CLB Âm nhạc Mỗi ngày một bài hát, mỗi ngày tràn ngập niềm vui

Rainy Nhật Hạ

Banned
Banned
Thành viên
17 Tháng một 2019
86
68
31
21
Bình Phước
Dance Groups
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào, mình là thành viên mới của Hocmai Forum, hôm nay mình muốn chia sẽ với các bạn những bài hát hay mà mình sưu tầm được (Mỗi ngày 1 bài). Nếu mọi người thích và muốn nhiều người cùng nghe các bài hát do mình cùng với các bạn đề xuất thì hãy để lại câu trả lời ở dưới :
-Tên bài hát (có thể ghi thêm tên ca sĩ):
(Có thể thêm lời nhắn gửi với ai đó, ghi tên người nhận nữa nhé ! )
Gửi đến các bạn bài "Cô ấy" do K.O hát, mong các bạn có những phút giây thật thư giản. Thân ái

• Like
Reactions: Hồ Nhi

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Xin chào, mình là thành viên mới của Hocmai Forum, hôm nay mình muốn chia sẽ với các bạn những bài hát hay mà mình sưu tầm được (Mỗi ngày 1 bài). Nếu mọi người thích và muốn nhiều người cùng nghe các bài hát do mình cùng với các bạn đề xuất thì hãy để lại câu trả lời ở dưới :
Gửi đến các bạn bài "Cô ấy" do K.O hát, mong các bạn có những phút giây thật thư giản. Thân ái
ahhhhh mình nhớ cặp nè nè
bài nè cx hay nữa
à còn gửi tin nhắn đã có CLB lo rồi nha bạn

• Like
Reactions: Tohru - san

0912746586

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng mười một 2018
210
102
61
20
Hà Nội
THCS Tiên Cát
trong phim cô gái đến từ bên kia đúng ko

Rainy Nhật Hạ

Banned
Banned
Thành viên
17 Tháng một 2019
86
68
31
21
Bình Phước
Dance Groups
Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Kuroko - chan

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
CLB Âm nhạc đã lo phần quà tặng âm nhạc rồi nên bạn không cần lo việc này đay nhé
Rất vui được làm quen với bạn
Mình lại thích nhạc nhật hơn , hôm nào bạn chia sẻ vài bài nhé

Rainy Nhật Hạ

Banned
Banned
Thành viên
17 Tháng một 2019
86
68
31
21
Bình Phước
Dance Groups
Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn một bài hát cũng rất hay, bài này là nhạc phim của Your Name

• Like
Reactions: The Joker

Rainy Nhật Hạ

Banned
Banned
Thành viên
17 Tháng một 2019
86
68
31
21
Bình Phước
Dance Groups
Mấy hôm nay mình bận nên chưa cập nhật nhạc, hôm nay mình cập nhật bù nha :)

Bài này mình đang cuồng nè

Hôm nay là chủ nhật, và cũng là một ngày rất đẹp, mình tặng các bạn bài I Believe, mong rằng giai điệu nhẹ nhàng của nó sẽ làm cho các bạn cảm thấy thư thả hơn để chuẩn bị vào một tuần mới :)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Kuroko - chan
Top Bottom