TGQT Mixivlog #20

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
✎﹏ ๖ۣۜTHPT❄๖ۣۜTriệu❄๖ۣۜSơn❄④ღ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cả nhà có ai biết mv này ko nhỉ đây sẽ là 1 mv 4k và theo như 1 số đoạn trailer trên stream thì nó gọi là cực phẩm luôn trong các vlog từ trước đến nay các ông ạ
Cùng đón xem vào lúc 21h tối nay nhaaaa

#Update
Hôm nay mình mới xem và thấy nội dung và hình ảnh rất tuyệt mọi người ạ hay nhất là phần cuối
Xem 1 vài vlog trước thì cũng thấy 1 số hình ảnh của thác Bản Dốc vlog lần này thì mình thấy được nhiều góc hơn
Nói chung là view đẹp còn mảng ăn uống nghỉ ngơi thì ko thấy nhắc đến

Last edited:

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
cả nhà có ai biết mv này ko nhỉ đây sẽ là 1 mv 4k và theo như 1 số đoạn trailer trên stream thì nó gọi là cực phẩm luôn trong các vlog từ trước đến nay các ông ạ

Dạo này bận quá nên chị không lướt được kênh của anh Độ, giờ mới biết sắp có MV với luôn. Hóng thế nhỉ, mong là lên xu hướng luôn :D

• Like
Reactions: Quinnie0301

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk

Mấy lần có xem anh này trên tik tok do c không theo dõi ảnh nhiều. Thấy cách nói chuyện gần gũi ghê

• Like
Reactions: Elishuchi

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
Dạo này bận quá nên chị không lướt được kênh của anh Độ, giờ mới biết sắp có MV với luôn. Hóng thế nhỉ, mong là lên xu hướng luôn :D
haha vlog chj ơi mv năm sau ms có
Trước có 1 vlog cx lên thịnh hành
Mấy lần có xem anh này trên tik tok do c không theo dõi ảnh nhiều. Thấy cách nói chuyện gần gũi ghê
nói thẳng ra là nói tục nhiều nhưng mà nó là những cái gần gũi ,thật nhất của ta hằng ngày chứ nó không xa với,ảo như 1 số ytb khác ấy nhưng mà hay bị vtv sờ gáy quá

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, fan chân chính của Độ Mixi, ngày nào e cũng xem livesteam của anh ý, nói chuyện gần gữi tuy hơi thô tục một chút nhưng vẫn thấm lắm anh- giống Tuna
haha vlog chj ơi mv năm sau ms có
Trước có 1 vlog cx lên thịnh hành

nói thẳng ra là nói tục nhiều nhưng mà nó là những cái gần gũi ,thật nhất của ta hằng ngày chứ nó không xa với,ảo như 1 số ytb khác ấy nhưng mà hay bị vtv sờ gáy quá
đúng đó anh, VTV cứ kiểu gì ý

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, fan chân chính của Độ Mixi, ngày nào e cũng xem livesteam của anh ý, nói chuyện gần gữi tuy hơi thô tục một chút nhưng vẫn thấm lắm anh- giống Tuna

đúng đó anh, VTV cứ kiểu gì ý
khổ anh em ta nghe thì nó quen rồi nhưng mà mấy cháu nghe vào ba mẹ nó lại chửi haizz đường nào ra xã hội nó cx nghe thôi cấm làm j ko biết nữa

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
khổ anh em ta nghe thì nó quen rồi nhưng mà mấy cháu nghe vào ba mẹ nó lại chửi haizz đường nào ra xã hội nó cx nghe thôi cấm làm j ko biết nữa
ra ngoài xã hội chửi đầy ra, chả nói, mà giờ lên livesteam bị nói, có ảnh hưởng gì đâu ạ. Soi mói nhiều em ghét lắm

• Like

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
ra ngoài xã hội chửi đầy ra, chả nói, mà giờ lên livesteam bị nói, có ảnh hưởng gì đâu ạ. Soi mói nhiều em ghét lắm
cái này đợt có cái tiêu đề dọn rác không gian mạng này
Đợt dọn nhiều vụ tấu hài ghê cave là động mấy ông dịch ra cave là p h ò kkkk

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
cái này đợt có cái tiêu đề dọn rác không gian mạng này
Đợt dọn nhiều vụ tấu hài ghê cave là động mấy ông dịch ra cave là p h ò kkkk
Dạo này lướt tiktok thấy trend hot: 30-Hà Nội,29-Sơn La, còn em thì 34-Hải Dương

• Like

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,341
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Em biết vì sao không? Người nói ở bên ngoài là cá nhân và có thể chẳng ai biết đến họ. Nhưng khi mình đã có sức ảnh hưởng thì một lời nói ra rất nhiều người nhìn vào. Không phủ nhận là kênh đã gắn tag 18+ sao trẻ con vẫn xem nhưng dù gì thì cũng nên hạn chế nói tục trên MXH.

• Like

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
Em biết vì sao không? Người nói ở bên ngoài là cá nhân và có thể chẳng ai biết đến họ. Nhưng khi mình đã có sức ảnh hưởng thì một lời nói ra rất nhiều người nhìn vào. Không phủ nhận là kênh đã gắn tag 18+ sao trẻ con vẫn xem nhưng dù gì thì cũng nên hạn chế nói tục trên MXH.
kiểu ta xem quen rồi bỏ đi nói chuyện trên stream nó nghe cx ko đc tự nhiên á chj

• Like
Reactions: S I M O
Top Bottom