Minigame "Tìm kiếm lời chúc ấn tượng" cho sinh nhật HOCMAI 12 tuổi

Ngọc Bùi 12345

Vì học sinh thân yêu! Cựu Admin
Thành viên
23 Tháng ba 2018
934
4,156
396
27
Hải Dương
Trường THPT Đoàn Thượng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các thành viên Diễn đàn HOCMAI thân mến,

:rongcon1 Như đã chia sẻ từ những ngày trước, hôm nay, mình sẽ mang đến một chương trình minigame cực hấp dẫn đến với các bạn rồi đây.
Bởi làm sao mình nói như vậy? Minigame "Tìm kiếm lời chúc ấn tượng" là chương trình được tổ chức nhân dịp sinh nhật đặc biệt cuae Hệ thống Giáo dục HOCMAI bước sang tuổi thứ 12. BTC rất hi vọng sẽ mang đến cho học sinh chúng mình hai tiêu chí như sau:

:D Thứ nhất, bày tỏ tình cảm đến với diễn đàn HOCMAI cũng như Hệ thống Giáo dục HOCMAI bằng những lời chúc, lời tâm sự, lời chia sẻ thật tâm nhất đến từ thành viên diễn đàn mình.
:D Thứ hai, chương trình diễn ra hứa hẹn sẽ mang đến cho các bạn nhiều tặng phẩm mới toanh mà số lượng quà tặng có hạn, bạn khó lòng "săn" được ở những sự kiện khác của diễn đàn.

Vậy mình nêu tổng quan về chương trình "Tìm kiếm lời chúc ấn tượng" cho các bạn rõ nhé!!!

1. Ý nghĩa chương trình:
Nhân dịp sinh nhật 12 tuổi của Hệ thống Giáo dục HOCMAI, diễn đàn HOCMAI như là một trong những "đứa con tinh thần" mà Hệ thống nuôi dưỡng và chăm sóc đến ngày hôm nay. Để hưởng ứng cho ngày đặc biệt này, HOCMAI quyết định tổ chức minigame "Tìm kiếm lời chúc ấn tượng" để tìm ra lời chúc ấn tượng nhất để sử dụng trong những ấn phẩm truyền thông của HOCMAI

2. Thời gian gửi bài dự thi
Từ ngày 22/2/2019 đến 00h00phút ngày 13/03/2019.

3. Hình thức dự thi:

Thành viên quay một video giới hạn từ 30s- 120s nói về 3 nội dung sau (bắt buộc cả 3 phần, thành viên nói thiếu 1 trong 3 phần sẽ không được tính hợp lệ):

- Giới thiệu về bản thân (tên, tuổi, tham gia HOCMAI, diễn đàn từ khi nào,...)
- Kể một kỷ niệm với HOCMAI, diễn đàn HOCMAI
- Gửi lời chúc mừng sinh nhật 12 năm HOCMAI
HAPPY BIRTHDAY!!!

Cách thức đăng tải bài dự thi: Thành viên tự quay video đẩy lên driver (đặt chế độ công khai) và coppy link vào ngay topic này.
NOTE: Gợi ý các bạn có thể sử dụng phần mềm quay để đẹp hơn, có thể thêm âm nhạc cho thú vị, ví dụ: Tiktok, vivavideo,...

4. Cách tính giải
- 20 bài dự thi xuất sắc nhất sẽ được BTC lựa chọn và được một phần quà hấp dẫn là 1 áo phông trong chương trình "Slogan chất - Nhận quà chất" đến từ Diễn đàn HOCMAI hoặc 1 túi rút của Hệ thống Giáo dục HOCMAI (Quà ngẫu nhiên, thành viên không được lựa chọn)

- 5 bài dự thi có lượt vote cao nhất trong 20 bài thi trên sẽ được nhận một balo HOCMAI.
Note: Điều này có nghĩa là khi thành viên chúng mình vừa đăng bài dự thi lên sẽ vừa kêu gọi thành viên "like" bài viết cho mình. BTC sẽ công bố giải thưởng vào ngày 15/03/2019.

5. Cách thức gửi thông tin cá nhân:

Sau khi có công bố giải thưởng, BTC yêu cầu các bạn gửi thông tin cá nhân vào trong hội thoại với chị @Ngọc Bùi 12345 với tiêu đề "Nhận quà minigame tìm kiếm lời chúc ấn tượng" với cú pháp:
Họ và tên người nhận quà: Nguyễn Văn B
Số điện thoại người nhận quà: 03xxx xxx
Địa chỉ nhận quà: số nhà- khu- quận/huyện - phường(xã) - thành phố
Note: quà tặng là một phần quà ngẫu nhiên của BTC ( 1 túi rút hoặc 1 áo phông) + 1balo HOCMAI (đối với những bạn có lượng vote cao nhất)

6. Yêu cầu bắt buộc

- Bài dự thi yêu cầu quay cận mặt, các bạn sử dụng từ ngữ đúng "thuần phong mĩ tục", không sử dụng tiếng lóng, không nói tục chửi bậy, không nói điều tế nhị,...
- Thí sinh tham gia bắt buộc thay đổi ảnh đại diện, chữ ký của chương trình (Khi nào có banner chính thức chương trình sẽ cung cấp ở dưới chân topic này nhé!)
- Khi có yêu cầu gửi thông tin, các bạn vui lòng điền thông tin theo đúng các yêu cầu.Trường hợp các thông tin sai lệch / không cung cấp địa chỉ khi yêu cầu BTC sẽ hủy việc gửi quà cho bạn.
- Các video của các bạn được HOCMAI toàn quyền sử dụng vào mục đích truyền thông

Trên đây là toàn bộ thông tin về chương trình, còn điều gì thắc mắc, các bạn cho ý kiến dưới topic nhé!!! Mọi thông tin xuyên suốt minigame sẽ chỉ được triển khai trên topic này thôi nha!
Chúc các bạn may mắn!!!
:rongcon27:rongcon27:rongcon27

View attachment 102508

Last edited:

Ngọc Bùi 12345

Vì học sinh thân yêu! Cựu Admin
Thành viên
23 Tháng ba 2018
934
4,156
396
27
Hải Dương
Trường THPT Đoàn Thượng
Chào ca nhà, hiện tại chị không thấy bài dự thi của @nguyễn nhất mai<yến vy>, @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @Thảo hahi.love không biết có vấn đề gì với các bạn không nhỉ? BTC xin thông báo vẫn sẽ sử dụng video của các bạn để làm tư liệu truyền thông cho sự kiện sinh nhật của HOCMAI các em nhé!
Hôm nay, chị sẽ đăng tải thông tin của các bài dự thi hợp lệ để đi tiếp và các bài dự thi nhận được quà là túi rút và áo hocmai, các em xem thông tin trên topic và gửi về hội thoại cho chị nhé!
I. Những bài dự thi hợp lệ được đi tiếp:
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông
II. Những bài dự thi nhận quà áo + túi rút

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Rất tiếc cho những bài dự thi vi phạm nội quy của diễn đàn nên đã dừng lại sớm hơn!
Chúc các bạn tiếp tục có màn thể hiện văn minh trên diễn đàn nhé!!!

Misaka Yuuki

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng sáu 2018
1,524
1,635
241
Thái Nguyên
Trường THCS Chu Văn An
Chào ca nhà, hiện tại chị không thấy bài dự thi của @nguyễn nhất mai<yến vy>, @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @Thảo hahi.love không biết có vấn đề gì với các bạn không nhỉ? BTC xin thông báo vẫn sẽ sử dụng video của các bạn để làm tư liệu truyền thông cho sự kiện sinh nhật của HOCMAI các em nhé!
Hôm nay, chị sẽ đăng tải thông tin của các bài dự thi hợp lệ để đi tiếp và các bài dự thi nhận được quà là túi rút và áo hocmai, các em xem thông tin trên topic và gửi về hội thoại cho chị nhé!
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Rất tiếc cho những bài dự thi vi phạm nội quy của diễn đàn nên đã dừng lại sớm hơn!
Tội mấy bạn vi phạm

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
vậy là còn 10 nữa có cơ hội nhận túi rút phải k ạ?

Chi 054

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
300
413
76
19
Hà Tĩnh
THCS Lam Kiều
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Bài thi của em bị vi phạm nội quy ạ???
E vẫn chưa hiểu lắm o_Oo_Oo_O

N.T.Dũng

Học sinh
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
153
106
46
19
Hà Tĩnh
THCS Lam Kiều
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Những bạn ở mục II nhận được cả hai phần quà là áo và túi rút hay là 1 trong 2 món vậy chị ?

Thảo hahi.love

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng bảy 2018
389
268
76
18
Hà Nam
Trường Trung học cơ sở Đinh Công Tráng
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Chị ơi sao lại không có bài của em ạ. em gửi rồi mà????

Diệp Ngọc Tuyên

Typo-er xuất sắc nhất 2018
HV CLB Hội họa
Thành viên
13 Tháng mười một 2017
2,339
3,607
549
Đắk Lắk
THCS
Em thấy chị Ngọc Bùi nói là đăng túi trong topic này luôn, nên em đăng ở đây nha. Túi gửi hôm qua rồi nhưng giờ em mới có điện thoại chụp 'v'

misoluto04@gmail.com

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng sáu 2018
895
462
101
19
Hà Nội
Good bye là xin chào...
Hôm nay, chị sẽ đăng tải thông tin của các bài dự thi hợp lệ để đi tiếp và các bài dự thi nhận được quà là túi rút vCòn quà túi rút hay áo k ạà áo hocmai, các em xem thông tin trên topic và gửi về hội thoại cho chị nhé!
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Còn quà k ạ

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,603
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
ủa chj ơi s bạn Khoa ko đc túi rút hay áo hay??? nhìu like v mà??? o_O???

Giang2k5

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng chín 2018
569
868
121
Gia Lai
!@#$&...
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Chị @Ngọc Bùi 12345 ơi em gửi hội thoại rồi đấy ạ, hơi muộn chút xíu, xin lỗi chị nhiều
À cho em hỏi những bài dự thi được đi tiếp là sao ạ? Em không hiểu lắm
P/S: Chị ơi trong phần thông tin nhận quà mình có được bày tỏ mong muốn được nhận món quà gì không ạ:p:p:p

Thảo hahi.love

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng bảy 2018
389
268
76
18
Hà Nam
Trường Trung học cơ sở Đinh Công Tráng
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Chị ơi bây giờ em phải gửi lại bài hay sao ạ???? Bài của em đã gửi rồi mà???

• Like
Reactions: Tín Phạm

N.T.Dũng

Học sinh
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
153
106
46
19
Hà Tĩnh
THCS Lam Kiều
1. Diệp Lạc Vô Tâm
2. Nguyễn Khoa
3. Minh Minidora
4. minhthu2k5
5. Tiểu thư họ Lê
6. Diệp Ngọc Tuyên
7. Black Sky
8. nancy momoland
9. Mansunshine
10. Tống Huy
11. N.T.Dũng
12. Phạm Châu Bảo Hân
13. Giang2k5
14. Nguyễn Như Tuyết
15. B.N.P.Thảo
16. bé nương nương
17. Lê Quang Đông

1. nancy momoland
2. Mansunshine
3. Tống Huy
4. N.T.Dũng
5. Phạm Châu Bảo Hân
6. Giang2k5
7. Nguyễn Như Tuyết
8. B.N.P.Thảo
9. bé nương nương
10. Lê Quang Đông
Khi nào thì chị gửi quà chị @Ngọc Bùi 12345

Thủy Ling

Cựu Mod Sinh học
Thành viên Test
Thành viên
19 Tháng chín 2017
2,249
2,409
409
Phú Yên
trung học
bao giờ quà được gửi vậy chị.Biết ngõ em còn canh chừng điện thoại.

Top Bottom