Mọi góp ý với các Mod viết tại đây .

Status
Không mở trả lời sau này.
T

ttbhghs

Góp ý cho các Mod . Mỗi bài viết ko có dấu các mod chỉ ghi mỗi chữ "bài viết ko có dấu" mà ko nghĩ đến chuyện phải sửa lại bài có dấu . Em mới học lớp 6 , vậy chả lẽ các mod là đàn anh lớp trên cũng ko nghĩ đến chuyên đó hay sao ? Em mong các mod hay nhớ câu :" Mọi người vì một người . Một người vì mọi người " . Bởi vậy hãy nghĩ đến các giải quyết hợp lý và đem lại hiểu quả nhất cho tất cả thành viên trong diễn đàn
Sau đây là một số VD về góp ý của em

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=75899
Mod cool_stawberry viết Chú ý cách đặt tiêu đề và viết có dấu!
mà ko sửa bài luôn cho bạn

còn một số trường hợp nữa em chưa nêu ra để các mod còn lại tự điều trỉnh chứ cứ viết ko dấu thì ko nhưng em mà các bạn khác còn chẳng hiểu cái "mô-tê" gì cả !!!

L

ladyfirst

Góp ý cho các Mod . Mỗi bài viết ko có dấu các mod chỉ ghi mỗi chữ "bài viết ko có dấu" mà ko nghĩ đến chuyện phải sửa lại bài có dấu . Em mới học lớp 6 , vậy chả lẽ các mod là đàn anh lớp trên cũng ko nghĩ đến chuyên đó hay sao ? Em mong các mod hay nhớ câu :" Mọi người vì một người . Một người vì mọi người " . Bởi vậy hãy nghĩ đến các giải quyết hợp lý và đem lại hiểu quả nhất cho tất cả thành viên trong diễn đàn
Sau đây là một số VD về góp ý của em

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=75899
Mod cool_stawberry viết Chú ý cách đặt tiêu đề và viết có dấu!
mà ko sửa bài luôn cho bạn

còn một số trường hợp nữa em chưa nêu ra để các mod còn lại tự điều trỉnh chứ cứ viết ko dấu thì ko nhưng em mà các bạn khác còn chẳng hiểu cái "mô-tê" gì cả !!!

Vơi tư cách Smod xin trả lời em

Việc xử lí nhắc nhở như mod em nêu trong chủ đề vừa rồi là nhẹ . NHẸ
Chính nó

hầu hết các trường hợp không có dấu mod CÓ QUYỀN DEL MÀ KHÔNG BÁO

Mod cũng là member , họ không rảnh để ngồi dịch và sửa lại , riêng chuyện quản lí spam , trả lời bài cũng chiếm khá nhiều thời gian của họ rồi

Đây là diễn đàn , hãy đóng góp sức mình , đừng đòi hỏi người khác quá nhiều

cảm ơn em đã góp ý

Smod

Last edited by a moderator:
V

vuduyhungchuot

Em xin góp ý với MOD smile10: là 1 MOD có vẻ quá hấp tấp. Mới thấy người ta có 2 topic giống nhau là cho ăn thẻ ngay (em đây này), trong khi đó chỉ là lỗi kỹ thuật. Đề nghị anh Hân nhắc các MOD để tránh trường hợp: lỗi kỹ thuật mà lại cho ăn thẻ như trường hợp của em.

L

ladyfirst

Em xin góp ý với MOD smile10: là 1 MOD có vẻ quá hấp tấp. Mới thấy người ta có 2 topic giống nhau là cho ăn thẻ ngay (em đây này), trong khi đó chỉ là lỗi kỹ thuật. Đề nghị anh Hân nhắc các MOD để tránh trường hợp: lỗi kỹ thuật mà lại cho ăn thẻ như trường hợp của em.

Thẻ của em đã được anh received khoảng 1 tuần trước
Việc của em anh đã đưa ra giải quyết trong box mod , smile10 có sai sót trong việc này , đã được nhắc nhở

@ttbhghs : Sự thật mất lòng , không biết cụ thể thì dựa cột mà nghe , đây không phải là nơi tranh cãi , bình luận

Thân

T

ttbhghs

thưa các mod , liệu đây có phải là spam hay là lỗi diễn đàn ?nếu phải thì đề nghị các Mod xử lí . Nếu là lỗi diễn đàn , em mong các anh hay lưu ý về hocmai hơn để fix lỗi này .

Link bài viết :
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=76976

L

ladyfirst

Đúng là có lỗi hiển thị ở trang chủ , sẽ fix sớm

Còn việc duk0nx0mbu post trùng chủ đề , đây là việc chắn chắn , 2 chủ đề gửi cách nhau 6 phút nên chuyện lỗi mạng là không có

Đã cảnh cáo member duk0nx0mbu

N

nhungpro_196

Em có góp ý cho mod box văn 8:
Em thấy box đã phân chia ra rất cụ thể, nhưng tại sao các mod không chuyển những bài viết( vẫn để ở văn 8, chưa vào mục nào cả) về đúng chuyên mục của nó.
Ví dụ: các topic viết tập làm văn... thì chuyển vào làm văn.

P/s: Mà em thấy danh sách mod giảm nhiều quá! Biết là các anh chị ấy mệt lắm nhưng mà chẳng nhẽ cứ đẻ như thế ạ? Em chỉ góp ý với các anh chị thế thôi, không có ý chê trách gì đâu nhé! :)

N

ngoleminhhai12k

Cách tốt nhất là em nên báo cáo bài vi phạm để mod ở box nào sẽ tự đi giải quyết công việc của mình. Thế nút báo cáo bài vi phạm sinh ra làm gì hả em ^^!

T

thienthan74

em xin góp ý cho các Mod box văn lớp 10 là :
Khi mọi người có một nhu cầu nào đó cần họ đáp ứng mà trong phạm vi và quyền hạn của họ thỳ họ nên làm hết khả năng của mik chứ , khi đã được chọn làm Mod chắc chắn họ phải có khiếu văn hơn những người khác
nhưng em thấy có nhiều bài vik post lên rất cần gấp nhưng ko thấy ai trả lời kể cả Mod của box đó
Vậy cho em hỏi một câu :" Lúc đó Mod ở đâu và việc của Mod là ji ?" ( Cái nỳ em rất khó hiểu và có phần hơi bất bình)

L

ladyfirst

em xin góp ý cho các Mod box văn lớp 10 là :
Khi mọi người có một nhu cầu nào đó cần họ đáp ứng mà trong phạm vi và quyền hạn của họ thỳ họ nên làm hết khả năng của mik chứ , khi đã được chọn làm Mod chắc chắn họ phải có khiếu văn hơn những người khác
nhưng em thấy có nhiều bài vik post lên rất cần gấp nhưng ko thấy ai trả lời kể cả Mod của box đó
Vậy cho em hỏi một câu :" Lúc đó Mod ở đâu và việc của Mod là ji ?" ( Cái nỳ em rất khó hiểu và có phần hơi bất bình)

Có thể mod đó đang ăn cơm , đang đi học , đang ngủ trưa , đang đi thăm mẹ bị ốm , đang đi wc , đang ôn bài mai thi hay đang giảng cái bài tập cho thằng em . Hiểu chứ em ?

Họ là người điều hành , giám sát và trợ giúp . TRÊN TINH THẦN TỰ NGUYỆN

Tất nhiên là có những trường hợp mod không đáp ứng được nhu cầu của thành viên . Admin sẽ kiểm tra lại box Văn 10

LadyFirst

V

vuduyhungchuot

[Góp ý] Góp ý với chị Thanhthuytu

Em xin góp ý với chị thanhthuytu:
Em post 1 bài góp ý ở trong topic "Góp ý với Smod". Bài viết đó là về title của anh Mít. Em đã nói rõ "Em xin lỗi anh vì đã xúc phạm anh" hoặc câu gì đó đại loại như vậy. Vậy mà sao chị thanhthuytu lại phạt thẻ em (2 thẻ, trong đó có 1 thẻ vàng và 1 thẻ đỏ; chị ấy chị gỡ thẻ vàng rồi, còn thẻ đỏ thì chị ấy vẫn giữ)? Tiện đây, em xin lỗi anh ladyfirst vì đã xúc phạm anh 1 lần nữa.

P

phalaibuon

Sự thật thì dù xúc phạm người khác dưới bất kì hình thức nào đều là ko thể chấp nhận đc.
Tuy nhiên chị đã đọc bài của em góp ý cho bạn Lady_first
, cá nhân chị thấy rằng nó chưa tới mức bị phạt thẻ.
Việc này cần xem xét lại từ phía Thanhthuytu .
Thẻ đã phạt rồi thì ko thể rút lại đc.

A

anh_anh_1321

chị Thuý cũng hơi quá
quả là bài viết của em làm ai cũng ko chấp nhận được (chị rất rất tức ớ). Nhưng mà vẫn chưa đến mức ban thẻ. Có lẽ chị Thuý hơi nóng vội. Việc này chị nghĩ em nên giải quyết với chị Thuý thì hơn là đem ra đây
dù sao cũng là bài học cho em, nên suy nghĩ cẩn trọng trước khi làm hoặc nói điều gì đó, nhất là những việc có thể xúc phạm người khác

A

anh_anh_1321

góp ý cho mod box Thể dục, thể thao
cái này mà dùng từ góp ý thì cũng không phải, nhưng nhờ các mod gỡ dùm topic Chú ý " Tuyển MOD box thể dục thể thao"
cuộc tuyển này đã kết thúc từ tháng 10 và cũng đá có kết quả lâu rồi, vậy mà mấy tháng rồi vẫn để vậy (nói quá là từ năm ngoái). Mem sẽ lầm tưởng là cuộc tuyển này mới mở và sẽ đăng kí (đến em còn tưởng mới mở cuộc tuyển khác chứ)
nên xin nhờ các mod gỡ ra hoặc khoá lại dùm cho

V

vuduyhungchuot

chị Thuý cũng hơi quá
quả là bài viết của em làm ai cũng ko chấp nhận được (chị rất rất tức ớ). Nhưng mà vẫn chưa đến mức ban thẻ. Có lẽ chị Thuý hơi nóng vội. Việc này chị nghĩ em nên giải quyết với chị Thuý thì hơn là đem ra đây
dù sao cũng là bài học cho em, nên suy nghĩ cẩn trọng trước khi làm hoặc nói điều gì đó, nhất là những việc có thể xúc phạm người khác
Đúng. Em nhất trí với chị. Nhưng sau khi nói chuyện với chị Thúy thì chị ấy lại tự nhận là "Chị xin lỗi. Chị chỉ thử test thẻ thôi". Vậy thì đề nghị các MOD không bao giờ "Test thẻ" lên các bài viết của mem (lấy em làm ví dụ chẳng hạn).

A

anh_anh_1321

Đúng. Em nhất trí với chị. Nhưng sau khi nói chuyện với chị Thúy thì chị ấy lại tự nhận là "Chị xin lỗi. Chị chỉ thử test thẻ thôi". Vậy thì đề nghị các MOD không bao giờ "Test thẻ" lên các bài viết của mem (lấy em làm ví dụ chẳng hạn).

kết thúc ở đây !
ko bàn cãi gì nữa mất đoàn kết. Chấm hết nhé.

R

rooney_cool

góp ý cho mod box Thể dục, thể thao
cái này mà dùng từ góp ý thì cũng không phải, nhưng nhờ các mod gỡ dùm topic Chú ý " Tuyển MOD box thể dục thể thao"
cuộc tuyển này đã kết thúc từ tháng 10 và cũng đá có kết quả lâu rồi, vậy mà mấy tháng rồi vẫn để vậy (nói quá là từ năm ngoái). Mem sẽ lầm tưởng là cuộc tuyển này mới mở và sẽ đăng kí (đến em còn tưởng mới mở cuộc tuyển khác chứ)
nên xin nhờ các mod gỡ ra hoặc khoá lại dùm cho

ok~!
Tiêu chí của box TDTT là "mọi người đều bình đẳng", những mem nào tích cực có đóng góp cho box mà có nguyện vọng muốn làm MOD để đăng ký thì cứ cho họ đăng kí rồi xem xét sau. :D

MOD cũng là con người thôi, đôi lúc họ cũng xử lí theo cảm tính hay không công bằng, thế nên đừng vội trách họ. Hãy thông cảm cho họ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom