mời mọi người vao chúc mừng sinh nhật cho bạn tui nha! tuyetroimuahe_vtn

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hotgirlthoiacong

lâu oài mới lên lại hm, chúc chị sinh nhật vui vẻ
@ nhớ em chớ ? ;)

D

doduchuong

chúc bạn sinh nhật vui vẻ nha, tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới và may mắn mới nha :)

K

kudo_sinichi

Em chúc chị sinh nhật vui vẻ, nhận dc nhiều quà và đạt dc những điều mà chị mong ước!!!!HAPPY BIRTHDAY... :)

P

phuong95_online

hj` hj` , lâu rui` mới lên
sn bạn hả
mik` chúc có muộn hok ta
chúc bạn sn vui vẻ , thêm tuổi mới thêm ước mơ hi vọng , gặp nhiu` thành công nha :D

B

bolide93

chúc bạn sang một tuổi mới chững chạc hơn, xinh xắn hơn và luôn gặp nhiều may mắn...:)

C

cobe_tinhnghich_lemlinh

chào bn
dù ko wen bít nhiều nhưg cũg mún chúc vài câu đến ngày zui của bn
chúc bn thêm yêu đời, yêu mik, yêu mọi người hơn nhé, chúc bn ngày càng xjh, tự tin, học giỏi và gặp nhjù điều tốt đẹp.
happy birthday!!!

H

hoahuongduong93

sinh nhật vui vẻ nha.
thêm 1 tuổi mới cái j cũng mới ahf.................................................................

C

chichchoecuoi

chà bất ngờ quá
chuc thơm sinh nhật vui ve hạnh phuc mãi đẹp gai và yêu đời
mình cua chuẩn bị dc quà gì
thôi *** pháo hoa ăn mừng vậy:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):
thêm một it hoa:khi (196)::khi (196)::khi (86)::khi (86)::khi (86):
đẻ mình múa cho bạn xem
:khi (110)::khi (110)::khi (110)::khi (110):
happy birthday to you

T

trandangphuc

Ai cũng có quà. Tớ chẳng có à, Nhưng tớ xin chúc bằng tấm lòng chân thành nè : Chúc cậu sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong mọi việc
Thân mến !

B

boon_angel_93

:)Hẹp pì bớt đây trú iu:) chúc bạn sinh nhật vui vẻ ,mạnh khoẻ,học giỏi ,xinh xắn
picture.php

picture.php

picture.php

:khi (195)::khi (12)::khi (65)::khi (32)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):

V

vitcon10

chúc chị sn vui vẻ và đạt được nhiu` hiệt nhiu` thành công trong cuộc sống

T

trandangphuc

Hic ! bà diễm sao nhỏ mọn thế ! không tặng quà là không cảm ơn à? ai bà cũng cảm ơn sao riêng tôi bà lại trừ ra thế kia? xấu hổ quá ! mod ơi ! mod ơi ! delete lời chúc của em cái. Hu Hu Hu ...!

B

b3t4pl4mwen_b4byl0v3

Chúc chị sinh nhật vui vẻ!
......................................................................................................................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom