Mời các bạn góp ý về tiến độ bài giảng của hocmai.vn nào!

G

giapvantuan94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vậy là kì thi đại học 2012 sắp đến. Bạn đã ôn được những gì, liệu đã đủ kiến thức để giải đề chưa? Bạn có muốn các bài giảng trên hocmai.vn up sớm hơn so với lịch cập nhật hiện tại để bạn có kiến thức luyện các đề thi thử, thi khảo sát, học kì không? Và các khóa giải đề nữa... Điều đó chỉ xảy ra nếu các bạn đồng lòng bỏ phiểu vào các cột trên đây. Mỗi ý kiến sẽ thúc đẩy hocmai.vn đưa ra được quyết định đúng đắn, phù hợp với nhu cầu của đông đảo bạn học sinh...

G

giapvantuan94

Các bạn mạnh dan cho ý kiến đi chứ, đây là quyền lợi chung của học sinh chúng ta mà. :)
......... Các bạn có cho thầy vote "ké" không .......
Xin mời các thầy cô tự nhiên đi ạ. :) Bây giờ có 3 đối tượng :Thầy cô, hocmai.vn và các bạn học sinh. Em đã từng nói chuyện với thầy Hùng lí và thầy cũng rất muốn đẩy nhanh tiến độ đấy ạ. Nếu các thầy cô và các bạn học sinh đều muốn hoàn thành sớm chương trình học thì em nghĩ ko có lí do gì mà hocmai.vn lại ko đồng ý cả ạ :)

Last edited by a moderator:
T

trantuongvi_36

Mình thấy bạn chủ topic dường như hơi cá nhân rồi, học mãi đẩy nhanh tiến độ khóa này thì đành phải chậm khóa khác. sao bạn dám chắc học mãi đủ khả năng phục vụ hết nhu cầu của mọi người.

Bạn cũng nên để cho các bạn khác học cùng với chứ, ai cũng muốn khóa mình học được dạy nhanh để còn lao vào luyện đề, nhưng đó là cách học không chắc chắn, học chạy theo số lượng trong khi kiến thức vào đầu chẳng được bao nhiêu

G

giapvantuan94

Mình thấy bạn chủ topic dường như hơi cá nhân rồi, học mãi đẩy nhanh tiến độ khóa này thì đành phải chậm khóa khác. sao bạn dám chắc học mãi đủ khả năng phục vụ hết nhu cầu của mọi người.

Bạn cũng nên để cho các bạn khác học cùng với chứ, ai cũng muốn khóa mình học được dạy nhanh để còn lao vào luyện đề, nhưng đó là cách học không chắc chắn, học chạy theo số lượng trong khi kiến thức vào đầu chẳng được bao nhiêu
Bạn ko hiểu ý tớ rồi. Ý kiến cá nhân của tớ thì muốn sớm, khoảng cuối tháng 1, nhưng nhiều bạn khác cũng sẽ có những ý kiến khác. Vậy nên tớ mới lập cuộc thăm dò này để tổng hợp ý kiến của mọi người chứ :| À, kiến thức vào đầu ko dc bao nhiêu là sao hả bạn? Nếu so sánh khách quan với những lớp học thêm khác thì giờ họ đã đang giải đề rồi bạn ạ. Nói thật nhé, giải đề là cách tốt nhất để nhớ công thức và rèn luyện kỹ năng, tốc độ đó bạn à. Do đó các khóa LTĐH, LTĐHĐB hoàn thành nhanh rồi ra thêm các khóa giải đề thì sẽ rất tuyệt.

Last edited by a moderator:
B

boy_dep_trai_9x

bạn này lạ nhỉ :| đẩy nhanh khóa này và chậm khóa khác (bạn suy ngĩ lại câu này đi nhá)
tớ thấy chủ topic chưa sai chỗ nào cả. khóa lí của thầy hùng chẳng phải khá chậm so với khóa khác sao. có lẽ chủ topic đang ám chỉ khóa lí đó thôi bạn. thk chủ topic

T

trantuongvi_36

Có người học nhanh học chậm, có người đăng kí khóa học sớm hay muộn và trên học mãi có hàng ngàn thành viên tham gia, đâu phải ai cũng đăng kí trọn gói.

Tớ thấy đây là 1 topic rất vô nghĩa

G

giapvantuan94

Có người học nhanh học chậm, có người đăng kí khóa học sớm hay muộn và trên học mãi có hàng ngàn thành viên tham gia, đâu phải ai cũng đăng kí trọn gói.

Ồ, bạn nói vậy là sai hoàn toàn rồi, để tớ phân tích cho nhé:
Các bạn học nhanh chậm hay đăng kí sớm muộn gì đó thì là do các bạn ấy, bài giảng vẫn ở đó, việc sắp xếp học được bao nhiêu bài giảng, nhanh hay chậm là do các bạn đó. Nếu cứ theo các bạn học chậm, đăng kí muộn thì các bạn học nhanh, đăng kí sớm lại phải mất thời gian chờ à? Bài giảng ra sớm thì sẽ phù hợp với cả 2 đối tượng học sinh trên. :)
Còn câu này
trên học mãi có hàng ngàn thành viên tham gia, đâu phải ai cũng đăng kí trọn gói
tớ ko hiểu ý bạn là gì? :| Bạn lạc đề mất rồi? :|
Trước khi có những nhận xét vô cùng chủ quan như thế, bạn hãy suy nghĩ cho kỹ trước nhé.

T

trantuongvi_36

mình thấy ở topic trước, bạn có khoe là đăng kí rất nhiều khóa luyện thi đại học trên học mãi. Mình tò mò muốn biết đến thời điểm này, bạn đã học được bao nhiêu % bài giảng trong mỗi khóa, và lượng kiến thức bạn nắm được là bao nhiêu %?

G

giapvantuan94

mình thấy ở topic trước, bạn có khoe là đăng kí rất nhiều khóa luyện thi đại học trên học mãi. Mình tò mò muốn biết đến thời điểm này, bạn đã học được bao nhiêu % bài giảng trong mỗi khóa, và lượng kiến thức bạn nắm được là bao nhiêu %?
Bạn nói khoe là sao? :-w
Học được bao nhiêu tớ ko kể ra đây. Nó ko phù hợp với chủ đề. Lần sau tớ sẽ ko trả lời những câu hỏi mang tính cá nhân và có ý "xoáy" như thế này. :-/

B

boy_dep_trai_9x

lại thêm một bạn lạ :)) ................................................................

G

giapvantuan94

Ôi, hơn 200 lượt xem mà chưa dc 2 chục người bỏ phiếu. Các bạn của tôi...đừng im lặng thế chứ :((

H

hnstudent

Trời. Có thế nào tiến độ bài giảng cung thế thôi! Tôi cũng mong lắm chứ, học lẻ cho tiện. Lí được đưa ra sẽ là cập nhật 2 bài giảng/tuần để các bạn hs có thể vừa học, vừa có thời gian để ghi nhớ. Nếu học quá tải thì chít... :j- .Không nhầm thì thế, năm ngoái có xem qua trả lời vụ đả đảo hocmai.cskh mà. Mà em nói thế thôi nhé, đừng có gửi tin nhắn cảnh báo làm gì, mất thời gian em đọc, em bận lắm ;))

T

tranphuong321

:p:)|vậy ah haiz nhiều thứ mình ko bít was hihi
:)>-/:):-*:-*Một lần,có người đi trên một con tàu gặp một người trẻ tuổi người già bảo ban tên là gì ngươi trẻ tra
lời tôi ăn cơm rồi haha cái này ngoài lề tí

B

buivan100894

minh cung muon hocmai day nhanh tien do cap nhat bai giang lam.
nhung vi hocmai cung co rat nhieu viec,nhieu khoa hoc khac nhau.
nhung vi khoa li thay hung con qua cham ,nen minh chi dam mong hocmai day nhanh tien do khoa li thay hung thui, cang som cang tot vi chuong trinh li cua thay hung cung k nhieu lam .
cac ban cung kien nghi voi hocmai di nhe !

A

anhtien_nguyen

theo mình tháng 2 là tốt nhất. học sinh 13 được ôn tập sớm để làm được nhiều đề hơn. học sinh 12 cũng có thể học trước

Top Bottom