.
3. ở câu 3
4. từ "sai"
5. ???

Top Bottom