Mời mọi người vào dự đám cưới của em.

G

girltoanpro1995

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:khi (4):Sau nhìu ngày căng thằng, vô cùng gay cấn! Zk vs ck đã đy thăm dò bjk ngày lành tháng tốt là hum ny`. Hum ny` zk quyết định xin mama & papa hai họ cho zk vs ck đc danh chính ngôn thuận ( một tràng pháo tay cộng pháo chân nào pà kon):khi (101):

Zk xin thề trọn đời này chỉ thương mỗi một người đóa là ck ( ck cũng phải thề đóa nha, hổng thề là zk .....cho nhịn đói đó nghen ):khi (79):
Vì là "gái tân" nên zk chưa từng đc làm đám cưới nên...đoảng lắm. Ck cũng vậy nên có chj pà kon lượng thứ mà tặng quà nhìu nhìu hén.:khi (196):

Zk ck mới cưới chúng em nghèo nên nhẫn chỉ có bí nhiu ah. Để tiền xây biệt thự chớ mua nhẫn làm chj cho nặng tay :khi (110):
Nhà em ra nhà hàng nên pà kon ra nhà hàng ăn uống hén. Nhà em làm đơn sơ thui ah.
Cảm ơn anh chị hén.:khi (12):

T

thjenthantrongdem_bg

póc tem

chờ đến 1h30 phút để dự đám cưói của 2 ông pà này

chúc 2 người hạnh phúc (thể loại cưói vào ban đêm)

Chẳng còn gì để chúc vì đã quá buồn ngủ :)|:)|:)|:)|

p/s: chủ topic bắt e thức khuya đấy pà con b-(b-(@-):)|:)|:)|

D

dinhlamduc

Zk viết hay lắm. Ck cũng không có ý kiến gì thêm.
Ck cũng xin thề trọn đời này chỉ thương mỗi một người đó là Zk.
Cũng không biết nói gì hơn là cảm ơn mọi người trước và chúc mọi người dự đám cưới vui vẻ.
Yêu Zk nhiều!

H

haidang96

e hèm
chúc bạn tớ cóa 1 cái đám cưới zui zẻ,nấy đc thằng chồng xứng đáng hén !

K

kamejok

Happy the weedding @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) :-SS:-SS:-SSbao giờ mới đến mình nhỉ

L

letrang3003

u uầy!! đôi này bio mới nổi ghê ha ;;)
hem thèm thông báo cho đứa em ( hum đyên này) một câu.
Anh dinhlamduc độc ác quá ;;)
chúc chị dâu gơ pừ rồ toán 1995 và anh zai hạnh phúc 1 khìn năm ghen ;)

D

dproks

Chúc 2 bạn sống lâu trăm tuổi sinh được nhiều con ^^! Và luôn luôn yêu thương nhau tới đầu bạc giăng long hihihihi
:D:D:D:D:D:D

M

muathu1111

:p:p:p:p
hehehehehe........mới sáng dậy đi đánh răng rửa mặt cái đã...:khi (138)::khi (138)::khi (138):..sau đó tập thể dục lấy tinh thần:khi (85)::khi (85)::khi (85)::khi (109)::khi (109)::khi (109):
h mới đến phần quan trọng nè.....đi dự đám cưới :khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (176)::khi (176)::khi (176):
Chúc 2 bạn bách niên giai lão...đầu bạc răng long:khi (16)::khi (16)::khi (16)::khi (16):
Quà nè:khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):
Tặng thì ít ăn thì nhiều....hehehe:khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (27)::khi (27)::khi (27):

T

teatrinh

chúc hai e luôn vui vẻ, ..luôn dành cho nhau những gì tốt đẹp nhất nhé....
hãy trân trọng những gì mình có~!

T

thjenthantrongdem_bg

Đây e tặng tiền cho 2 anh chị, tối qua buồn ngủ quá nên chưa mở dc két tiền =))=))

p/s: e thuê cả nhận viên của e mang tiền đến cho anh chị :)):)):)):)):))

G

girltoanpro1995

Đây e tặng tiền cho 2 anh chị, tối qua buồn ngủ quá nên chưa mở dc két tiền =))=))

p/s: e thuê cả nhận viên của e mang tiền đến cho anh chị :)):)):)):)):))
Cậu thiệt là đáng iu , chừng nèo đám cưới t mừng nhìu nhìu hén. Ck bận nên thay mặt ck tks cậu hén. Chừng nèo ck t rảnh ý sẽ cảm ơn lần nữa hén, bj h tớ tks hộ.

Last edited by a moderator:
T

thjenthantrongdem_bg

Cậu thiệt là đáng iu , chừng nèo đám cưới t mừng nhìu nhìu hén. Ck bận nên thay mặt ck tks cậu hén. Chừng nèo ck t rảnh ý sẽ cảm ơn lần nữa hén, bj h tớ tks hộ.

ko có gì, coi như đi làm từ thiện ý mà :)):))

Sinh dc cháu đầu lòng tớ sẽ tặng tiếp. =))

H

hoa_giot_tuyet

Đám cuoi toi qua ma bay h` e moi' vao`, chuc' hai anh chi hanh phuc nha' :D

Cai' nay` ko bik' chi mac chua :D

Dang' le~ anh chi phai? moi` e lam` chu? hon moi' dung' :))

Tan hon zui ze? nha =)) =))

Thoy em ve` day, hjt tien` oy` :((

B

boomvippro

Chúc cho 2 anh chị sống lâu trăm tuổi , có thật nhìu con và sống đến đầu bạc răng long nhá :D

L

luoiheotuthan

Chúc 2 bạn: đám cưới vui vẻ, luôn luôn mạnh khoẻ,nhớ có ăn me, đừng nên lẻ tẻ, có nhiều con trẻ, đừng làm ông kẹ, ko chơi mổ xẻ... úi xa chủ đề rùi, nói chung chúc các cậu đám cưới vui vẻ sống vs nhau đến đầu trắng răng rụng :D hehe

M

meo_kute9x

chúc 2 bạn bách niên giai lão

hạnh phúc nhìu nha :khi (32)::khi (21)::khi (177)::M_nhoc2_16:

P

phiphikhanh

chúc 2 bn sống lâu trăm tuổi , có thật nhìu con và sống đến đầu bạc răng long

Top Bottom