MỖI LỜI CHÚC - VẠN ĐIỀU HAY

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Năm hết tết đến mỗi người trong chúng ta đều đã chuẩn bị sẵn những lời chúc tốt đẹp nhất cho người mà mình yêu quý.
Kể từ 0h00 ngày 15/1/2008 đến hết ngày 15/2/2008, khi gửi bất kì một chủ đề mới (new Topic) hoặc bài trả lời mới (new Post) hợp lệ trên diễn đàn, các bạn sẽ ngẫu nhiên nhận được một tấm Thiệp mừng năm mới.
Các bạn có thể sử dụng tấm thiệp này để Gửi lời chúc đến những người mà mình yêu quý nhất thông qua diễn đàn Hocmai.vn.
Vậy còn chờ gì nữa, hãy nhanh chân lên để mang đến cho bản thân và bạn bè, gia đình những niềm vui thật bất ngờ trong năm mới 2008 bạn nhé!

ĐẶC BIỆT KỂ TỪ 19h00 ngày 30 Tết đến 24h00 ngày mồng 1 Tết Âm lịch, các bạn chỉ cần gửi tin nhắn với nội dung lời chúc đến Moderator là có thể tham gia chương trình mà không cần có THIỆP MỪNG NĂM MỚI.

Hướng dẫn chi tiết:
Khi gửi bất kì một chủ đề mới (new Topic) hoặc bài trả lời mới (new Post) hợp lệ trên diễn đàn, các bạn sẽ ngẫu nhiên nhận được một tin nhắn từ Ban quản trị gửi tới chúc mừng, bên trong có một tấm THIỆP MỪNG NĂM MỚI.
Hình dạng:

Danh sách các thành viên nhận được THIỆP MỪNG NĂM MỚI cũng như số lượng cụ thể chưa sử dụng sẽ được cập nhật tại đây.

Công dụng của THIỆP MỪNG NĂM MỚI:
Gửi lời chúc tới bạn bè và người thân.

Cách thức sử dụng:
Khi muốn sử dụng THIỆP MỪNG NĂM MỚI, bạn hãy dùng chức năng GỬI TIN NHẮN tới Ban quản trị (Moderator hoặc Moonlighting) thông báo về việc bạn muốn sử dụng THIỆP NĂM MỚI.
Nội dung tin nhắn chính là nội dung mà bạn muốn gửi đến bạn bè hoặc người thân của mình. Cấu trúc [Tên người nhận] [Nội dung]
Vd: Moderator nói với Toàn thể diễn đàn CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Và sau cùng thông điệp của bạn sẽ được hiển thị tại vị trí của Banner thứ 2 nằm dưới Banner chính của diễn đàn. Thời gian gửi thông điệp sẽ do ban điều hành quyết định.

N

ninuyaa

anh Hà ! cái này mà anh nói là chương trình đang bảo mật à ? chắng nger tết anh định nói là tết chỉ gặp nhau như vầy thôi à ? em tưởng chương trình của anh hay lắm chứ ai dè !

M

Moderator

ninuyaa said:
anh Hà ! cái này mà anh nói là chương trình đang bảo mật à ? chắng nger tết anh định nói là tết chỉ gặp nhau như vầy thôi à ? em tưởng chương trình của anh hay lắm chứ ai dè !

Đây là một trong các hoạt động được tổ chức trên diễn đàn, còn Tết có hoạt động nào nữa thì anh cũng chưa biết :)

M

mylovemai

nhưng anh hà ơi ví dụ em muốn gửi cho bạn nhưng bạn em ko tham gi học mãi có được ko??
có cách nào gủi ko?
ok anh

E

eternity

Moderator said:
ninuyaa said:

Đây là một trong các hoạt động được tổ chức trên diễn đàn, còn Tết có hoạt động nào nữa thì anh cũng chưa biết :)
anh này nói hay nhỉ ? em nghĩ anh ko già mà sao lại mau quên thế nhỉ ? chắc lão hóa xớm ! đừng giận em anh nha !

S

shoemakerlevy9

ANh ơi sao em nhận đc tin nhắn nhưng hok có hình cái thiệp nhỉ???mà cách SD em cũng thấy hok rõ rang lắm
anh viết cấu trúc của 1 VD coi???VD trên chưa thỏa:D:D

M

Moderator

shoemakerlevy9 said:
ANh ơi sao em nhận đc tin nhắn nhưng hok có hình cái thiệp nhỉ???mà cách SD em cũng thấy hok rõ rang lắm

shoemakerlevy9 nói với moderator Cảm ơn anh về tấm thiệp

Đấy là một câu ví dụ, nhưng em hãy thử nhắn tin cho anh đi và chờ xem còn điều gì kì diệu nữa sẽ xảy ra trong 5 phút!

S

shoemakerlevy9

Moderator said:
shoemakerlevy9 said:

Đấy là một câu ví dụ, nhưng em hãy thử nhắn tin cho anh đi và chờ xem còn điều gì kì diệu nữa sẽ xảy ra trong 5 phút!
ANh cho em thử nhứ (em hok mấy gì cơ)vì giờ này cũng không có ai coi:D:DNên viết thì phí lém:p

M

Moderator

shoemakerlevy9 said:
Moderator said:
shoemakerlevy9 said:

ANh cho em thử nhứ (em hok mấy gì cơ)vì giờ này cũng không có ai coi:D:DNên viết thì phí lém:p

Cái này không thử được, nếu muốn thử thì em cứ đợi đến sáng mai nhé cho đông người. Anh cũng xin thông báo thêm là nội dung lời chúc của em gửi cho anh phải theo đúng quy định của diễn đàn và được duyệt trước khi đưa lênddaayss.

@Smee: "Dụng ý nghệ thuật" - dạo này smee dùng từ hoa mỹ quá!

H

huyenbang

em muốn biết cho đến thời điểm này đã có bao nhiêu người nhận được thiệp chúc mừng?

V

vietstar89

huyenbang said:
em muốn biết cho đến thời điểm này đã có bao nhiêu người nhận được thiệp chúc mừng?
Hôm nay tuy chưa hết ngày đầu tiên ra mắt event nhưng đã có 3 người(kể cả anh MOD) có thiệp mừng.
Bạn xem thêm chi tiết tại đây >>
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=15678

Tuy tôi ko phai người quản lí danh sách này nhưng rất có thể nó có thiếu sót chỗ nào đó. Tôi nghĩ có thể tại các anh Admin chưa update kịp thôi, nhưng rồi tất cả sẽ đầu vào đấy thôi.

M

Moderator

Sự kiện đã chính thức được khai màn, các thành viên cần hỏi gì thì cứ vào đây trao đổi nhé!

Top Bottom