Mời cộng tác

M

mauchien2007

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay diễn đàn đang lên kế hoạch tổ chức một số "chương trình" rất cần các member tham gia ủng hộ. kính mời" các mem của BOX âm nhạc "máu chiến" nhất diễn đàn cùng cộng tác với anh để thực hiện một số kế hoạch .
yêu cầu: Chỉ cần sự nhiệt tình
Các em muốn cộng tác cùng anh thì post bài giới thiệu qua ở đây nhé. Nhớ để lại nick YM

Mong các em ủng hộ

M

mauchien2007

Kế hoạch là tổ chức một buổi biểu diễn made by họcmai's mem :D
Và nhiều các hoạt động khác liên quan đến âm nhạc.
Mong các em cộng tác thật nhiều

B

babymouse

cộng tác làm kế hoạch rìa hả anh? em rất thích âm nhạc. "tổ chức một buổi biểu diễn made by hocmai's mem " tức là ntn? tổ chức kiểu rìa? hình thức như thía nèo? anh viết rõ hơn đi

M

mauchien2007

babymouse said:
cộng tác làm kế hoạch rìa hả anh? em rất thích âm nhạc. "tổ chức một buổi biểu diễn made by hocmai's mem " tức là ntn? tổ chức kiểu rìa? hình thức như thía nèo? anh viết rõ hơn đi
Em xem 1 số chương trình của VTV3 ko? tuổi đời mênh mông hay giai điệu trẻ đấy. Mình sẽ tôe chức giống vậy;)

V

vietdreamerz

Ẹc.
Sao ko tổ chức luôn giống sao mai ấy.
Thi xong mình tổ chức 1 buổi off để lên kế hoạch nănsê cho người có giải.
Quả này mem HM có khi thành sao hết.

B

babymouse

mauchien2007 said:
babymouse said:
Em xem 1 số chương trình của VTV3 ko? tuổi đời mênh mông hay giai điệu trẻ đấy. Mình sẽ tôe chức giống vậy;)
em có sem nhưng tổ chức nàm seo được? toàn trên diễn đàn, có hát cũng không ai nghe
chán?

H

hoaanhdaoredsun

em hát ko hay nhưng lại hay hát có thể cộng tác được ko anh.
cộng tác thì có thể dẫn chương trình được chứ ạ.

A

arsenelupin

thế này thì làm ăn kiểu j`
anh mauchien
off kiểu này chắc ngồi tán phét hết ngày
cụ thể thì anh em zo chat room làm phát bàn kế hoạch chứ ko thì chẳng thể thống nhất đc

B

babymouse

anh mauchien trả lời câu hỏi của em đi chớ, cái câu trên trên bài của hoaanhdao ấy

M

mauchien2007

Em nào có ý kiến về chương trình ca nhạc mình sẽ định tổ chức không?
-Chương trình sẽ được tổ chức trên một sân khấu trong thời gian 2-3 tiếng. có thể sẽ tách ra làm đôi. ANh cần gấp một số bạn nhiệt tình. Mọi người ai có thể tham gia thì đăng ký để anh tập trung thảo luận nhé ;)

Top Bottom