Mod đừng khoá nha

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vietkhanh98

C

co_be_ban_diem

Bạn đưa link cho mình đc ko?
Vs lại bạn viết bị sai box rồi đó.Nhờ Mod move dùm đi bạn.

I

ilovemyfriendforever

Trước tiên bạn hày đưa link nên,nếu lanphuong àm sai mình nhất định sẽ khôi phục bài cho bạn.

@:mod chúng mình đều như nhau cả,,cũng là mem hocmai thôi,khôgn thể gọi là''quyền cao chức trọng được'' .Thanks bạn vì ý kiến

L

lan_phuong_000

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=1507114
link đây ạ!
Em không biết mình có sai hay không nhưng về bài viết của bạn ấy có nội dungMấy cái này có ở trong SGK rồi hỏi làm gì
Bộ giáo dục in ra sách để bỏ só à

Nội dung không nhằm mục đích trả lời cho bài viết, chỉ nêu nhận định của riêng mình
nên theo ý kiến cá nhân em đã del
nếu em sai em thật sự xin lỗi

nhưng em xin đính chính em không cậy quyền cậy thế del lung tung
những bài del em đều báo với chị ilove... (link + nguyên nhân xoá) cả

G

girltoanpro1995

Xin bon chen tí coi nào =))
-Dành cho chủ pic nè :D:
1) Bạn chủ pic lập pic sai nội quy của diễn đàn mất rồi ^^. Muốn góp ý cho mod thì vài pic góp ý nha. Với lại, không được phép lập 1 pic để góp ý cho duy nhất 1 mod => phiền mod hay smod có nhiệm vụ về việc này nha :p.
2) Nếu chỉ vì 1 bài đó thì bạn chủ pic sai rồi. Bài viết không có mục đích trả lời mà chỉ nói suy nghĩ linh tinh được tính là spam và mod quản lí box ấy được phép del ^^.
3) Em sai khi chưa hiểu rõ đã đòi kiện cáo. Nếu ở 4rum, cứ 1 bài bị del là mem lại kiện thì 4rum là cái gì ? Đừng làm gì khi chưa biết chắc chắn nha em ^^. Chị tin em sẽ sửa lại liền á, ai chả lỡ chút :)). Kaka.
-Dành cho mod nè :D
Em đâu có sai đâu ^^. Làm việc tốt thế còn gì ;))
#nàng ilove......: :x yêu thế =))

C

co_be_ban_diem

Tớ đã khôi phục lại bài của bạn rồi.
Nhưng tớ nghĩ,lần sau bạn nên hạn chế post bài như thế này để tránh hiểu lầm giữa mem và mod nhé.
Mong bạn sẽ chăm chỉ hoạt động trong box Sử hơn,và nếu có ý kiến thắc mắc bạn cứ gửi tin nhắn riêng cho tớ hoặc chi ilove, tớ sẽ cố gắng giải quyết vẫn đề một cách ổn thỏa nhé.

L

lan_phuong_000

phù thế là giải quyết xong
thật sự em rất lo vì em sợ em sai
em mới là mod đc một thưòi gian ngắn nên sai sót là kg thể tránh
@ilove: em sẽ cố gắng làm đc những điều chị mong muốn
em cũng sẽ add nick chị

P

phalaibuon

Mọi góp ý cho mod đều phải post vào topic đã quy định trước.

PLB lock pic, bạn muốn kiện cáo , góp ý thì lưu ý post đúng nơi quy định.

Thân

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom