Mời Dân 9x zo^ đây

C

colenmoinguoi

TUI ZO ZOI NAM SAU DINH THI NGOAI THUONG HEHHEHEHEH
CAC BAC OI DE ẢNH DUOI CAU TRA LOI THIA NAO THE ?????????????

C

cothom

pa pa nói với tui:thi trường gì thì phải tìm hiểu kĩ vào, rồi hỏi kinh nghiệm người đi trước ý...
vậy mà tui cũng chẳng biết nên chọn trường nào nữa ta. pa pa và ma ma muốn tui thi vào ngành công an. Nghe nói trường này khó nhằn lắm, tui thấy sợ sao ấy,vì lực học của tui cũng phình phường thui. Hay là thi BKHN vậy nhỉ, tui muốn vào khoa công nghệ thông tin nhưng... khổ nỗi là tui học ban C ko biết có thi được ko nữa.
pà kon cho tui lời khuyên với ???!!!

K

kalixianua

có ai thi KTQD HN ko?ko biết sang năm có lấy cao ko nhỉ?như năm nay thì .....toi,chắc chẳng dám thi mất

Z

zonzon90

đừng nói xấu như thía chứ..............ng` ta đang định thi Y mà.............nói zậy chán hổng mún thi nữa rùi nè................bác sĩ thời nay thiệt là............để bệnh nhân kêu la hoài

T

tuanzinzin

đọc mỏi mắt mà chả có ai thi CNTT như tui ah`
chán wa' chắc ko có bạn mất :( :( :(

R

remmen

zồi ôi !! chán ..............ngẫm cảnh đời..........

Muốn thì muốn cả đống .......ngẩn tò he chẳng bít vô trường nèo ......chán !!

Kinh tế đang lên ngôi !! .........gia đình mình nghèo .....chắc vô KT để xóa đói giảm nghèo thui !! ......T_T

Z

zonzon90

tùy thui thích thi trường nào cũng đc nhưng học xong phải đảm bảo ra trường sẽ xin đc việc

T

thuy11a1

cothom said:
pa pa nói với tui:thi trường gì thì phải tìm hiểu kĩ vào, rồi hỏi kinh nghiệm người đi trước ý...
vậy mà tui cũng chẳng biết nên chọn trường nào nữa ta. pa pa và ma ma muốn tui thi vào ngành công an. Nghe nói trường này khó nhằn lắm, tui thấy sợ sao ấy,vì lực học của tui cũng phình phường thui. Hay là thi BKHN vậy nhỉ, tui muốn vào khoa công nghệ thông tin nhưng... khổ nỗi là tui học ban C ko biết có thi được ko nữa.
pà kon cho tui lời khuyên với ???!!!
có gì đâu nếu bạn thick thì cứ thi đi
tui cũng đang định thi bkhn đây cố gắng lên sang năm chúng ta thi cùng hehe

Z

zonzon90

mọi chuyện đều có thể nếu mình bít cố gắng mà...........hãy cố lên...........tự tin vào chính bản thân bạn sẽ làm đc tất cả

Top Bottom