MỖI LỜI CHÚC - VẠN ĐIỀU HAY

H

huyenbang

sao mình chua có tên trong danh sách mà lại có tên trong danh sách những lời chúc được gửi là sao?

V

vietdreamerz

Bạn đọc kĩ lại xem.
Danh sách đó chỉ là danh sách những người có thiệp nhưng chưa dùng.
Bạn có 1 thiệp và đã dùng rồi thì bạn cũng mất tên trong danh sách.

H

huyenbang

hic , vậy mỗi 1 thiệp chỉ được gửi tin thôi a? phi nhờ . khi nào may mắn nhận được tấm thiệp thứ 2 sẽ làm nó ý nghĩa hơn . ama may mắn thật đấy.

N

nhim12491

năm mới chúc mọi thành viên cua hocmai một năm mới an lành môt tình yêu mới như mình mong dợi

B

butty

happy new year

Hông bít le` cóa bị gọi là đồ zô zuyên ho nhung mà trướ khi chào hoi em chuc pà kon mình năm mới zui zẻ.Em là dân mới, mơi toanh lun đóa, hi zọng được các đại ka giúp đỡ, em cam ơn trước nghe, em xin giới thịu em là butty học lớp 11 đang sông ơ gia lai.Nghe thay mấy đứa noái cóa web hay nên bồ chao nhào zô đăng kí lai nghe nếu viết bai được tăng thiệp zui wá nhưng hông bít viết cái gì, que quá đi

T

thuylinh.khoaichau10g

vietstar89 said:
huyenbang said:
em muốn biết cho đến thời điểm này đã có bao nhiêu người nhận được thiệp chúc mừng?
Hôm nay tuy chưa hết ngày đầu tiên ra mắt event nhưng đã có 3 người(kể cả anh MOD) có thiệp mừng.
Bạn xem thêm chi tiết tại đây >>
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=15678

Tuy tôi ko phai người quản lí danh sách này nhưng rất có thể nó có thiếu sót chỗ nào đó. Tôi nghĩ có thể tại các anh Admin chưa update kịp thôi, nhưng rồi tất cả sẽ đầu vào đấy thôi.
Thật tuyệt vời khi chúng ta được sở hữu hocmai.vn.Tất cả sẽ tuyệt vời hơn nữa nếu chung ta có thể là những người bạn thât tốt ;) :x :) :p ;;) >:D< :-/ ;) :( :)

T

thuylinh.khoaichau10g

hoc hoc nua hoc mai.chac chan do cung lathong diep cua rat nhieu nguoi .vi vay chung ta hay co gang toi nghi hocmai.vn ,se la su tro giup dac luc cho chung ta
chi co hoc tap moi la con duongsanggiup chung ta huongden tuong lai tot dep

T

thuylinh.khoaichau10g

tat ca chung ta co the la nhung nguoi ban cua nhau dung khong.hay lien he voi minh
nick cua minh la:thuylinh_misyou
minh hi vong minh se gaplai nhau@};-

W

wishhope

emmuon biêtvisao em luon cô dơn vây ko co ai la ban trong ngay tet này vi sao vây
em cô dơn wa mọi nguoi oi minh rat muôn co ban minh co nich la giac mobanngay2007minh ko thich co don

N

nguyendieumai

shoemakerlevy9 said:
Moderator said:
shoemakerlevy9 said:
ANh ơi sao em nhận đc tin nhắn nhưng hok có hình cái thiệp nhỉ???mà cách SD em cũng thấy hok rõ rang lắm
anh viết cấu trúc của 1 VD coi???VD trên chưa thỏa:D:D

shoemakerlevy9 nói với moderator Cảm ơn anh về tấm thiệp

Đấy là một câu ví dụ, nhưng em hãy thử nhắn tin cho anh đi và chờ xem còn điều gì kì diệu nữa sẽ xảy ra trong 5 phút!
ANh cho em thử nhứ (em hok mấy gì cơ)vì giờ này cũng không có ai coi:D:DNên viết thì phí lém:p
sao tui chăng hiu gi the nay
co ai giup tui voi

tui chăng biết chút nào về tin học cả
tui rất mong dcj các bạn giúp đở

:( [/list]

Top Bottom