Sự kiện [MINIGAME] Hành trình 600 triệu views của HMF

HMF Cộng Đồng

Trial Moderator
13 Tháng sáu 2018
76
550
71
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà,
JFBQ00137070104BNhằm tri ân đến tất cả thành viên của diễn đàn khi đã tin tưởng và gắn bó với diễn đàn trong chặng đường đã qua, box Cộng đồng xin gửi đến các bạn minigame đặc biệt đồng hành dịp kỷ niệm 600 triệu views của diễn đàn HOCMAI.

600 (780 x 90 px) (851 x 315 px) (1).png

I/Mục đích
- Là một dự án thuộc chuỗi sự kiện”Hành trình 600 triệu views” của Diễn đàn HOCMAI nhằm đánh dấu cột mốc Diễn đàn đạt được 600 triệu lượt xem.
- Tạo ra một sân chơi để các bạn có thể chia sẻ những tâm sự của mình, những kỉ niệm của mình đối với Diễn đàn HOCMAI.

II/Ban tổ chức: BQT box Cộng đồng

III/Chi tiết sự kiện
1. Nền tảng diễn ra sự kiện: Diễn ra đồng thời trên Diễn đàn HOCMAI và mạng xã hội Facebook

2. Thời gian diễn ra: Từ 20h ngày 21/10/2021 - 23h59 ngày 24/10/2021.

3. Nội dung sự kiện
Các thành viên sẽ tham gia bằng 2 bước:
+ Bước 1: Các thành viên trả lời các câu hỏi dưới đây trực tiếp vào topic này tag thêm 3 bạn thành viên khác vào tham gia cùng.
1. Bạn biết đến diễn đàn HOCMAI từ đâu?
2. Người bạn đầu tiên của bạn ở HMF là ai? Bạn có kỉ niệm gì đáng nhớ với họ không?
3. Lời chúc của bạn đến HMF nhân kỷ niệm diễn đàn đạt 600 triệu views
*Link facebook cá nhân:
+ Bước 2: Chia sẻ link chủ đề lên facebook cá nhân ở trạng thái công khai kèm hagtag #diendanhocmai #hanhtrinh600trieuviews #hocmaiforum kèm với câu trả lời cho câu hỏi "Điều bạn thích thú nhất khi tham gia HMF?"

4. Giải thưởng
- Mỗi bạn thành viên làm đủ 2 bước trên sẽ nhận được 2.000 HMC
- BTC sẽ chọn ngẫu nhiên 3 bạn làm đủ 2 bước trên tặng thêm cho mỗi bạn 1 món quà hiện vật là bình nước HM.

JFBQ00184070402AQuá hấp dẫn phải không nào? Cùng tham gia ngay nhé!!!JFBQ00184070402A
chữ ký 600M views.png

Last edited by a moderator:

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Hello :>>>
Chúc mừng HMF đã cán mốc 600M views!!!
600M views thực sự là một con số không hề nhỏ và cũng cho thấy HMF đã phổ biến và được nhiều bạn học chọn lựa làm nền tảng giao lưu.

Mình bắt đầu lập acc HMF từ năm 2017 nhưng thực tế đến tầm 2018 mình mới bắt đầu hoạt động.
Lúc đấy mình chưa biết facebook là gì đâu =))). Vẫn mù công nghệ và non tơ lắm.
Mình ban đầu có tham gia vào một diễn đàn khác (lớp 6/7 hay giờ là Selfomy) nhưng tạm dừng tại vì thấy không ổn.
Lúc đấy tra bừa google: "Web giống lớp 6/7" hay "Web học tập" nó ra top list là HMF!
Từ đấy mình bắt đầu hoạt động nhiều hơn, bài khó lên đây hỏi thì hầu hết được trả lời nhanh chóng nên cũng thinh thích :>
Giờ đồng hành cùng HMF đến 4 năm cũng đạt được vài thành tựu nhỏ nhỏ xinh xinh :>

Người bạn đầu tiên thì thực ra lúc đấy còn ú ớ lắm :<
Mình cũng chưa giao lưu được nhiều nên không quá để tâm đến bạn bè.
Nhưng những người mà mình vẫn nhớ nhất là @Tungtom @Takudo @Quân (Chắc Chắn Thế) .
Nhớ hồi thông báo lên gần 200 thấy hoảng hốt nhưng mặt cứ cười cười
Các bro vui tính lắm nhưng giờ tạm thời ít hoạt động hơn rồi.
Nhưng mà t vẫn sẽ giữ những kỉ niệm với các bro nhá :>>
Jui lém :>>>

Thực sự mình khá bất ngờ khi nhận được tin HMF có 600M views (tưởng như HMF nhận nút ruby của zootube rồi đó =))) )
HMF thực sự là một sân chơi, một diễn đàn khá hay và đem lại cho mình nhiều khoảnh khắc đáng nhớ.
Diễn đàn giờ đang hoạt động trở lại cực kì sôi nổi. Hãy cố gắng lên nhaa :>
Mình đón chờ màn ăn mừng 700M views lắm đó =))))

Last edited:

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương
1. Bạn biết đến diễn đàn HOCMAI từ đâu ; từ chị @Cự Giải 2k6
2. Người bạn đầu tiên của bạn ở HMF là ai : là chị @Cự Giải 2k6@Roses_are_rosie
Bạn có kỉ niệm gì đáng nhớ với họ không? dạ em có thấy hai chị ý hỗ trợ nhiệt tình dã man kiểu lúc đầu em mới vào diễn đàn chưa biết gì ý ạ nhưng chị @Cự Giải 2k6 chị hướng dẫn em ý ạ
3. Lời chúc của bạn đến HMF nhân kỷ niệm diễn đàn đạt 600 triệu views em cảm thấy rất vui khji diễn đàn đã đạt 600 triệu view mong rằng diễn đàn sẽ tiếp tục hoàn thiện hơn để nhanh đạt 1 tỷ view ạ tg thêm ạ @Vinhtrong2601 @Hà Kiều Chinh @Haanh250123

Last edited:

iwasyourfriend

Học sinh gương mẫu
Thành viên
2 Tháng mười 2021
788
2,751
301
...
Long An
Xin chào!
Chúc mừng HMF đã đạt đc cột mốc 600tr views, con số views thật sự khổng lồ!
Mình biết đến HMF thông qua sự giới thiệu của anh @Vinhtrong2601, và cho đến nay mình chỉ mới tham gia 2 tuần 5 ngày thôi, nhưng chỉ sau vài ngày tham gia trong đầu mình chỉ nghĩ tới từ: HMF. Mình thấy đây là cơ hội để cho mình chia sẽ kinh nghiệm học tập và học hỏi từ những người khác.

Bạn bè của mình lúc mới đầu vô thì không nhiều nhưng mà họ đã giúp mình làm quen với HMF: @Vinhtrong2601, @Xuân Hải Trần, @Nguyễn Hoàng Vân Anh. Họ là những cột mốc để mình học hỏi và vươn lên, giúp mình làm quen với HMF và động viên mình nữa.

Đạt được cột mốc 600 triệu views là thành tựu to lớn của Forum, và mình vừa ngạc nhiên và cảm thấy tự hào xiết bao. Diễn đàn đang hoạt động nhiệt tình và năng nổ lắm, hi vọng mn sẽ chung tay giúp sức Forum chúng ta thành một môi trường học tập lành mạnh và hãy đạt nhiều thành tích to lớn trong tương lai nhé! Chúc HMF đạt được cột mốc mới: 700tr views!
Tag thêm thành viên: @Vinhtrong2601, @Nguyễn Hoàng Vân Anh, @Hồ Thị Thanh Trà

Last edited:

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry!!
- Em biết đến khi đăng kí khóa học lớp 6. Em được biết qua anh trai là đây là môi trường diễn đàn rất tốt cho học sinh ,sinh viên.

2. Người bạn đầu tiên của bạn ở HMF là ai? Bạn có kỉ niệm gì đáng nhớ với họ không?
- Người bạn đầu tiên là chị @Ánh 01, chị @Yuriko - chan . Hai chị đã làm quen với em khi em mới tham gia diễn đàn. Nhờ đó, em cảm thấy được quan tâm. Điều đó giúp em dần tự tin là có thêm nhiều anh chị khác.

- Chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa. Mong là đây sẽ là nơi các bạn học sinh có thể tin tưởng là một môi trường học tập tuyệt vời! Mong diễn đàn sẽ đạt thêm những thành tích nhiều hơn, lớn hơn nữa nhé! :3
Tag thêm thành viên : @Hoàng Ngọc Huyền Vy, @Ramkoo , @Vũ Khuê

Vinhtrong2601

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng bảy 2021
1,211
5,487
491
17
Long An
Trường THCS Thị Trấn Đông Thành
Xin chào tất cả mọi người, em là Trọng. Em rất vui lun khi diễn đàn của chúng ta đạt đến cột mốc 600 triệu view, một con số quả là lớn, đúng không nào?

Thật ra, em biết đến diễn đàn là do tình cờ ạ. Tháng 6 em có tham gia học các khóa học trên HOCMAI, và một lần trong khi lướt, em đã thấy dòng chữ diễn đàn. Nhấp vào nó, và cuối cùng em đã trở thành 1 thành viên ở đây vào ngày 4/7/2021, cũng là sinh nhật của @minhtam8a2@gmail.com ạ.
Người bạn đầu tiên của em cũng là người follow em chính là bạn @Ánh 01. Bạn ấy vào trang hồ sơ của em và khen avatar của em rất là cute. Kỉ niệm đáng nhớ của em là bị bạn @Khánhly2k7 ship với bạn @Hưng Gia...
Em xin chúc diễn đàn của chúng ta càng ngày càng phát triển hơn và được nhiều người yêu quý hơn ạ. Và em hứa em sẽ mãi mãi đồng hành với Forum như là một người bạn thân ạ.
Tag: @Nguyễn Hoàng Vân Anh, @Lê Nguyễn Nhật Kim , @Quyenpsgtot2

Last edited:

Khánhly2k7

Học sinh tiến bộ
Thành viên
11 Tháng năm 2020
374
1,564
156
16
Hà Nội
THCS Cổ Nhuế
Em biết đến diễn đàn từ những lần không hiểu bài và cố gắng tìm kiếm đáp án :p sau đó em vì muốn đăng bài để mọi người giúp đỡ nên bắt đầu đăng ký và tham gia HMF.
2. Người bạn đầu tiên của bạn ở HMF là ai?
@Xuân Hải Trần@Vinhtrong2601
Bạn có kỉ niệm gì đáng nhớ với họ không?
Kỉ niệm đáng nhớ... @Vinhtrong2601 gọi em là thánh XUI :) lúc đó em tức lắm luôn. Còn @Xuân Hải Trần là lập kỉ lục xuất hiện nhiều nhất trong những thông báo em có mỗi ngày.
Chúc HMF càng ngày càng phát triển hơn nữa. Có nhiều thành viên mới năng nổ hoạt động hơn. Đạt được nhiều thành tích và...:p em bí ý tưởng rồi!
Tag: @Vinhtrong2601 , @Xuân Hải Trần , @Quyenpsgtot2

Phạm Công Nhựt

Học sinh chăm học
HV CLB Địa lí
Thành viên
13 Tháng năm 2018
149
261
86
18
Bình Định
Trường THPT Nguyễn Hồng Đạo
Hi:))
Vậy là HMF cũng đã đạt được 600M rồi. Con số này khá là lớn và bây giờ thì HMF cũng đã trở thành một trong những trang web lớn là sự lựa chọn tốt cho mọi người sử dụng rồi.
Trước kia cũng nhờ đăng kí khoá học và cũng tìm các trang học và tình cờ là biết đến HMF, lúc đó tạo tài khoản và sử dụng hỏi bài được mọi người chỉ dẫn nhiệt tình.
Cũng có một thời gian mình rời HMF nhưng khi quay lại HMF đã to lớn hơn nhiều so với lúc trước.
Khi mới vào HMF thì đã được mọi người giúp làm quen trong diễn đàn.
HMF thực sự là một diễn đàn lớn, bổ ích, ý nghĩa. Và mong diễn đàn vẫn luôn phát triển to lớn hơn nữa

Nguyễn Hoàng Vân Anh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
20 Tháng tám 2021
726
2,730
276
17
Long An
Trường THCS Đông Thành
Lời đầu tiên cho em xin được chúc mừng HMF đã đạt được cột mốc 600 triệu views ạ :MIM1
Em biết đến HOCMAI forum này là nhờ bạn @Vinhtrong2601 đã mời gọi em ạ, lúc đó em có 1 bài toán hình cực kì khó nên em nhờ bạn giải dùm rồi bạn bảo em vào HOCMAI hỏi để biết chính xác hơn và học thêm nhiều kiến thức hơn ạ.
Dạ người bạn đầu tiên của em ở HMF là chị @Nguyễn Linh_2006 ạ. Lúc đó em không hiểu bài Hóa nên em đăng bài và chị là người đầu tiên hướng dẫn em làm và giải thích rất cặn kẽ luôn ạ, từ lúc đó là em rất thần tượng các anh chị BQT trong HMF này ạ.
Chúc cho HMF sẽ càng nhiều views hơn nữa và em hứa rằng sẽ đồng hành cùng HMF cho đến khi em cưới chồng thì...vẫn tiếp tục cày ạ, hihi:D:p
Tag: @Trinh Linh Mai @Hà Kiều Chinh @Lê Nguyễn Nhật Kim

Quyenpsgtot2

Học sinh chăm học
Thành viên
29 Tháng tám 2021
208
547
81
13
Hải Dương
THCS Phan Bội Châu
- từ chị @Tam Cửu
@Xuân Hải Trần@Vinhtrong2601
@Xuân Hải Trần là bạn cùng tuổi và dễ nói
@Vinhtrong2601 anh ấy ngày nào cũng xuất hiện trên thông báo nhiều và cũng dễ nói.
Chúc mừng HMF đạt 600 000 000 views, mong sau này lên 1 000 000 000 views luôn:Tonton16
Tag: @Vũ Khuê @Xuân Hải Trần @Khánhly2k7

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
Xin chào cả nhà,
JFBQ00137070104BNhằm tri ân đến tất cả thành viên của diễn đàn khi đã tin tưởng và gắn bó với diễn đàn trong chặng đường đã qua, box Cộng đồng xin gửi đến các bạn minigame đặc biệt đồng hành dịp kỷ niệm 600 triệu views của diễn đàn HOCMAI.

I/Mục đích
- Là một dự án thuộc chuỗi sự kiện”Hành trình 600 triệu views” của Diễn đàn HOCMAI nhằm đánh dấu cột mốc Diễn đàn đạt được 600 triệu lượt xem.
- Tạo ra một sân chơi để các bạn có thể chia sẻ những tâm sự của mình, những kỉ niệm của mình đối với Diễn đàn HOCMAI.

II/Ban tổ chức: BQT box Cộng đồng

III/Chi tiết sự kiện
1. Nền tảng diễn ra sự kiện: Diễn ra đồng thời trên Diễn đàn HOCMAI và mạng xã hội Facebook

2. Thời gian diễn ra: Từ 20h ngày 21/10/2021 - 23h59 ngày 24/10/2021.

3. Nội dung sự kiện
Các thành viên sẽ tham gia bằng 2 bước:
+ Bước 1: Các thành viên trả lời các câu hỏi dưới đây trực tiếp vào topic này tag thêm 3 bạn thành viên khác vào tham gia cùng.
*Link facebook cá nhân:
+ Bước 2: Chia sẻ link chủ đề lên facebook cá nhân ở trạng thái công khai kèm hagtag #diendanhocmai #hanhtrinh600trieuviews #hocmaiforum kèm với câu trả lời cho câu hỏi "Điều bạn thích thú nhất khi tham gia HMF?"

4. Giải thưởng
- Mỗi bạn thành viên làm đủ 2 bước trên sẽ nhận được 2.000 HMC
- BTC sẽ chọn ngẫu nhiên 3 bạn làm đủ 2 bước trên tặng thêm cho mỗi bạn 1 món quà hiện vật là bình nước HM.

JFBQ00184070402AQuá hấp dẫn phải không nào? Cùng tham gia ngay nhé!!!JFBQ00184070402A
Lời đầu tiên, Em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến Hệ thống giáo dục HOCMAI nói chung và Hocmai Forum nói riêng , cảm ơn vì đã cho em một môi trường học tập vô cùng thú vị .
Một lần em đang lướt trang chủ Hocmai.vn và thấy nên vào diễn đàn mình để học tập thêm , và chính sư tò mò ấy đã cho em biết đến HMF mình .. Nó thực sự rất bổ ích .
Nếu nói đến người em quen đầu tiên trên HMF là chị Hân ( @Nguyễn Chi Xuyên ) . Chị ấy đã giới thiệu cho em rất nhiều bạn , nhưng mà giờ hong bíc chị còn nhớ em hong :( . Nhưng em và chị ấy có lẽ không thân được với nhau bằng em và chị Mai ( @Roses_are_rosie ) . Chị Mai đã giúp em rất nhiều , và em còn quen được chị @Dương Phạm 106 , chị ấy cũng rất đáng iu , phải nói rằng , hồi em mới tham gia HMF em quý nhất 2 chị này :33 , vậy là em và 2 chị ấy lập thành 1 gia đình nho nhỏ <33 . Chị cả cute khả ái , chị hai dễ thưn , còn em thì.... . Nhưng giờ có vẻ chị cả hơi bận thì phải :( . Haha em vẫn nhớ hồi gọi chị @Nguyễn Linh_2006 là anh rể nè....
Và từ đó em dần dần đi làm quen với một số anh chị nữa.
Cuối cùng , em chúc HMF đạt 600 triệu view , chúc cho HMF ngày càng phát triển và đạt đến 1 tỷ view .:Tuzki33:Tuzki32
Link fb cá nhân : https://www.facebook.com/soc.dii.dii/
@kaede-kun , @gaxriu nguyên , @hoàng ánh sơn , @Diệp Hạ Bạch , @Nhóc Kon_2k7 , Mọi ngừi vào chia sẻ nào <333
:Chuothong37

Last edited:

Thảo Nguyễn ^ ^

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng sáu 2019
466
810
96
Hải Phòng
Trường THCS Nam Sơn
L ời đầu tiên em muốn chúc mừng HMF đã đạt được 600 triệu views ạ :MIM37. Cảm ơn HMF đã cho em có một môi trường học tập tốt và quen được nhiều bạn bè và anh chị dễ thương ạ.
- Em biết đàn tầm khoảng mấy tháng khi em biết đến Hệ thống giáo dục HOCMAI, lúc mà em hỏi bài thì các thầy cô giáo có nhắn lại là '' Chào em, với những bài tập ngoài ..... ( e ko nhớ rõ :D )'' thì em có gọi cho chị ở bên HOCMAI và chị ý đã giúp em lập nick trên HMF ạ.
- Người bạn em quen đầu tiên là @nguyenvandung7579@gmail.com ạ. Em nhớ bọn em quen nhau thì hai người cùng chùng cả họ tên, sau đó nói chuyện nhiều thì hợp và thân nhau ạ. Kỉ niệm đáng nhớ nhất có lẽ là bọn em rủ nhau thì phá wall và kết quả là tên nick dc một màu đỏ chói rực ạ. Nhưng bây h do ít onl HMF nên bọn em cũng nói chuyện ít đi ạ. Sau đó em quen được nhiều anh chị và bạn bè rất cute, hoà đồng @Kun なさきあみくん @~ Su Nấm ~ @nhuukha , ... ( nhiều lắm ạ nhưng e ko nhớ hết dc)
- En xin chúc HMF càng ngày càng phát triển hơn nữa và trở thành một sân chơi bổ ích ạ.

Tag @Kun - chan @nguyenvandung7579@gmail.com

hoangtuan9123

Học sinh gương mẫu
Thành viên
26 Tháng một 2018
1,159
2,225
319
Hà Nội
THPT Xuân Đỉnh
Đó là vào một ngày cuối tháng 1 năm 2018 TCN lạnh giá, khi em đang mày mò chiến đấu với một đề văn siêu siêu siêu khó với deadline gần kề.
Yociexp67
Em đã chiến đấu rất ngoan cường nhưng có vẻ như đối phương khá mạnh. Tưởng chừng như nó đã đánh gục em thì Hocmai Forum. Diễn đàn như 1 vị thiên sứ đã đến bên em lúc hi vọng trong em đã chuẩn bị tắt ngóm. Các thành viên hỗ trợ e rất nhiệt tình, họ như trao cho e đôi cánh, sức mạnh,.. để e đánh bại đề bài khó nhằn kia.
:Rabbit4
Không những thế em còn đc cô khen là có những ý văn độc đáo. Tất cả chính là nhờ diễn đàn chúng mình đóaJFBQ00182070329A:Rabbit86
@Kuroko - chan @Trang Ran Mori @Thiên Thuận
Những ng bạn đầu tiên của mình trên HMF đó hồi ấy nói chiện hợp phết nhờ. :Rabbit16:Rabbit26
Chúc choa diễn đàn chúng ta ngày một lớn mạnh, thu nhập đc những thành viên thích cực và sớm đạt 1 tỉ viu:Rabbit1Yociexp96

Ramkoo

Học sinh mới
Thành viên
18 Tháng mười 2021
13
42
16
13
Hà Nội
Em biết đến diễn đàn từ bạn thân là @Xuân Hải Trần
@Xuân Hải Trần và anh @Vinhtrong2601
Dạ có ạ. Kỉ niện đáng nhớ của em là @Xuân Hải Trần spam tin nhắn của em tới lag máy để em đăng kí tài khoản ở diễn đàn ạ :>
Em chúc Diễn đàn càng ngày càng phát triển hơn nữa! Trở thành một nơi học tập thật tốt cho các bạn học sinh ạ. Chúc diễn đàn tiếp tục có những thành tích thế này ạ.

Nhóc Kon_2k7

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng bảy 2021
236
597
86
Hưng Yên
THCS Đồng Than
E đang học khóa học trên học mãi thấy chữ "Tham gia nhóm học tập". Tò mò qué thế là e ấn vô :3

- Người bạn đầu tiên là chị @Yuriko - chan và chị @phamkimcu0ng
- Kỉ niệm đáng nhớ thì... @kaede-kun với bé @Yuriko - chan mời vô Gia đình phá hoại :3
-Chj @phamkimcu0ng thưn tịn dễ mến qué tr

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn và trờ thành ....
Hic khôm bíc ói j hớt ngu văn:(
Tag thêm thành viên : @nhuukha @_Nhược Hy Ái Linh_ (Nhớ tui lè ai hơm?) @Diệp Hạ Bạch @gaxriu nguyên
Định tag cả nhà vô lun á

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Qua mạng tìm kiếm ạ, cũng gần ba năm gòi ạ ;3 Thậm chí em lập tài khoản HMF còn trước khi em sử dụng facebook cơ ;>
Kiểu hồi cuối kì I năm lớp 8 thì em đang học đội tuyển Toán nên rất là hay tra bài trên mạng và vô tình theo một bài toán vào diễn đàn, xong rồi em có lập nick rồi cũng tập tành dùng thử coi sao. Thật sự lúc đầu kiểu lơ ngơ ngắm, đến mức cái nick đen thui một thời gian thì em mới hiểu cách để tuân theo diễn đàn nữa đó chứ -))
Cách đây không lâu em đã xoá hết tất cả tus trên diễn đàn nên cũng không có nhớ rõ nữa nhưng em chỉ còn nhớ @Lê Uyên Nhii là thíu nữ cùng quê với em vô tình quen được và bonus thêm @Bangtanbomm nữa -)) Trước đó xíu thì em còn quen được bạn @Mai Anh 2k5 nữa,anh cả kì lân ;3 @Hanhh Mingg xong rồi quen nhiều nhiều nữa và có một hội chị em Sweeties siu cute nữa ;3
Em không biết nên kể ra kỉ niệm nào vì mỗi khoảnh khắc đều đáng nhớ và đẹp cả ♥ Yêu diễn đàn ♥
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, mở rộng hơn nữa ,có nhiều nhiều bạn biết đến diễn đàn hơn và sớm cán mốc views cao hơn nữa ạ ^^
*Link facebook cá nhân:
https://www.facebook.com/banhpia05

Last edited:

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
Qua google ạ =)), em lập acc và đã trở thành thành viên HM hơn 3 năm rồi ạ, em biết HM trước cả Facebook cơ ; )) .
Chuyện em biết HM nghe nó vô lý nhưng mà thuyết phục lúm =)) hồi trước là em hay dùng học 247 hoặc là lazi để xem cách làm, bài giải của mấy bạn trên đó í, không hiểu sao bữa nào đó vô tình em bấm vào trang HM, cái em kiểu: ủa, gì đây =)) ủa gì zậy?
Em nghĩ là chắc cũng giống 247 lúm nên thử đăng ký xem sao, à mà lúc đầu vào thì em cũng lớ ngớ lúm =)) nên vi phạm như cơm bữa, tính đến nay em có ba cái acc bị ban vì cái tội không chịu đọc nội quy =) nhưng mà giờ ổn rồi.
Có 1 thời gian vì ôn thi tuyển sinh nên em rời HM một thời gian í , quay lại thì mọi người vẫn nhớ mình, iu mọi người nhìu lúm =))
Người bạn đầu tiên thì em cũng không nhớ rõ cho lắm =)) hơn 3 năm rồi mà trời đắc ơi. Nhưng mà người mà em cho em ấn tượng nhất chính là bạn @Lê Uyên Nhii, em quen được =)) cực kỳ xinh xắn zà giỏi văn lúm , típ đến là bạn @Aww Pomme , là bạn mà em cảm thấy an toàn nhất khi ở bên, bênh vực em các kiểu =)) đôi khi cũng hùa vào mấy trò thỉu năng của em nữa. À bonus thêm bbi @Junery N =))) bbi rất là đẹp trai cực luôn, =)) nghe đồn giọng trầm ấm lắm nhưng chưa nghe bao giờ, chị @The key of love nữa nè, =)) vì là cùng tỉnh, và chỉ cách xa nhau hơn 1 tiếng đi xe buýt nên dễ làm quen nhanh lắm, thân thiện, xinh đẹp, học giỏi nữa cơ, gáng đậu đại học i rồi em hứa với Anh là em sẽ xuống Bình Long vào một ngày không xaaaa. @nhuukha là em cùng thị trấn với em. Lúc đó em cũng hơi bất ngờ vì ở chung thị trấn Lộc Ninh, học thêm cùng thầy luôn =)) nên cơ hội nhìn mặt nhau khá là nhiều, chuyên đi hít drama chung với em, hihi gáng đậu chuyên nha =)) . chị @Trần Tuyết Khả và anh @Monkey.D.Yato là hai anh chị mà em biết lâu lúm nè =)) hihi chị Điệp hồi xưa học không giỏi hóa nma được anh Thành chỉ nhiệt tình các kiểu, cái xong bùm cái tới công chuyện mà chỉ có hai anh chị biết thôi =)) à mà em biết nữa. Nma anh Thành off HM rồi nên hơi buồn. @Akabane Yuii không có gì ngoài sự dễ thương và zui tính dành cho mình, tặng bạn dễ thương tình iu to bự nè <3
Thời gian gần đây hầu như ai cũng bận rộn và không thể trò chuyện cùng nhau được. Nhưng mà không sao, mình vẫn luôn ở đây.
Có rất nhiều kỉ niệm lắm mà em không kể ra hết được, tất cả kỉ niệm đó rất là ngọt ngào và đẹp đẽ đôi khi cũng có hơi buồn một chút. Cám ơn diễn đàn đã mang đến cho em những khoảnh khắc ấy mà không thể quên được <3
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, mở rộng hơn nữa ,có nhiều nhiều bạn biết đến diễn đàn hơn và sớm cán mốc views cao hơn nữa ạ.

Last edited:

HMF Cộng Đồng

Trial Moderator
13 Tháng sáu 2018
76
550
71
CÔNG BỐ KẾT QUẢ MINIGAME HÀNH TRÌNH 600M VIEWS
Chào cả nhà,
Đã để các bạn phải đợi lâu, hôm nay BTC xin công bố kết quả minigame Hành trình 600M views của diễn đàn như sau:

hoặc các bạn có thể xem tại đây

Xin chúc mừng @quân pro @~ Hồng Vân ~ @Yuriko - chan đã nhận được phần thưởng từ diễn đàn :MIM29
Đối với những bạn nhận giải, vui lòng gửi thông tin nhận quà qua hộp thoại @HMF Ban tổ chức với tiêu đề: Thông tin nhận quà minigame Hành trình 600M views nhé!

Tên người nhận:
Số điện thoại:
Địa chỉ:
:MIM46Cảm ơn các bạn đã ủng hộ hoạt động kỷ niệm này của diễn đàn, cùng đón chờ những bước tiến mới từ diễn đàn nha ^^

Last edited by a moderator:
Top Bottom