Tin tức Mở chức năng tìm bạn bè nâng cao

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào cả nhà,

Nhận thấy nhu cầu tìm kiếm bạn bè đồng hương, đồng môn từ thành viên, sau thời gian nghiên cứu và thử nghiệm, BQT diễn đàn thông báo mở chức năng tìm bạn bè nâng cao cho tất cả thành viên từ cấp học sinh trở lên trừ các nhóm thành viên vi phạm.

Giao diện tìm bạn bè:

HMF_Tim ban be.png

Để tìm bạn bè các em vào menu "Thành viên" -> chọn "Tìm người lạ mà quen". Sau đó nhập 1 trong 3 hoặc nhiều hơn để tìm chính xác hơn nhé.

Hiện tại chức năng tìm kiếm bạn bè cho phép thành viên tìm theo 3 tiêu chí sau: Tên bạn bè, Nơi ở và Trường học đang theo học.

Kết quả được sắp xếp theo thứ tự thời gian thành viên hoạt động trên diễn đàn. Hiện tại kết quả giới hạn 50 bạn bè.

Lưu ý: Trường thông tin "Nơi ở" các em vui lòng ghi tên Tỉnh/TP bằng chữ thường viết liền không dấu. Ví dụ: Hà Nội -> hanoi, Quảng Ninh -> quangninh, Đắk Lắk -> daklak.
Riêng TP.HCM -> hcm, Bà Rịa - Vũng Tàu ->brvt.

Nào, bắt đầu tìm những người bạn lạ mà quen của chúng ta nào các em ơi.

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Chào cả nhà,

Nhận thấy nhu cầu tìm kiếm bạn bè đồng hương, đồng môn từ thành viên, sau thời gian nghiên cứu và thử nghiệm, BQT diễn đàn thông báo mở chức năng tìm bạn bè nâng cao cho tất cả thành viên từ cấp học sinh trở lên trừ các nhóm thành viên vi phạm.

Giao diện tìm bạn bè:

Để tìm bạn bè các em vào menu "Thành viên" -> chọn "Tìm người lạ mà quen". Sau đó nhập 1 trong 3 hoặc nhiều hơn để tìm chính xác hơn nhé.

Hiện tại chức năng tìm kiếm bạn bè cho phép thành viên tìm theo 3 tiêu chí sau: Tên bạn bè, Nơi ở và Trường học đang theo học.

Kết quả được sắp xếp theo thứ tự thời gian thành viên hoạt động trên diễn đàn. Hiện tại kết quả giới hạn 50 bạn bè.

Lưu ý: Trường thông tin "Nơi ở" các em vui lòng ghi tên Tỉnh/TP bằng chữ thường viết liền không dấu. Ví dụ: Hà Nội -> hanoi, Quảng Ninh -> quangninh, Đắk Lắk -> daklak.

Cái tên chức năng nghe buồn cười quá :D Anh để là "Tìm bạn bè nâng cao" là được rồi ạ :D

• Like
Reactions: Đình Hải

Dương Sảng

The Little Angel |Bio Hero
Thành viên
28 Tháng một 2018
2,884
2,779
451
Hà Nội
HMF
Chào cả nhà,

Giao diện tìm bạn bè:

May ghê ! Không nhớ tên còn có cái này !

Top Bottom